Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
NoiBuonChimSao-PhiNhungHNDongDTCa.mkv_thumbs_2017.04.27_21.04.52.jpg

https://www.fshare.vn/file/15D7KZ21P7L4
Bác dò dùm em bài Những Ngày Xưa Thân Ái - Thái Châu Mỹ Huyền (Biển Tình) với

lequynhan

Well-Known Member
Bác Nhân ơi, bác chơi sen sao mà có người kiếm bác luôn kìa, em lên fb mà thấy tag nhắn bác tùm lum, may mà em biết bác ở forum này chứ không thì...hihi

:cool: Em cảm ơn bác!

Em báo cáo bác em đang nghỉ giải lao ở bộ môn e sờ pót AOE, em đang ăn Cá Biển nên nhìn cái em của bác không muốn ăn nữa, chắc tí nữa bị ngộ độc thực phẩm mất....:(
May mà em không chơi Phây!

HDCP

Super Moderators
Nhờ các bác, có bác nào có bài Lướt sóng ra khơi - Việt Hoàn ft Tân Nhàn thì giúp em một tay

Mình theo topic này rất rất lâu rồi. Hầu hết karaoke hd của mình là tải của anh em trong này. Cảm ơn rất nhiều tinh thần chia sẻ vô tư của tất cả anh em. Nghe đồn vì không muốn bị úp karaoke lên youtube mà phát sinh hội kín. Nếu có thật hội kín thì cho mình một chân nhé.

dhq

Well-Known Member
Bác nào có bài Anh sẽ về sớm thôi - Issac và Đã từng vô giá - Mr. Siro cho em xin với ạ. Tìm google dẫn vào đây mà lại ko thấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

TiTa0108

Well-Known Member
Mình theo topic này rất rất lâu rồi. Hầu hết karaoke hd của mình là tải của anh em trong này. Cảm ơn rất nhiều tinh thần chia sẻ vô tư của tất cả anh em. Nghe đồn vì không muốn bị úp karaoke lên youtube mà phát sinh hội kín. Nếu có thật hội kín thì cho mình một chân nhé.
Dạo này trên các mạng xã hội và các hãng truyền thông thuộc thông tấn xã "quần đùi, sooc lửng" đưa tin, rất hay xảy ra những tin đồn thất thiệt Bác ạ:D

• Like
Reactions: dhq

thong_the

Well-Known Member

kín dữ lắm bác ơi, giống mấy thím ra đường trang bị kín từ đầu đến chân, hỏng thấy gì hết luôn, nên em cũng chả biết đẹp xấu gì hết trơn :confused::confused::confused:

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em cũng như bác, chỉ được share có 1 lần

Bên trên