Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

subasa1

Well-Known Member

vandien

Well-Known Member
:cool: Trời nắng quá các bác, mới sáng ra nhiệt độ phòng 32.

Bác kechinhphuc thì quăng hàng lên nhiều quá, em lo anh em bội thực nên up cái ảnh quả Bí Đao nhà trồng lên để các bác nấu canh ăn cho nó mát.... ;)

Nhà Bác phong cảnh tuyệt quá,mình ở Saigon muốn tìm chút không gian xanh như Bác thật không dễ!

mongnguyen

Well-Known Member
:cool: Trời nắng quá các bác, mới sáng ra nhiệt độ phòng 32.

Bác kechinhphuc thì quăng hàng lên nhiều quá, em lo anh em bội thực nên up cái ảnh quả Bí Đao nhà trồng lên để các bác nấu canh ăn cho nó mát.... ;)

Phía bên kia là vườn bưởi hay gì mà trái ngon quá trời Nhân ơi ?

lequynhan

Well-Known Member
Nhà Bác phong cảnh tuyệt quá,mình ở Saigon muốn tìm chút không gian xanh như Bác thật không dễ!

:p Quê quê mà bác, đất dưới em tuy cạp được ra sông nhưng chả đáng bao $ với đất của nhà bác cả... :rolleyes:
Tiện đây em cũng xin giới thiệu với các bác một niềm vui mới của em về mô hình Sân Vườn trên trần của em mới theo đuổi, áp dụng cho khu công trình phụ nhà em mới hoàn thiện. Em sử dụng 3 cái vứt đi của bên tiếp đạm tiếp nước làm dây tưới, cũng mất kha khá công nhưng bù lại ngày nào ta cũng có cái mình quan tâm - chớ em mà rảnh lại đi ngắm gái xinh tắm ao sen thì nhà em nó cho em ngủ ngoài ngõ mất :D

Phía bên kia là vườn bưởi hay gì mà trái ngon quá trời Nhân ơi ?

Vườn Bưởi giống tên là "Cam Mỹ" anh Mộng ạ! Giống này ăn ngon nhất vào tầm rằm tháng 8, vị vừa chua vừa ngọt, hợp với thanh niên. Giống này cây tổ của nó là bên nhà ông Nội em, sau nhân giống ra cả làng.

vandien

Well-Known Member
:p Quê quê mà bác, đất dưới em tuy cạp được ra sông nhưng chả đáng bao $ với đất của nhà bác cả... :rolleyes:
Tiện đây em cũng xin giới thiệu với các bác một niềm vui mới của em về mô hình Sân Vườn trên trần của em mới theo đuổi, áp dụng cho khu công trình phụ nhà em mới hoàn thiện. Em sử dụng 3 cái vứt đi của bên tiếp đạm tiếp nước làm dây tưới, cũng mất kha khá công nhưng bù lại ngày nào ta cũng có cái mình quan tâm - chớ em mà rảnh lại đi ngắm gái xinh tắm ao sen thì nhà em nó cho em ngủ ngoài ngõ mất :D

Vườn Bưởi giống tên là "Cam Mỹ" anh Mộng ạ! Giống này ăn ngon nhất vào tầm rằm tháng 8, vị vừa chua vừa ngọt, hợp với thanh niên. Giống này cây tổ của nó là bên nhà ông Nội em, sau nhân giống ra cả làng.
Quá tuyệt luôn,biết khi nào có dịp ghé Bác Nhân ăn trái cây nhỉ!

lequynhan

Well-Known Member
Quá tuyệt luôn,biết khi nào có dịp ghé Bác Nhân ăn trái cây nhỉ!

:p Nước mình nhỏ lắm, khi nào có dịp đi du lịch mà qua đền Chử Đồng Tử - Tiên Dung là gần khu em ở rồi đó bác, bác cứ thoải mái vô tư báo tin, em mời bác vào nhà em chơi, mùa nào thức nấy - hoa quả lúc nào cũng có bất kể mùa vụ.

vandien

Well-Known Member
:p Nước mình nhỏ lắm, khi nào có dịp đi du lịch mà qua đền Chử Đồng Tử - Tiên Dung là gần khu em ở rồi đó bác, bác cứ thoải mái vô tư báo tin, em mời bác vào nhà em chơi, mùa nào thức nấy - hoa quả lúc nào cũng có bất kể mùa vụ.
Hưng Yên của Bác nổi tiếng cả nước về nhãn mà!À,mà đừng bắt chước Ông này có 2 vợ nhá!

tangngong

Well-Known Member
Các bác có thể giúp mình bài Thời thanh xuân sẽ qua - Phạm Hồng Phước ft. Văn Mai Hương và Dành cả thanh xuân để yêu ai đó - Thủy Tiên ko? tìm 2 bài này lâu lắm rồi hixhix...

mongnguyen

Well-Known Member

Trời ! mô hình này dữ quá ta ! Vậy vườn bưởi của mình có xi nhê gì với mô hình này đâu !
Chơi dữ quá ! mấy cái thùng xốp là đựng thiết bị điện tử bỏ ra chổ công ty Nhân đó hả ?
Cây mà cũng vô nước biển nữa ! :D:D:D

lequynhan

Well-Known Member
Trời ! mô hình này dữ quá ta ! Vậy vườn bưởi của mình có xi nhê gì với mô hình này đâu !
Chơi dữ quá ! mấy cái thùng xốp là đựng thiết bị điện tử bỏ ra chổ công ty Nhân đó hả ?
Cây mà cũng vô nước biển nữa ! :D:D:D

;) Vườn nhà người ta đấy anh ạ! Nhà em đất đâu rộng vậy.
Thùng xốp ấy là thùng đựng các module màn LG 55 65, em lấy ở công ty được. Chất lượng xốp của nó tốt hơn rất nhiều hàng hoa quả. Em đợt tới gom thêm ít nữa cho đủ diện tích.

anhbasaigon

Active Member
Quý anh chị cho em xin các bài Karaoke:
1. Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui
2. Hà Nội Có Em
3. Xin Đừng Nói Yêu Tôi

thong_the

Well-Known Member
TraiTimAnNan-ThanhHaLeTranHoang.mkv_thumbs_2017.06.05_11.28.09.jpg

https://www.fshare.vn/file/J86VNCH4VRWZ

kechinhphuc

Well-Known Member
File Renamer Turbo là vừa cho nhu cầu của bác. Dùng cái filter tên "Set File Extension" là được. Em rename một lần 18k bài, đủ kiểu.

Tải: http://qpdownload.com/file-renamer-turbo-1/

Em sẽ Inbox cho bác cái key.

PS: Để ý khi cài nhớ "Decline" mấy cái yêu cầu cài các phần mềm quảng cáo không cần thiết.
Các Bác hướng dẫn dùm e cái phần mềm này với. Phần mềm này e có lâu rồi, mà e chỉ biết đổi tên còn đổi đuôi e ko biết làm, mong các Bác hướng dẫn dùm em.Thanks!..................

Donnie Yen

Active Member
giọng Tuấn Vũ + giọng Chế Linh bật lửa đem xào xào, bỏ miếng giấm, miếng bột ngọt, miếng muối 10 phút sau ra giọng của mình á ...........................
Biết Đến Bao Giờ - Thế Hiền
Anh Hiền hát giống 02 bác Chế Linh và Tuấn Vũ thật , nghe hay wa .
Anh Hiền cho em xin bài Bờ đá xanh tạ tội và Chuông chiều trong đĩa hôm nọ anh úp nhé ,, Em cảm ơn anh nhìu .

hoangvinh

Well-Known Member
;) Vườn nhà người ta đấy anh ạ! Nhà em đất đâu rộng vậy.
Thùng xốp ấy là thùng đựng các module màn LG 55 65, em lấy ở công ty được. Chất lượng xốp của nó tốt hơn rất nhiều hàng hoa quả. Em đợt tới gom thêm ít nữa cho đủ diện tích.

Nghe 2 bác diển tả mà e thấy thèm, 1 bác thì cây nhà lá vườn còn 1 bác thì nguyên vườn bưởi, em thấy ngưỡng mộ quạ
À bác lequynhan này các bác trên đây chỉ mong ước 1 thằng lg 55 hay 65 thôi còn bác thì chơi luôn 1 dàn còn dư các module để làm vườn nũa quá tuyệt

lequynhan

Well-Known Member
Nghe 2 bác diển tả mà e thấy thèm, 1 bác thì cây nhà lá vườn còn 1 bác thì nguyên vườn bưởi, em thấy ngưỡng mộ quạ
À bác lequynhan này các bác trên đây chỉ mong ước 1 thằng lg 55 hay 65 thôi còn bác thì chơi luôn 1 dàn còn dư các module để làm vườn nũa quá tuyệt

:cool: em không khoái LG vì mình không có tiền chơi OLED
Đấy là những cái vỏ thùng nó đóng 6 module màn, trước khi đưa vào lắp ráp hoàn chỉnh. Hàng về thì em kiếm vỏ để mang về trồng cây

Bên trên