mua dàn denon 1311xp ở đâu thì chất lượng tại Hà nội?

dimo_001

đang tính tậu em này, nhưng biết chỗ nào mua chất lượng mà giá cả phải chăng? các bác tư vấn hộ
THANKS

audio&video

Active Member
Ðề: mua dàn denon 1311xp ở đâu thì chất lượng tại Hà nội?

bác qua em nghe thử em nó.nếu ưng ý em để cho bác giá tốt.showroom em ở 139 nguyễn chí thanh.đống đa hà nội

audio&video

Active Member

bác qua cửa hàng nghe thử nếu ưng ý em để cho bác giá tốt .chủ yếu bác phải ưng ý bác ah.giá em sẽ pm cho bác nhe!

Jackal

Member

Bác Audio&Video có để được giá 11.990.000 như của Topcare thì em qua bác rước về.

Jackal

Bac adio video cho xin gia luon nhe. Tks.

ivy68

Huyền Thoại

Ông bác mình vừa mua ở Pico Hai Bà Trưng xong thì thấy nói ở Nguyễn Kim Tràng Thi cũng có hàng.

nam2178

Well-Known Member

Bác Audio&Video có để được giá 11.990.000 như của Topcare thì em qua bác rước về.

Jackal

Bọn topcare ba que xỏ lá, làm gì có hàng, AE khủng bố nó mấy hôm, nó xóa hết thớt đó rùi.

Jackal

Member

Bọn topcare ba que xỏ lá, làm gì có hàng, AE khủng bố nó mấy hôm, nó xóa hết thớt đó rùi.

Mình cũng biết vậy, có thể là hàng demo nên để giá vậy. Gọi qua thì báo hết hàng! chưa biết bao giờ có hàng mới! Nhưng có bác vẫn rước được em nó với giá đó đấy bác. Thèm quá mà vẫn chưa có điều kiện rước em nó về, lăn tăn về giá cả!!!

Jackal.

phuceagle

Con này hết hàng rồi hả các bác? Mà nghe nói nó bị lỗi treo máy gì đó ko biết đã khắc phục được chưa nhỉ?

nguyen huy

Mình vùa lmucs ở Bạch Mai cách đây 12 ngày hôm nay Anh duy lò đúc có hàng đấy các bác

VAN_LOC

Well-Known Member

Denon DHT 1311XP giờ hết hàng .

vuongnn

Member

Con này có xem phim trực tiếp được từ laptop không các bác nhỉ hay vẫn cần hdplayer. Em thấy bảo con 390XP ko xem được phim trực tiếp từ laptop thì phải (hình như không hỗ trợ cắm HDMI từ laptop sang), muốn xem phim thì phải mua thêm hdplayer đúng không các bác:)

VICH

Bác nhanh múc về đi

hdhn

Hà Nội thấy Techland có bán, Đầu tháng em mới sang đấy múc con Mac Book Pro thấy trưng hàng nhiều vãi

hiddentiger

Hôm qua em vừa lấy 1 bộ của Techland, với nhu cầu thập cẩm (nghe nhạc, chủ yếu là phim) với phòng nhỏ của mình, em thấy hoàn toàn happy...

Giá bao tiền hả bác có gì bác? Em đang tính ship ở Sài Gòn ra vì các bác ở HN có vẻ cành cao quá.

hiddentiger

Xấp xỉ 700 Obama bác ui...nhưng hình như lại là bộ cuối cùng bên đó, ko biết mấy hôm nữa có hàng ko...bác gọi thử bên đó xem, em thấy bên đó cũng nhiệt tình mà, ko cành cao đâu...

Bên trên