Người Quảng ninh xấu xí

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cuuvan

Member
Em xin mod lập thớt này đề bôi xấu những thói hư, tật xấu của dân Quảng ninh mà đã được các bác ở các địa phương khác bôi bác, đề nghị các bác đóng góp cho thêm phần vui vẻ nhé.

Lại Văn Sâm

Ðề: Người Quảng ninh xấu xí

Em xin mod lập thớt này đề bôi xấu những thói hư, tật xấu của dân Quảng ninh mà đã được các bác ở các địa phương khác bôi bác, đề nghị các bác đóng góp cho thêm phần vui vẻ nhé.

Có 2 Mod nhưng không dám bôi bác sợ mất ghế Trưởng ban giải trí đi bán báo lắm bác ạ :p

cuuvan

Member

Đầu tiên, em xin kể câu chuyện có thật 100% về Lễ hội Du lịch Hạ long năm nào không nhớ nữa. Hôm đấy, em đang ở HN nhậu nhẹt với đám bạn bè, đột nhiên nhìn lên màn hình TV đang tường thuật trực tiếp lễ hội, rồi bỗng nghe MC nói " Sau đây đồng chí X, thay mặt Tỉnh QNinh lên tuyên bố khai mạc lễ hội", rồi em thấy đồng chí X hùng dũng lên tuyên bố " Tôi xin tuyên bố khai mạc nễ hội du lịch Hạ nong", làm thằng bạn ngồi cạnh em phì cả rượu trong mồm ra, nó quay lại hỏi em là Tỉnh mày có ông lãnh đạo nói ngọng thế, em đành trả lời nó, đấy là toàn thể nhân dân Tỉnh nhà em có mỗi ông ấy nói sõi cho nên phát biểu khai mạc thôi đấy.

MrMilan

Banned

Đầu tiên, em xin kể câu chuyện có thật 100% về Lễ hội Du lịch Hạ long năm nào không nhớ nữa. Hôm đấy, em đang ở HN nhậu nhẹt với đám bạn bè, đột nhiên nhìn lên màn hình TV đang tường thuật trực tiếp lễ hội, rồi bỗng nghe MC nói " Sau đây đồng chí X, thay mặt Tỉnh QNinh lên tuyên bố khai mạc lễ hội", rồi em thấy đồng chí X hùng dũng lên tuyên bố " Tôi xin tuyên bố khai mạc nễ hội du lịch Hạ nong", làm thằng bạn ngồi cạnh em phì cả rượu trong mồm ra, nó quay lại hỏi em là Tỉnh mày có ông lãnh đạo nói ngọng thế, em đành trả lời nó, đấy là toàn thể nhân dân Tỉnh nhà em có mỗi ông ấy nói sõi cho nên phát biểu khai mạc thôi đấy.

Ông X nà ông lào, bác cứ lói rõ ra cho em còn biết.
Hôm có lễ hội em không xem TV cho lên ko biết.

binhroyal76

Member

Bác cuuvan nhà mình lâu không gặp hôm nay mới thấy xuống núi cho nên bác ấy nói với thiên hạ điều thật về người Quảng ninh mình thôi:)):)):)) Em chào bác hôm nay bác cho em ít phim 18+ nhé=))

HDCP

Super Moderators

Các bác cứ bôi bác nhà mình, em có xấu tẹo nào đâu. Em cũng khoái phim +18 lắm đấy chứ ạ.

thế người quảng linh nhiều thói hư tật xấu lắm hả các bác??? =))

MrMilan

Banned

Bác nào nói xấu dân QN là em chém đầu ko tha

hoangnguyen

Em sinh ra và nớn nên tại mảnh đất Quảng Linh yêu dấu, hình như dân mình nhiều người ngọng vần lày nắm thì phải. Các bác thì thế lào ợ.

Cái ngọng này là do tiếng địa phương, chứ không phụ thuộc vào trình độ kiến thức, từ bé lớn lên trong nhà toàn người nói ngọng, đi học mẫu giáo cô giáo nói ngọng, lên cấp I cấp II thầy cô cả trường ngọng...

HDCP

Super Moderators

Em sinh ra và nớn nên tại mảnh đất Quảng Linh yêu dấu, hình như dân mình nhiều người ngọng vần lày nắm thì phải. Các bác thì thế lào ợ.

Em cũng ngọng, thế mới là người Quảng ninh đáng yêu chớ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên