Một câu chuyện để suy ngẫm về cách dùng lời lẽ trên diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Một câu chuyện để suy ngẫm về cách dùng lời lẽ trên diễn đàn

Thế mày để ý tao thì ko đàn bà hả con chó kia? Tao mượn mày để ý tao hả??????? đò con chó... ngu như con lợn,., thằng cụ mày

quá đà rồi vktuan ơi. bình tĩnh tự tin, ko cay cú

vKtuan

Banned

Tớ ko tức làm sao đc? Cái bọn chó cứ thích để ý ng khác là sao nhỉ?????? Tớ xin lỗi mọi ng trước rồi. tớ thế đấy. Ở đây cũng nóng, ngoài cũng thế. Chỉ ghét cái bọn giỏi chọc ngoáy ng khác..[-(

trojan

Thế mày để ý tao thì ko đàn bà hả con chó kia? Tao mượn mày để ý tao hả??????? đò con chó... ngu như con lợn,., thằng cụ mày
Kekeke, lộ ra 1 em mặc váy, hết sức nói luôn:(:)(:)(:)(:)((

dragonlee

Well-Known Member

Anh đâu cần chú em tin anh, anh chỉ mong chú em bớt cái tôi của bản thân, đừng biến nó thành cái tao là anh thấy mừng rồi.
Anh nghe lời chú em nhìn lại mình một lần nữa rồi và một lần nữa anh lại tự nhủ với bản thân là luôn bình tĩnh trong mọi vấn đề và nhất là phải biết trên , biết dưới dù mình có là ai đi chăng nữa.

Gambit

haizz, đúng như chủ topic đã dự đóan:

Không chừng cái ý muốn mọi người hãy hòa nhã với nhau của em lại trở thành ngòi nổ cho cãi vã nữa thì toi ạ.

nvmy

Well-Known Member

Thôi các bác nghỉ đi cho em nhờ! :D

samsungkorea

ỐI GIỜI ÔI,MOD ơi,có bạn vãi kar tuan đang chưởi bậy kìa.Khà,ko ban làm gương cho a e thì diễn đàn này loạn mất,lời hay ý đẹp đâu mất rùi.Tại ông chủ top ý mà,đang yên thì bới ra

Tao chỉ hận tao bình tĩnh ko nổi với 2 thằng chó đẻ chúng mày thôi. Còn cái BQT diễn đàn này thích là ban, thích là ban.... thật nực cười :)) Đang chửi trojan và samsungkoream ko nói ng khác.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Chủ topic không có lỗi gì cả, lỗi ở các bạn nóng đầu. Thật buồn vì nhã ý của chủ topic không được ủng hộ đúng mực.

ỐI GIỜI ÔI,MOD ơi,có bạn vãi kar tuan đang chưởi bậy kìa.Khà,ko ban làm gương cho a e thì diễn đàn này loạn mất,lời hay ý đẹp đâu mất rùi.Tại ông chủ top ý mà,đang yên thì bới ra

Em nào đâu có ý bới móc gì đâu.:( Thật là tai vạ. Thôi em mong tất cả các bác, hãy để những dòng này của em close cái topic đáng thương này lại. Xin lỗi vkTuan, vì mình mà bạn bị ban nick. Xin lỗi tất cả mọi người, xin lỗi các mod.:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

samsungkorea

Em nào đâu có ý bới móc gì đâu.:( Thật là tai vạ. Thôi em mong tất cả các bác, hãy để những dòng này của em close cái topic đáng thương này lại. Xin lỗi vkTuan, vì mình mà bạn bị ban nick. Xin lỗi tất cả mọi người, xin lỗi các mod.:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

hầy à?mục đích của bác là tốt mà anh em cứ làm sai,chả trách được bác

mrkoyeu

Active Member

..........................................................................................................................
Xong... trò truyện tổng hợp....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên