Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HD.3TB

Well-Known Member
View attachment 365645 Dạ em xin chào các bác , các bác cho em hỏi muốn chỉnh tự động để xuất file trên sayatoo là 1920x1080 để khi xuất file AVI thì làm cách nào ạ. vì mặc định của nó là 720x1280 . hồi trước em có đọc một bài viết của một bác nào đó pootss lên hướng dẫn cách chỉnh tự động , chỉnh 1 lần thôi sau này khi bắn kax xong chuyển sang nó tự động lên 1920x1080 . bác nào biết chỉ em với nhé . cám ơn các bác chúc các bác ngày mới an lành
Nếu bác dùng Adobe để edit thì ko cần xuất file avi đâu ,cứ để kax inpots vào Adobe là được đỡ mất thêm dung lượng

vansanggialai2005

Well-Known Member
của bác đây

Kute Kutevip

Biệt Khúc Chờ Nhau (OST Tân Dòng Sông Ly Biệt) - Triệu Vy
Nhạc ngoại phiên âm song ngữ Chine - Eng - Viet :)
Audio L-R của VCD

ThadRs22YFBKOib_bMCYCQ7V6sB_j_LNQ9gv_9yuuWslVbEL1vEegk0G9Y3-qwlMloMzT2XssamJGPRujPrHfJI0CnmkgzQFI1lwmNo4FI6ne24b3V_LX-___cZ_DDgAF_BQU0WJLmBgDxX3HVDafNeYK8tPirmUM6rgFFmRZaK2DteqNl6WGLOfiYAEn6ABKMOP56aa9moEwx8IG6Q7ZJQTC6GMq2B-6dgo6scUpAPNWK-vbTbBqzORmdh5cyiP7b0kvdEIGdSnN0ibudCIi1euLgWRdAA11wp8WIk5gEfk5eyKzHu7MmJu86AmIq1ABIpiGjKwHGoWgmcgUmd3KQibT0UF17lq9XQEO64pN_C1gSuVc2tRMBZ5JVB9nUmWocZTWMsD7zfED-A5_qimnyuTEO5aGDMZtOurCIvUuetpwv3AHOtbifwHLrrFWuylslAOEi-PqdeCZgnJ6KlvTmTQOFK6rfhXYqAOgbdlLzWQrSMZGwqD9aiJwAdYwoB8ncq83vnMUIgLwoqzbs_QMXSkdD7Hr4CW5RVQWkbv8gfPTYS52lVMWhJ5R5v2ef5zCFrsOTTHb-NXl3ON4KM2qTis7g1ACPe28hwncwnOhrfLA16ZjhWu58Kk=w1560-h935-no

https://www.fshare.vn/file/5R42OYJJUBQH
Bài hát này đã bị die rồi
Bác có bài hát này trong ổ cứng không?
Cho em xin

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Mấy tay quảng cáo thấy topic này có mười mấy triệu view là miếng mồi ngon lành mà kg tốn xu nào,lại kg có ai cảnh cáo ban account nên tha hồ tung hoành ngang dọc bác ạ!:(
Ngày trước em làm mod em còn lặn qua cả mục thiết bị âm thanh, xoá bài, ban nick cơ bác ạ, nay bác Mod ta bận nên chưa xử lý được, còn smod thì suốt ngày đạp xe ra biển, rồi lại tìm đường lên mỏ :p:p:p:p

vansanggialai2005

Well-Known Member
Bác nào có đĩa DVD Karaoke này
product_thumb.php

Song List:
AsiaDVDK058_01 - Mỹ Huyền, Cát Linh, Nhật Lâm - LK Những Ngày Mưa Gió, Hãy Quay Về Bên Nhau, Hai Mùa Mưa, Mưa Trên Biển Vắng, Mưa Chiều
AsiaDVDK058_02 - Hồ Hoàng Yến, Lê Anh Quân - Riêng Một Góc Trời
AsiaDVDK058_03 - Hoàng Oanh - LK Nhớ Nhau Hoài, Người Ngoài Phố
AsiaDVDK058_04 - Lệ Thu, Hoàng Anh Thư - LK Nước Mắt Mùa Thu, Mùa Thu Chết
AsiaDVDK058_05 - Kristine Sa, Hồng Diễm, Phạm Tuấn Ngọc - LK Nếu Một Ngày, Thôi, Chủ Nhật Buồn, Bao Giờ Biết Tương Tư, Không
AsiaDVDK058_06 - Đan Nguyên, Huỳnh Phi Tiễn - Nó
AsiaDVDK058_07 - Đặng Thế Luân, Băng Tâm - Gia Tài Của Nó
AsiaDVDK058_08 - Hà Thanh Xuân, Huỳnh Phi Tiễn - LK Qua Cơn Mê, Một Mai Giã Từ Vũ Khí
AsiaDVDK058_09 - Tâm Đoan, Tường Khuê - Huế Ơi
AsiaDVDK058_10 - Cardin, Thùy Hương, Lindsey Đỗ Tiên Dung - LK Vũ Điệu Tình Nồng, Yêu Nhau Đi, Yêu Em Bằng Trái Tim Anh, Nào Biết Nào Hay, Tình Yêu Trong Đời, Người Tình Ngàn Dặm, Người Tình, Hỡi Em Yêu
AsiaDVDK058_11 - Đan Nguyên, Việt Khang, Lê Quốc Tuấn, Hợp Ca Asia - LK Việt Nam Tôi Đâu, Anh Là Ai
AsiaDVDK058_12 - Đoàn Phi, Y Phương - LK Rồi Mai Tôi Đưa Em, Cô Đơn
AsiaDVDK058_13 - Lâm Nhật Tiến - Vết Thương Đôi Lòng
AsiaDVDK058_14 - Quốc Khanh, Thiên Kim - Còn Nhớ Không Em
AsiaDVDK058_15 - Ngọc Huyền, Tường Nguyên - Còn Thương Rau Đắng Mọc Sau Hè (Tân Cổ)
AsiaDVDK058_16 - Nguyên Khang, Lâm Thúy Vân - Em Về Nào Có Hay, Đoạn Khúc Cuối Cho Em
AsiaDVDK058_17 - Philip Huy, Diễm Liên, Thủy Tiên - LK Người Về Từ Lòng Đất, Nơi Ấy Bình Yên, Trống Vắng
AsiaDVDK058_18 - Thanh Thúy - LK Hai Lối Mộng, Đêm Tâm Sự
AsiaDVDK058_19 - Mai Thanh Sơn, Lưu Đức Long - LK Đã Xa Rồi, Nghiệt Ngã
AsiaDVDK058_20 - Ngọc Đan Thanh, Phương Hồng Quế, Tuấn Vũ - LK Quê Hương Bỏ Lại,Chiều Tây Đô
AsiaDVDK058_21 - Hợp Ca Asia - Nhân Danh Việt Nam

Cho em xin

Chỉnh sửa lần cuối:

vansanggialai2005

Well-Known Member
Bác nào có bài hát Chuyện Hoa Tigon - Như Quỳnh trong ổ cứng này không?
Hàng karaoke của HaiDangHF
Cho em xin

Còn 1 cái nữa
Bác @haidanghf ơi Bác Re-Up lại Karaoke Như Quỳnh mà bác làm rồi nhưng mà đã bị die rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

tuyennguyen

Well-Known Member
Bạn nào có bài CHA của quách beem cho mình xin . cảm ơn
Hoặc chưa có mình nhờ bạn nào chạy chự dùm : CẢM ƠN

Bên trên