Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

eddie

Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Ac' hàng, thật là kinh khủng huhu:-?

pantau

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Phải công nhận cái máy Anh DINO thật tẹc vời luôn..!

burnstop

Member

thấy buổi SN này hoành tá tràng ghê, rất tiếc em ko tham gia được, dạo này chạy đi chạy lại nhiều quá, không đi off cùng mọi người được, các bác thông cảm cho em nhéX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

trung_apple

Active Member

chà , mình hiền quá , tối đo hơi buồn vì làm bài chẳng được nên cũng chẳng ham cụp toàn núp , chỉ góp vui được tăng 2 , híc híc

jianghaoHDVN

BÁC DINO COMMENT HAY QUÁ =))

pé áo đỏ này là cô giáo Diễm đấy hả các bác.....

jianghaoHDVN

chà...chà...buổi SN hoành tráng quá các bác nhể....tiếc là ko đi đc ...

burnstop

Member

Lính mới đó trời ạ........bao nhiêu ng nhăm nhe.....gừ ..gừ...

lính mới hả bác, :-j:-j:-j:-j:-j:-j, vì mới nên mới có nhiều người quan tâm chứ bác, hehe, mới nên phải tiếp đón nồng nhiệt chứ bác nhỉ;););););)

vblog_biz

Well-Known Member

Nhìn đi nhìn lại , thấy mặt pác Chung là phê nhất .... không biết phê men hay phê tìn ;;) ...

Hôm qua ghé thăm chúc mừng mấy pác mà mấy pác đi cao su ác chiến quá nên em én trước . Mong các bác đến sau thông cảm cho em :p

dino

Active Member

lính mới hả bác, :-j:-j:-j:-j:-j:-j, vì mới nên mới có nhiều người quan tâm chứ bác, hehe, mới nên phải tiếp đón nồng nhiệt chứ bác nhỉ;););););)
đang vận động kêu thêm âm, chứ dương nhiều quá =)) ko tốt lắm =))=))

vblog_biz

Well-Known Member

Chị pé nào mà vào Hội thì sung sướng phải biết ;))

hddanang

Active Member

Nhìn đi nhìn lại , thấy mặt pác Chung là phê nhất .... không biết phê men hay phê tìn ;;) ...

Hôm qua ghé thăm chúc mừng mấy pác mà mấy pác đi cao su ác chiến quá nên em én trước . Mong các bác đến sau thông cảm cho em :p
:">Anh đấy àh, phê cả hai thứ, chú cứ đểu anh!!!:">

vblog_biz

Well-Known Member

Em nghi ngờ có cuộc chiến giữa pác Tâm và Pác Chung qué ah X_X

Tomykhoai

Active Member

Anh không ngờ trong hội HD mình có nhiều chú bản lĩnh chính trị yếu kém thế cứ thấy gái là mắt sáng rực hehe

hddanang

Active Member

Anh không ngờ trong hội HD mình có nhiều chú bản lĩnh chính trị yếu kém thế cứ thấy gái là mắt sáng rực hehe
/:)Cũng có rèn luyện anh àh, em đối tượng Đảng hồi sinh viên, thế mà giờ chưa kết nạp được, chắc là do vụ này anh ơi giúp em với/:)

Bên trên