Nhờ Anh Em Trợ Giúp Mua TV cho Phòng Khách 75". Ai Có Giúp Em

hd6850

Member
Dùng smart tv cũng nên update phần mềm thường xuyên để xài ổn định hơn, đang đợi tv ss cho lên Tizen 5.0

lara_croft

Member
Anh em thường tham khảo giá tivi ở page nào là chuẩn nhất nhỉ, có bác nói giá trên Tiki vẫn chưa phải là thấp nhất

mongdangtrinh

Anh em thường tham khảo giá tivi ở page nào là chuẩn nhất nhỉ, có bác nói giá trên Tiki vẫn chưa phải là thấp nhất
Tiki không thấp những phải chăng có điều mua tivi giá chục triệu thì đắt hơn tí cũng mình cũng vì cho phép check hàng và đổi trả trong vòng 30 ngày, mình mua tv sam sung ở điện máy chợ lớn

viphung

75'' thì chơi cái máy chiếu setup thành phòng xem phim luôn bác. Bán máy chiếu Panasonic PT-VW350 còn bảo hành đến tháng 6/2019 mới sử dụng chưa được 100 giờ, giá 10tr (0975 sáu sáu sáu 125)

aerosmith

Member
Như mình thấy thì từ xưa đến giờ thì TV Sony bền màu ( trong khoảng tính là 5 năm). Ngoài ra vào nhà để phòng khách thì Sony cũng oai hơn ( trong tâm lý người Việt thì Cứ Sony và Pana là đắt)
Còn bây giờ thấy Samsung và LG cũng đẹp. Nhưng điểm trừ là trước mình dùng con 49 inch LG đang dùng đến tháng thứ 14 thì chết bất đắc kì tử. Samsung thì kiểu dáng đẹp, màu sắc cũng sắc nét, nhưng thấy vùng chuyển màu có vẻ không mịn như Sony, hoặc dòng mình thử có vẻ không ngon lắm.
Vẫn nhờ các bác tư vấn đến hết tuần này là mình chuyển về nhà mới và lắp TV mới luôn cho phòng khách nó đẹp các bác nhé.

Nhìn_Nghe

Active Member
Như mình thấy thì từ xưa đến giờ thì TV Sony bền màu ( trong khoảng tính là 5 năm). Ngoài ra vào nhà để phòng khách thì Sony cũng oai hơn ( trong tâm lý người Việt thì Cứ Sony và Pana là đắt)
Còn bây giờ thấy Samsung và LG cũng đẹp. Nhưng điểm trừ là trước mình dùng con 49 inch LG đang dùng đến tháng thứ 14 thì chết bất đắc kì tử. Samsung thì kiểu dáng đẹp, màu sắc cũng sắc nét, nhưng thấy vùng chuyển màu có vẻ không mịn như Sony, hoặc dòng mình thử có vẻ không ngon lắm.
Vẫn nhờ các bác tư vấn đến hết tuần này là mình chuyển về nhà mới và lắp TV mới luôn cho phòng khách nó đẹp các bác nhé.

mua Sony đi bác.
* Vào topic này ko đọc kỹ tưởng là của hãng ss quảng cáo

DigiCity Group

Well-Known Member
Xin Nhờ Mod một chút:
Em hoạt động đã lâu. Ra Tết này nhà mới xây xong, nên cần mua sắm nhiều thứ cho nhà mới.
Do phòng khách cũng khá rộng, nên có các bác nào là thương gia kinh doanh, hoặc cụ nào ko có nhu cầu muốn để lại màn TV từ 75" đổ lên thì có gì báo giá giúp em ạ,
Ngoài ra có cụ nào cũng là thương gia mà mua bán về tủ lạnh và đồ gia dụng cho gia đình thì cứ inbox em. Tại nhà mới xây xong nên có nhu cầu thực sự cần.

Em xin mod và admin cho em vài ngày để tìm kiếm đồ ạ. Em xin cảm ơn
Bác check inbox nhé

hàng điện tử hên xui, nhà em 1 con LG dùng 7-8 năm chả sao, 1 con Samsung chết màn ngay khi vừa hết BH

Bên trên