Nếu bạn đc chọn Bạn Chọn LCD để xem phim HD trên Desktop?

Bạn chọn SS hay Acer ?

• Số lượng người bầu chọn
    27

fireautumn

Ðề: Nếu bạn đc chọn Bạn Chọn LCD để xem phim HD trên Desktop?

Em có con SS Sync Master 931BW thì xem HD có ổn không các bác. Vì khi xem HD 720 em thấy cạnh trên và dưới màn hình vẫn dư màu đen. Hình ảnh không hết hai cạnh này.

em thích Apple LED Cinema Display cơ!

quynhmoi

Member

Cả 2 em SS và Acer trên đều panel TN Film chất lượng không khác nhiều. Nếu là mình thì ko mua 2 em này, kiếm panel PVA với IPS mua thoai.

Đang xài samsung, vote cho samsung luôn.

fireautumn

Cả 2 em SS và Acer trên đều panel TN Film chất lượng không khác nhiều. Nếu là mình thì ko mua 2 em này, kiếm panel PVA với IPS mua thoai.

Bác giải thích cho anh em một chút về cái PVA và IPS với đi. Em ko hiểu dó là gì và so sánh với các hãng khác như thế nào??

ntycle

Member

Nói chung là ngân sách hạn hẹp mà :)

toanht21

Member

em thích Apple LED Cinema Display cơ!

theo các bác với số tiền để mua cái apple cinema display này thì chúng ta có nên chọn tivi sony cùng số tiền nhưng được màn hình to hơn. 1 trong 2 cái này cái nào là tốt em đang phân vân. tiền bạc đôi khi sony nhỉnh hơn một chút nhưng em không quan tâm vấn đề này chỉ quan tâm chất lượng

jambon

Active Member

Em thì chẳng chọn em nào cả. Desktop chỉ để làm việc thôi, xem phim thì em ko thích vì cái may to lắm với lại cái quạt to đùng.

cái sign dưới của bác aquarius khủng quá. Em vote cho em Dell 2407 ultralsharp (đang mơ về em nó), còn em 3008 thì không dám mơ tới.

Bên trên