Nên chọn Iphone 4 hay Samsung Galaxy S2?

Ðề: Nên chọn Iphone 4 hay Samsung Galaxy S2?

hehe đây ko quảng cáo đâu nhé !!! true feeling thật của mềnh đấy !! ^^!

angelparis

hehe đây ko quảng cáo đâu nhé !!! true feeling thật của mềnh đấy !! ^^!
Hix, gặp bài viết này hết sức mừng á. Mình đang định mua Samsung S2 nè, nhưng hỏi đông hỏi tây thì xung quanh mình toàn người chưa dùng qua. Lêm forum đọc thì thiếu đầu hở đuôi. Hix, nghe phong phanh là em S2 này đang cháy hàng ở 1 số nơi, cấu hình chức năng thì ok tất. Nhưng thiếu mỗi true feeling. Bạn tư vấn giúp mình xem mình có nên mua samsung galaxy S2 ko vậy bạn. Tại thấy đẹp với lại phù hợp quá, nhưng khá phân vân. Bạn xem mình viết comment mà cũng lúng túng luôn ấy.
Thanks cậu!

hehe , mình còn non tay lắm , còn phải khám phá e ấy nhiều nữa!

babydian

Member

mỗi lần mua dd phải kím mấy bác xài rồi ấy !chứ mấy bác quảng cáo tin ko nổi !!

hehe ko đến nỗi đó, do mấy bác quảng cáo bác nào cũng như bác nào TT_TT!

naivang

Member

pin của con S2 này thế nào vậy bác ?

haiz đây là yếu điểm đầu tiên của em này , thật ra là nhược điểm chung của mấy dòng smart phone thôi !

naivang

Member

Vậy là con này pin ko dc trâu hả bác ?

đáng tiếc là vậy , chơi trâu thì bác xài nokia ấy!! nokia nổi tiếng pin lâu, trâu như đá

babydian

Member

hehe nokia muh , bác quất cái N8 thay e này cũng dc , nhưng chắc cũng ko trâu hơn bao nhiêu đâu !

hehe thì bác chơi nhìu thì phải sạc pin nhiều thôi ! hiện đại hại điện mà !

babydian

Member

em nghe đồn cái này dễ nóng máy lắm , Bác gà sờ rùi cho ý kiến đi !

pin dễ nóng khi down app qua data, nếu bạn down nhiều app liên tục thì máy sẽ rất là nóng, chơi video full HD cũng ko nóng bằng down app qua data. Cái này là do cái vỏ nhựa quá mỏng nên bạn có thể cảm nhận độ nóng ngay lập tức.

xray

Member

Tự nhiên sinh ra mấy cái nick nói qua nói lại PR cho S2 đâm ra tự nhiên mình thấy mất cảm tình với em này. Quan điểm của mình là điện thoại của SS nó cứ sao sao ấy, như hàng mã.

Tự nhiên sinh ra mấy cái nick nói qua nói lại PR cho S2 đâm ra tự nhiên mình thấy mất cảm tình với em này. Quan điểm của mình là điện thoại của SS nó cứ sao sao ấy, như hàng mã.

hehe là do mềnh sờ dc em ấy nên hào hứng wa' đâm ra vậy !! ko cố tình xì pam trên rum mí bác , muh hàng mã muh bác nói cũng phải hơn chục chai mới rước về dc đấy nhá

naivang

Member

mềnh cần thêm 1 người xài N8, 1 người xài IP4 tư vấn choa mình nữa!!! may có bác gà tư vấn cho mềnh cái S2 !

babydian

Member

hehe định tậu 1 cái hay sao muh bác hỏi mấy em đó dzay ! !! muh khiếp thật, toàn hàng khủng thôi!

Bên trên