MU LONG HỔ SS6 - NGỌA HỔ TÀNG LONG

truonggiang2502

Lời đầu tiên MU LONG HỔ gửi lời chào đến các bạn,
Bạn đang kiếm 1 Game Online cho mình khi rảnh rỗi, bạn đang kiếm 1 MU chuyên nghiệp?
Tại sao không đến với MU LONG HỔ với các phục vụ chuyên nghiệp, bền vững lâu dài, tôn trọng thành viên, không webshop bán items, không chỉnh đồ bán cho gamer trục lợi, luôn hỗ trợ gamer .... Hãy ghé thăm Website: MU LONG HỔ - NGỌA HỔ TÀNG LONG, Test game và cảm nhận.

Với hệ thống Website chuyên nghiệp đầy đủ tính năng hấp dẫn và nhiều tính năng mới lạ chỉ có tại MU LONG HỔ:
  • Ép Wing trên Website
  • Ép Ring Pen, Ring lên +15
  • Ép Items lên 15 mà không cần vào game và không sợ mất Items khi "xịt"
  • Ủy thác Online khi bận không có thời gian chơi game
  • Nhiệm vụ kiếm Gcoin mà không cần phải nạp thẻ mà còn nhận phần thưởng hấp dẫn
  • Nhiệm vụ hàng tháng cực kỳ hay và nhiều phần quà cực kỳ hấp dẫn
  • Làm nhiệm vụ cấp 3 ngay trên Wesbite
  • Đổi tên nhân vật
  • Đổi giới tính
  • Bảo vệ Items 1 cách hoàn hảo chống lại hacker mà không mất 1 xu
  • Hệ thống tiền tệ linh hoạt để giúp các bạn trao đổi mua bán cực kỳ thuận tiện
  • Sàn buôn bán Items giúp các bạn đăng bán hay mua Items từ thành viên khác mà không cần rao mua bán mất thời gian
  • Hệ thống "Xem thông tin Reset" 1 cách minh bạch giúp các bạn xem thời gian Reset
  • Hệ thống "Nhật ký IP và Game" giúp các bạn thông tin tài khoản mình có bị xâm nhập hay không?
......... còn rất nhiều tính năng chờ bạn khám phá

Hệ thống Game:
  • Hệ thống chống hack MuGuard Premium hoàn hảo chống hack 99% được xem lại chống hack hàng đầu trong thế giới MU với khả năng cấp nhập chống hack ngay lập tức khi có bản hack mới.
  • Hoàn toàn Việt hóa giúp các bạn thuận tiện cho việc tham gia Game
  • Hệ thống tự động cập nhật chuyên nghiệp
  • Hệ thống Full Event của Game giúp các bạn có thể tham gia cùng bạn bè ngoài thời gian train
  • Hệ thống Wing Exc hoàn toàn mới cùng hiệu ứng cực kỳ đẹp mắt (xem hình dưới)
  • Hệ thống bảo vệ Items giúp các bạn hoàn toàn an tâm bảo vệ Items của mình không sợ bị hack mà không phải tốn tiền
  • Tỷ lệ Exp và Drop tính toán để MU thực sự bền vững
  • Khá nhiều Event mới và hấp dẫn trong phiên bản Season 6 này......

Admin và Hỗ trợ:
  • Luôn luôn công bằng không tham gia vào game để bán Items hay chỉnh Items cho bất cứ nhân vật nào
  • Luôn hỗ trợ gamer khi có vướng mắc đến khi hiểu rõ
  • Luôn trả lời tất cả các câu hỏi của các bạn
  • Không bao giờ tiết lộ thông tin của các bạn cho bên thứ 3
  • Bảo vệ server luôn được thông suốt nhất

Còn chần chừ gì nữa sao không ghé tham gia và thử test Game cùng bạn bè mình.
Website duy nhất tại: MU LONG HỔ - NGỌA HỔ TÀNG LONG
Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ

1 số hình ảnh thành viên đang test và chụp lại:

1 Lorencia hoàn toàn khác

1 Tarkan máu lửa

1 Slient Map thơ mộng nhưng đầy hiểm nguy

Bên trên