Nhờ các bác tư vấn HDM3 DTS của Soncamedia

Em vừa đẩy con Himedia HD600b đi, bực quá, mua chưa được 1 năm thì Himedia ngừng cập nhập firmware, giờ vứt đi cái khoản vào youtube. Em đang tính mua em HDM3 DTS của Sowncamedia để lam luôn đầu karaoke, bác nào dùng rồi cho emhoir đầu này chất lượng thế nào? có chạy đc dvd và brulay ISO không ạ? đọa được phụ đề, chạy phim 3D.... ko ạ? Và mua ở đâu ạ, em điện mấy đại lý của soncamedia chõ nào cũng nói không biết gì về cái đầu này, chán thật. Và cuối cùng có đầu HD box nào đáp ứng được các nhu cầu như trên không ạ? Cảm ơn các bác quan tâm

Ðề: Nhờ các bác tư vấn HDM3 DTS của Soncamedia

Sao bạn ko thử ra các cửa hàng, xem thử Dune 303D và sử dụng ứng dụng karaoke trên Dune thử :))

Em cũng đã tìm hiểu tại website rồi bác tinhcongtu ạ. nhưng em muốn xin ý kiến của bác nào dùng rồi. Em cũng đang tìm hiểu tinh năng karaoke trên Dune. Nhưng hình như ứng dụng này do bên thứ 3 phát hành, và mới phát hàng nên ngóng chút xem sao ạ

hdm3 DTS CÁI NÀY E ĐANG SỬ DỤNG. XEM PHIM CŨNG TẠM DC. VẪN CHẠY DC 1080I BÌNH THƯỜNG NHƯNG MÀ PHIM NÀO >10GB LÀ KHÔNG TUA DC, GIỰT TƯNG BỪNG

hd360sg

Em cũng đã tìm hiểu tại website rồi bác tinhcongtu ạ. nhưng em muốn xin ý kiến của bác nào dùng rồi. Em cũng đang tìm hiểu tinh năng karaoke trên Dune. Nhưng hình như ứng dụng này do bên thứ 3 phát hành, và mới phát hàng nên ngóng chút xem sao ạ

Tất cả các mẫu đầu HD hiện nay tính năng hát Karaoke chỉ là tích hợp giải trí thêm vì nó không phải là mục đích chính, nên đều không hay và chuyên nghiệp như các đầu chuyên dụng bác à. Nên cân nhắc kỹ và xác định mục đích chính mình cần là gì thì khi mua về sẽ không thất vọng

meocon

Well-Known Member

Bác nên nghei6n cứu kĩ , lạc vô sonca thì :( , DUNE hay imax đều có karaoke tốt hết nha bác

Bên trên