[Mr Chip]???Anh em cùng cha khác mẹ ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mschuoi

Ðề: [Mr Chip]???Anh em cùng cha khác mẹ ??

Nếu anh em Hdvietnam biết cách làm việc nghĩ xa hơn 1 tý thì việc người ta copy bài của mình thì đã sao. Người ta còn mông muốm đc như thế mà. Đó chẳn qua là quảng cáo cho mình thôi.
Suy nghĩ một tý thì sẽ thấy thôi mình cũng đã từng đi copy bài, và bây giờ vẫn thế.
Đọc cái này xong kg dám vào nữa copy bài của HDvietnam luôn.

locke1602

Well-Known Member

Mình là thành viên mới của diễn đàn, nhưng nếu muốn làm y change cái hdvietnam này (không khác 1 sợi lông nữa) có nghĩa là từ a đến z thì chỉ việc mất chưa đầy 5 phút, có khác chăng là khác cái domain. :d

Ðề tài: 6.031, Bài viết: 78.460

5p mà copy hết bấy nhiêu đó (không khác một sợi lông), hình như bác nói hơi quá đấy :-o, trừ khi bác chui được vào server và vác hết nguyên cái database qua bên đó :ar! Mà cái này thì không dễ đâu à. Cẩn thận khi phát biểu nha bạn, k mọi người lại nghĩ này nọ...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Xác nhận là trang web kể trên không dính dáng gì đến anh em BQT HDvietnam nói chung và Chip nói riêng cả.

Các bài viết copy của Chip cũng không hề thấy tác giả hỏi câu nào, cũng ko hề có trích dẫn và đường link gốc.

s3x

Member

5p mà copy hết bấy nhiêu đó (không khác một sợi lông), hình như bác nói hơi quá đấy :-o, trừ khi bác chui được vào server và vác hết nguyên cái database qua bên đó :ar! Mà cái này thì không dễ đâu à. Cẩn thận khi phát biểu nha bạn, k mọi người lại nghĩ này nọ...

Vậy bạn muốn thử như thế nào đây ? Muốn xem thì pm mình cho bạn xem nhé :d

Have fun !!!

locke1602

Well-Known Member

À, vẫn làm được đấy bạn, mình đâu nói là k làm được, bạn xem kỹ comment của mình đó. Nhưng thôi, cái này bác Chip control được rồi, không cần đến anh em mình lo đâu.

gaubu

LeechPro

Admin bên đó lộ diện rồi đây, nhưng mà vẫn chưa thấy sự khẳng định mình là admin bên đó. Phen này có VS rồi đây.

s3x

Member

À, vẫn làm được đấy bạn, mình đâu nói là k làm được, bạn xem kỹ comment của mình đó. Nhưng thôi, cái này bác Chip control được rồi, không cần đến anh em mình lo đâu.

Admin bên đó lộ diện rồi đây, nhưng mà vẫn chưa thấy sự khẳng định mình là admin bên đó. Phen này có VS rồi đây.

Đọc kỹ 3 cái quote nhé bạn (của bạn tự viết nhé), bạn nói như thế nào thì mình trả lời như vậy. Còn mình không phải admin của web nào hết, đặc biệt là hdquangnam. Còn cái này ở đâu mình không biết tình cờ mình phát hiện ở trên net mà thôi. Bạn xem thử coi có giống của ai không nhé.

http://cuimia.info/diendan

Xem xong rồi ngũ cho ngon nhé.

Have fun 8-> >:D<

Nghe điêu bộ là biết có ông vào đây copy bài rồi đọc khó chịu quá nên rẹply phản bác thôi.
Mặc dù ko đăng ký độc quyền nhưng mà copy của người ta rồi vào cự nữa thì ... bó tay chú Biu rồi. :D :D

s3x

Member

Nghe điêu bộ là biết có ông vào đây copy bài rồi đọc khó chịu quá nên rẹply phản bác thôi.
Mặc dù ko đăng ký độc quyền nhưng mà copy của người ta rồi vào cự nữa thì ... bó tay chú Biu rồi. :D :D

Bạn có hiểu biết về web không vậy, bạn có phân biệt đâu là copy, đâu là ... không ? Tốt nhất nên nâng tầm từ ban quản trị tối cao đến mấy bác quản trị lấy nick làm member nhé.

locke1602

Well-Known Member

Có ai xem được cái link này là cái gì k, mình vào thì bọn Open DNS đổ ra cái này
Hmm, cuimia.info isn't loading right now.

The computers that run cuimia.info are having some trouble. Usually this is just a temporary problem, so you might want to try again in a few minutes.
,

Không biết bác s3x muốn cho mình xem cái gì :-??

s3x

Member

Không bàn về vấn đế này nữa, khuya rồi để mấy bác admin ngũ dưỡng sức nữa. Chúc ban quản trị ngày một phát triển và thành công với hdvietnam. Bên cạnh đó, Cố gắng nâng cao chất lượng trình độ từ ban quản trị đến mod nhé, hy vọng bảo mật server cao hơn để không bị .................(mấy anh cho là : copy) tiếp tục. Tạm biệt và hẹn gặp lại, hy vọng ngày nào đó hdvietnam sẽ tốt hơn về mọi mặt.

s3x

Member

Có ai xem được cái link này là cái gì k, mình vào thì bọn Open DNS đổ ra cái này

Không biết bác s3x muốn cho mình xem cái gì :-??

Nhớ xải dns của mình, đừng xài opendns lâu lâu nó bị khùng, xem rồi thì biết nó là cái gì.

Have fun.

Khà khà bác vừa đổ oan cho BQT hdvietnam đó, chả ai rảnh mà làm như mấy admin trang web khác đâu ạ.
Thôi xin phép em đi ngủ
Tất cả chỉ là ngụy biện , hãy đội mũ bảo hiểm

nghe&nhin

Member

Đọc kỹ 3 cái quote nhé bạn (của bạn tự viết nhé), bạn nói như thế nào thì mình trả lời như vậy. Còn mình không phải admin của web nào hết, đặc biệt là hdquangnam. Còn cái này ở đâu mình không biết tình cờ mình phát hiện ở trên net mà thôi. Bạn xem thử coi có giống của ai không nhé.

http://cuimia.info/diendan

Xem xong rồi ngũ cho ngon nhé.

Have fun 8-> >:D<

cái link trên vào được chết liền áh :mad:

locke1602

Well-Known Member

Không bàn về vấn đế này nữa, khuya rồi để mấy bác admin ngũ dưỡng sức nữa. Chúc ban quản trị ngày một phát triển và thành công với hdvietnam. Bên cạnh đó, Cố gắng nâng cao chất lượng trình độ từ ban quản trị đến mod nhé, hy vọng bảo mật server cao hơn để không bị .................(mấy anh cho là : copy) tiếp tục. Tạm biệt và hẹn gặp lại, hy vọng ngày nào đó hdvietnam sẽ tốt hơn về mọi mặt.

Dạ, em hết ý kiến, mọi việc đã sáng tỏ ạ. :-t

nhanhtuan

Active Member

Mới qua bên HDquangnam đọc, thấy bài giới thiệu HD của anh Chip. Mình đọc bài này từ khi bác ấy post ở bên vozforum. Mình thấy đây là công sức của bác ấy, nếu muốn tham khảo thì nên dẫn nguồn lấy từ đâu, chứ cứ post khơi khơi như vậy rồi đề admin chắc cả HDquangnam tưởng admin post a`, rồi qua HDvietnam lại nói anh Chip copy, làm vậy tội cho anh Chip quá. Phải tôn trọng công sức người ta chứ. Anh em down phim trên mạng cũng để tên nhóm RIP đó thôi
Có đôi lời thẳng thắn vậy thôi. Mất lòng thì chịu

locke1602

Well-Known Member

em xác nhận là vào đc vào thời điểm post bài
do em đang down nên ko post hình đc :D

http://cuimia.info/diendan/ ********

hớ hớ
nể bác S3X rồi :))

Tò mò về cái link này rồi đấy, k biết nó có gì đây, nãy giờ k cách nào vào được, có ai vào được cho tí hình ảnh tin tức với @-)

Em vừa change cái dns thì vào đc anh Du ạ!

Khi click vào cái link thì đó là link thực của hdvietnam mình.

locke1602

Well-Known Member

Microsoft Windows [Version 6.1.7068]
Copyright (c) 2009 Microsoft Corporation. All rights reserved.

C:\.....>ping cuimia.info

Pinging cuimia.info [67.215.66.132] with 32 bytes of data:
Reply from 67.215.66.132: bytes=32 time=259ms TTL=50
Reply from 67.215.66.132: bytes=32 time=307ms TTL=50
Reply from 67.215.66.132: bytes=32 time=322ms TTL=50
Reply from 67.215.66.132: bytes=32 time=318ms TTL=50

Ping statistics for 67.215.66.132:
Packets: Sent = 4, Received = 4, Lost = 0 (0% loss),
Approximate round trip times in milli-seconds:
Minimum = 259ms, Maximum = 322ms, Average = 301ms

C:\...........>ping hdvietnam.com

Pinging hdvietnam.com [210.245.126.211] with 32 bytes of data:
Request timed out.
Request timed out.
Request timed out.
Request timed out.

Ping statistics for 210.245.126.211:
Packets: Sent = 4, Received = 0, Lost = 4 (100% loss),

Trỏ đến 2 IP khác nhau, anh nghĩ nó k phải là link thực của hdvietnam, mà là một bản clone của hdvietnam, còn ai làm ra bản clone này thì chịu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên