Mua LCD 32" Pana dòng S hay Sony W550

rebelgirl

Chào các bác!
Em đang băn khoăn giữa Pana dòng S và Sony dòng W, 32" nhé!
Em chỉ có nhiêu tiền thôi! (tầm 12tr, với lại mai Pico khuyến mại 20% cho tất cả màn 32" nên muốn đú phát)
Em hay xem truyền hình và đá bóng.
Cũng muốn chơi Plasma nhưng chưa đú đc. (Vì thích Full HD)
Theo các bác em nên chọn em nào! Nếu hay xem bóng thì dòng W ổn ko, vì nó có 100Ghz,
à còn sony dòng V thì sao ạ! Nó thua W mỗi khoản 100GHz.
Em cảm ơn nhiều!

trungdung87

Ðề: Mua LCD 32" Pana dòng S hay Sony W550

Chào các bác!
Em đang băn khoăn giữa Pana dòng S và Sony dòng W, 32" nhé!
Em chỉ có nhiêu tiền thôi! (tầm 12tr, với lại mai Pico khuyến mại 20% cho tất cả màn 32" nên muốn đú phát)
Em hay xem truyền hình và đá bóng.
Cũng muốn chơi Plasma nhưng chưa đú đc. (Vì thích Full HD)
Theo các bác em nên chọn em nào! Nếu hay xem bóng thì dòng W ổn ko, vì nó có 100Ghz,
à còn sony dòng V thì sao ạ! Nó thua W mỗi khoản 100GHz.
Em cảm ơn nhiều!

sony 32W550 vẫn hơn chứ bác 100Hz mà, qua 69 láng hạ mà xem có 14t500 thui :)

trungdung87

Tầm tiền có hạn mà bác :) Mà có mua thì nên xem xét kỹ lại giá, ở pico + media bán vớ vẩn lắm

mua 32' sau này hối hận ko kịp đâu bạn ạ, tót nhất là >40' đi

Bác khactuyen nói đúng đấy. Tới bây giờ em vẫn thấy áy náy vì đã lỡ tư vấn cho 1 người mua ti vi 32 inch mà đích danh là em Sony 32W550, màu sắc thì tuyệt nhưng nhỏ quá !
EM mà như Bác thì chạy thẳng ra Siêu Thị ôm ngay em nào......to to 1 chút, cỡ 42 inch chẳng hạn chắc sẽ sướng lắm.....=P~

Nguoilytuong

Bác khactuyen nói đúng đấy. Tới bây giờ em vẫn thấy áy náy vì đã lỡ tư vấn cho 1 người mua ti vi 32 inch mà đích danh là em Sony 32W550, màu sắc thì tuyệt nhưng nhỏ quá !
EM mà như Bác thì chạy thẳng ra Siêu Thị ôm ngay em nào......to to 1 chút, cỡ 42 inch chẳng hạn chắc sẽ sướng lắm.....=P~

quá sướng với em 42
nhưng sướng hơn với em 50

tieuthieugia

Well-Known Member

mua em sony đi..còn dư giả thì mua em pana50'' luôn

michealvac

Member

k biết các bác sao chứ e thì ưu tiên vẫn là inch, còn full hd và 100hz vẫn xếp sau, tính e cái j to cũng xướng, nhất là "đà bàn", tầm tiền ấy e chơi plasma pân 42x10 , hay ssB450 đẹp vãi

nbqvdp

Nếu mua ở Thiên Hoà vào lúc này thì alo : 0937 319 716 mình có phiếu giảm giá từ 300 ngàn đến 1triẹu 690 ngàn, bạn cho mình 25% tiền khuyến mãi nhe, bạn hưởng 75%
Hiện đang có duy nhất 1 phiếu, và ngày hết hạn là 30/11/2009

rebelgirl

Hic, em để phòng ngủ, khoảng cách chỉ khoảng 3m thui, nghe các bác chắc em lên tầm 42" thui (mặc dù phòng ngủ em rộng hơn 40m2). Giờ lại lăn tăn giữa Pana 42S, 42G và Sony W550 40". Con 42G thì có Panel IPS gì gì đó.

nbqvdp

Theo tôi thì cứ Pana mà rinh về, tham khảo và ý riêng tôi thì Samsung màu sắc rực rở lúc đầu, Pana thì cực bền. Chênh nhau gần 1 triệu

Bên trên