Nhờ các bác tư vấn amply cho quán cafe

Ðề: Nhờ các bác tư vấn amply cho quán cafe

vậy bác nhanh nhanh thiết kế rùi khai trương sớm nè,biết đâu HDBH lại tổ chức ở quán nhà anh bác đó chứ.:D
Nghe bác nói quán Nhã Viên thích hợp cho khách Vip mà em hết dám đi luôn.$-)

Hiện tại thì bản vẽ đã hoàn tất, đang trong tiến trình cải tạo lại bác ạ. Em cũng mong làm xong sớm để mời anh em đến dự khai trương nè. hihihi....Còn quán Nhã Viên bác có thể ghé uống cafe được mà (nhưng giới hạn khu vực), giá nước uống tương đương với cafe ở SG. Còn ăn uống thì hơi mắc (khoảng 800k/2 người)

@All & S: Hê, có nhu cầu lắp đặt camera quan sát xin gặp mình nhé các bác, đảm bảo ngon bổ rẻ, tận tâm. Đã có kinh nghiệm lắp đặt không chỉ cho nhà riêng, cửa hàng, công ty... mà cho cả các xà lan vận chuyển hàng để theo dõi việc bốc dỡ hàng và lưu thông trên tuyến đường sông (qua Internet).
Thân

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác nên chơi 1 Mixer + 1 EQ + 2 Pow mới kéo nổi 10 cặp loa và 4 sub .

HungdoanhLam

Active Member

Em ở Biên hòa đây các bác HDBH , cho hỏi ở BH có quán cafeHD nào để em đến tham gia uống cafe, tiện thể học hỏi kinh nghiệm với.
Thanks.

DAIYOU

Active Member

Em ở Biên hòa đây các bác HDBH , cho hỏi ở BH có quán cafeHD nào để em đến tham gia uống cafe, tiện thể học hỏi kinh nghiệm với.
Thanks.

Theo mình thấy thì anh em HD Biên Hòa không thích Cafe thì phải ,nhưng máu Off chai Mini thì nhiều lắm.
Bác cứ đăng kí 1 vé vào Tân binh HD Biên Hòa ,kiểu gì thì cuối tháng lại này có độ Off chai đấy.
Cái vụ Off mini này tha hồ mà tìm hiểu,mà hình như độ này là kèo MU với Bacar đấy ha ha.........=))=))=))

Bên trên