Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HD.3TB

Well-Known Member
Mắm Kho Quê Nhà - Lâm Quang Long

Mắm Kho Quê Nhà - Lâm Quang Long .mkv_snapshot_00.33_[2018.04.02_11.31.00].jpg

[hide]https://www.fshare.vn/file/N36D2VYWCSMG[/hide]

vinaguy

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

Trau Dien

Well-Known Member
Cái này phải chờ cao nhân chỉnh beat ma nhanh chậm cho đều thôi, vì có beat làm slideshow rồi, ko ai chịu phối lại lần nữa đâu bác Trâu, thích thì hát slideshow có sẵn chứ ko phãi ko có, còn ai thật sự thích Đan Nguyên mới chỉnh lại beat ma khớp với clip thôi ,nên CD ra trước DVD ra sau mới khổ:):)

Nếu vậy thì hơi khó, Vì beat này chỉ là beat phối chính nó hòa âm còn chưa chuẩn, nhanh lẹ chưa đều thì làm sao mà chỉnh đây?

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Các bác ơi ! Ai có bài:
Sự sống thay đổi mà không mất đi của Mai Thiên Vân
Vui lòng cho em xin các bác nhé. Chứ em lười làm quá. Em cảm ơn các bác nhiều.

HD.3TB

Well-Known Member
Bác render lại giúp nhé. "Ngoại tôi bắt từng con cá Linh" chứ không phải cá lưng nhé bác. Với cả theo em chữ Ngoại nên viết hoa, cá linh cũng viết hoa luôn. Em cám ơn bác.
Ôi... còn nữa bác ơi... "dép Lào" chứ không phải là "dép nào". Bác sửa luôn nhé
Tiếc quá File kax mình xóa mất rồi bác vinaguy ơi . Thôi dùng tạm vậy , rút kinh nghiệm lần sau sẽ cẩn thận hơn

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Chào cả nhà!
Dạ, cả nhà có ai tàng trữ bài " Em đi chơi thuyền - bé Xuân Mai" cho em xin ạ, em cảm ơn, mai vợ em phải lên tiết dạy ạ

changngot

Well-Known Member
Chỉnh được, vì trước đây tớ đã chỉnh và Up lên 5 bản của Mashup Thúy Khanh 2017 của NamViet karaoke cho rồi.
Truớc bài căn nhà màu tím của Trường Vũ ft Mai Thiên Vân cũng bị tương tự mà có 1 bác cao nhân nào đó chỉnh được đó bác:D

Bên trên