Mua M5 ở Nhật Cường có cơ hội trúng 5 chỉ vàng ????

Loitraitim

Member
Ðề: Mua M5 ở Nhật Cường có cơ hội trúng 5 chỉ vàng ????

Hố hố em cũng có tí tưởng bở 8-}8-} nhưng thôi một chỉ cũng được =)) hay là lúc nào em với bác hẹn hò nhau cùng đi xem đuê :D tính em cẩn thận phải xem kỹ mới quyết được :-bd

Đi cùng nhau thì cũng được thoai nhưng có đi thì bác đừng mang theo dầu ăn nhé, em hơi bếu đang thừa chất không ham hố gì dầu ăn =)) =))

leetruniee

Member

Đi cùng nhau thì cũng được thoai nhưng có đi thì bác đừng mang theo dầu ăn nhé, em hơi bếu đang thừa chất không ham hố gì dầu ăn =)) =))

Vãi cả bác @-)@-)@-) em hơi bị chuẩn men đấy, bác đừng mà tưởng em dễ dãi nhé :)) bác định mua điện thoại đâu chưa vậy? Em vẫn đang cân nhắc :D

lumila

Member

Theo ngu ý của em thì cơ hội trúng vàng khó hơn cả đánh lô =)) thôi em đầu tư mấy chục điểm lô cho nó ăn chắc mặc bền :))

Bác nói liên quan vcc :-":-":-" đầu tư tiền đánh lô nếu ko được thì trắng tay còn đầu tư mua điện thoại thì còn đấy, chả hiểu bác lẩm bẩm cái rì nữa hzzzz :-q:-q:-q

imstudying

Member

Em mới múc một em Sony M5 ở 33 Lý Quốc Sư hôm qua đây bác thớt ạ :)) làm quả trả góp chơi :D có mất lãi suất đâu, tội gì không trả góp cho sướng =)) cứ tưởng mua thế này thì không có khuyến mại gì, ai ngờ vẫn y chang những ai mua trả tiền luôn, được tặng hẳn cái phiếu mua hàng 1 triệu :)) thích quá quất luôn cả đống phụ kiện :-j:-j, giờ thì đang ngồi cầu vàng đây các bác ạ, các bác chúc em may mắn đuê

Đó cũng chỉ là một chương trình khuyến mãi của cửa hàng thui mà, may ai thì người ấy hưởng, bác qua đó mà mua đi, biết đâu số đỏ :))

happyending

Member

Đó cũng chỉ là một chương trình khuyến mãi của cửa hàng thui mà, may ai thì người ấy hưởng, bác qua đó mà mua đi, biết đâu số đỏ :))

Thế thì bác phải khuyên bác thớt là đọc số đỏ của vũ trọng phụng đê đã rồi hãy đi mua :)) cũng chẳng nói trước được, tùy vận may heheee

tubeplaminate

biết đâu bất ngờ hôm nay mình đc ăn lô

Thế thì bác phải khuyên bác thớt là đọc số đỏ của vũ trọng phụng đê đã rồi hãy đi mua :)) cũng chẳng nói trước được, tùy vận may heheee

Có khi nào bác thớt tên là Xuân không nhỉ :)) thì đi nhuộm tóc màu đỏ luôn đi cho nó hên =))

Pixma

Member

Mua điện thoại Nhật Cường nhiều cái hay, em nhớ đợt trước thằng bạn em lon ton hí hửng mua dế, xong được mấy hôm lại chán muốn bán lại, đem qua bên Nhật Cường nó mua lại với giá thấy bảo cao gần bằng mua mới mà, cu cậu sướng quá về khoe mãi =))

meoaki

Member

Nói chung mình có mất gì đâu bác, mình được cơ hội trúng thưởng cơ mà chả mất tiền mua thì sao phải xoắn \:D/\:D/ tính ra mua bên Nhật Cường giá rổ em M5 này cũng sêm sêm mấy bên khác, nhưng quan trọng bên này bán hàng có uy tín từ lâu rồi, mua cũng yên tâm với cả được cái nhiều khuyến mãi hay bác ạ, mua hàng cứ được tặng cái gì là em thích lắm hehee :-bd:-bd:-bd

Ừ thì cơ hội vẫn là cơ hội, biết là chả mất gì nhưng nó cũng hơi mong manh, bác có biết Nhật Cường nó hơn chục showroom, mỗi ngày nó bán ra biết bao nhiêu là điện thoại không :)) chắc bác cũng tự ước chừng được, mà em M5 lại hót như thế thì chắc người mua như bác nhều vô đối hahaa. Thôi thì cứ chúc bác may mắn nhá :-h:-h:-h

Loitraitim

Member

Em thích khuyến mại khi mua điện thoại Samsung ở Nhật Cường rùi đó bác ơi :)) nghe hấp dẫn quá lun ý nhỉ, có phải chương trình bác nói là đây không ạ

Thích thì quẩy luôn đuê bác ơi :)) có khi lại được vivu Hàn Quốc ngắm các em hotgirl thì nhất bác nhé =))

leetruniee

Member

Nghe các bác bàn nhau đi mua mà em cứ rộn ràng hết cả người =)) thôi em cũng chuẩn bị xách ba lô lên ... và đi xúc em M5 đây, mong là ẵm được giải thưởng hô hô \:D/\:D/\:D/\:D/

lumila

Member

Nghe các bác bàn nhau đi mua mà em cứ rộn ràng hết cả người =)) thôi em cũng chuẩn bị xách ba lô lên ... và đi xúc em M5 đây, mong là ẵm được giải thưởng hô hô \:D/\:D/\:D/\:D/

Hahaa em cũng hy vọng quá trời này :)) anh em mình cùng đợi nhở =)) em mà trúng thì sẽ khao bác :D bác cũng thế đấy nhá :D mong là cả em với bác đều được :))

Bên trên