+nhờ các bác tư vấn sub cho em với

tienviet

Member
em đang định mua bộ s606 của jamo gép với denon 1611 có được không các bác nhà em rộng 24 m chơi sub gì cho vừa vậy

ktypro

Active Member
Ðề: +nhờ các bác tư vấn cho em với

bác lên 2311 đi,sub velodyne impact 12,bác thích tiếng bass êm thì B&W ASW610

chobobo

Member

bác lên 2311 đi,sub velodyne impact 12,bác thích tiếng bass êm thì B&W ASW610
hix.. em thấy không hợp lý bác ạ.Sub veludyne mà vác về để cạnh bộ s606 em nghi mai bác chủ topic đi mua bw luôn quá.Kaka

cuongdoanvan

Well-Known Member

bác chủ chơi sub jamo cho đồng bộ

truonghd

Well-Known Member

chơi con sup jbl 12 là tan nát nhà cửa

minhtai18

Member

em đang định mua bộ s606 của jamo gép với denon 1611 có được không các bác nhà em rộng 24 m chơi sub gì cho vừa vậy

Denon 1611 + Jamo S606 em thấy ghép vậy cũng hợp đấy; nhưng phòng 24m2 thì hơi đuối cho em Receiver. Bác lên Denon 1911 luôn đi (Bộ đôi theo công thức AnhDuy).
Còn sub cho bộ dàn bác chủ thì em ủng hộ ý kiến bác VAN_LOC, film thì Ya515, nhạc thì Jamo S300 (sub Jamo nghe mềm hơn).

ptkrelax

Active Member

Denon 1611 + Jamo S606 em thấy ghép vậy cũng hợp đấy; nhưng phòng 24m2 thì hơi đuối cho em Receiver. Bác lên Denon 1911 luôn đi (Bộ đôi theo công thức AnhDuy).
Còn sub cho bộ dàn bác chủ thì em ủng hộ ý kiến bác VAN_LOC, film thì Ya515, nhạc thì Jamo S300 (sub Jamo nghe mềm hơn).

Bác này chuẩn không cần chĩnh &_^

Dorillin

Member
Ðề: +nhờ các bác tư vấn sub cho em với

bộ Jamo S606 HCS3 và avr 1911 hay trong tầm tiền, bác xem tin nhắc nha, thanks!

chobobo

Member
Ðề: +nhờ các bác tư vấn sub cho em với

em thì em không thích ya 515 lắm tại em nghe nó bùm bụm thế nào ấy.Đau hết cả đầu.Nhưng được cái thanh lý rất là nhanh.kakaak
Em khuyên bác chủ cố tí nữa làm em sub 12 khỏi nghĩ.

Bên trên