Một thoáng miền Tây!

hellomoto

Active Member

ngocthanh8106

Ðề: Một thoáng miền Tây!

Sao bác biết không còn ?
Lúa Nàng Hương h còn ít vùng trồng lắm, vì 1 năm làm có 1 vụ mà thôi, năng xuất thấp. Bác Hô nói đúng vì bây h họ chuyển canh tác sang giống mới hầu hết
Tớ tưởng Bến Tre chỉ có Dừa thôi chứ !
Bến Tre nhiều Dừa, hoa kiểng cây ăn trái nhưng vẫn có trồng lúa nhiều bác ạ!
có thể bác ở miền tây thiệt nhưng chỉ cần nghe " biết là bác ở miền tay " của bác là em biết bác...gòi
Túm lại...2 bác chả có ai ở miền tây ngoài trừ Cọp đây. Còn ai muốn đi miền tây thì theo Cọp.

hellomoto

Active Member

oh tưởng bác nói thật ai ngờ...vậy thì bác ở dưới hoặc trển đó dồi :D

vanlang+

Active Member

Bến Tre nhiều Dừa, hoa kiểng cây ăn trái nhưng vẫn có trồng lúa nhiều bác ạ!

Túm lại...2 bác chả có ai ở miền tây ngoài trừ Cọp đây. Còn ai muốn đi miền tây thì theo Cọp.

Hôm nào bác chụp vài tám về cầu Rạch Miễu nha, buổi bình minh ấy

ngocthanh8106

Hôm nào bác chụp vài tám về cầu Rạch Miễu nha, buổi bình minh ấy

bác ác như con cá Thác Lác ấy, Cọp làm j có máy to, súng lớn mà chụp?? Với lại em ở Cái Mơn( xứ Sầu Riêng) ở huyện, từ chổ nhà Cọp lên tới cây cầu Rạch Miễu 50km..bác đòi chụp Bình Minh có mà Cọp lạy, chẳng lẽ 3h sáng em chạy tới đó chụp thì có mà mất xác. Bến Tre quê em dạo này cướp lắm! 8h tối ko ai dám ra đường

haotan123

Member

bác ác như con cá Thác Lác ấy, Cọp làm j có máy to, súng lớn mà chụp?? Với lại em ở Cái Mơn( xứ Sầu Riêng) ở huyện, từ chổ nhà Cọp lên tới cây cầu Rạch Miễu 50km..bác đòi chụp Bình Minh có mà Cọp lạy, chẳng lẽ 3h sáng em chạy tới đó chụp thì có mà mất xác. Bến Tre quê em dạo này cướp lắm! 8h tối ko ai dám ra đường

ợ, bác ở xứ xầu riêng thiệt hử, hôm nào e bay vào trỏng cho e mấy trái mang về nha, e kết món đấy nhất quả đất :))

hellomoto

Active Member

ợ, bác ở xứ xầu riêng thiệt hử, hôm nào e bay vào trỏng cho e mấy trái mang về nha, e kết món đấy nhất quả đất :))
oh "ngoài ấy" cũng biết ăn trái này nữa à, hồi trước mình về quê mang theo ra cuối cùng 1 mình ngồi ăn, mấy người kia bảo thối như...=))
mà sao răng nanh cọp lại mọc lệch có 1 bên hử bác??? :-s
à có 2 cái đối xứng nhưng đã bị vặt 1 cái rồi :D

birus

Miền Tây thương nhớ...

.
Cầu Phú Mỹ ở miền Tây hả ta ???

Bên trên