Nhờ tư vấn bộ phím, chuột ko dây

quvinh

Active Member
loại nào ngon bổ rẻ bi giờ nhỉ? Tầm 3-500k
Google ra thấy có mấy loại chỉ 250k ko biết có ra gì ko

Thanks

muitendenvn

LeechPro
Ðề: Nhờ tư vấn bộ phím, chuột ko dây

Hic, phím chuột không đây bác chi cỡ 1tr5 trở lên mới đáng để để trong phòng khách :(

chimenfr

Member

đừng mua loại dõm, nhìn ... nhục nhã lắm bác ạ. Em đã từng mua bộ Tàu giá rẻ, nhưng về nhà ko dám xài.

quvinh

Active Member

Tớ để nó ở phòng ngủ chứ ko để phòng khách :D
Thanks đã tư vấn hộ

nqtruong75

đừng mua loại dõm, nhìn ... nhục nhã lắm bác ạ

Dạ em không đủ tiền, nhục chút cũng không sao bác ợ.....hay bác tặng cho em mấy cái bác không xài nhé.

Minnomi

Em mới mua bộ bàn phím và chuột không dây Logitech MK250 giá gần 700k, bàn phím khá nhỏ gọn, em cũng để trong phòng ngủ, để luôn trên giường cũng không thầy vướng víu gì, hàng chính hãng bảo hành 24 tháng. Trong tầm tiền theo em chơi bộ này quá hợp lý

vietace

Member

loại nào ngon bổ rẻ bi giờ nhỉ? Tầm 3-500k
Google ra thấy có mấy loại chỉ 250k ko biết có ra gì ko

Thanks

Mình đã mua bộ Rapoo ở đây http://www.daitinit.com.vn/ giá 350k dùng thấy cũng được tuy nếu ngồi xa khoảng 3 m hoặc hơn chút thì đôi lúc bị chập chờn. Nếu cắm đầu phát usb vào sau thân máy thì không nhận được tín hiệu nhưng nếu cắm cổng trước thì ok. Hình thức trông cũng khá chắc chắn và ok. Chuột quang. Có bộ rẻ hơn nhưng là chuột bi. Chuột ko có nút tắt nên cứ nháy nháy suốt nhưng chưa thấy hết pin.;)

calcifer

Active Member

Em mới mua bộ bàn phím và chuột không dây Logitech MK250 giá gần 700k, bàn phím khá nhỏ gọn, em cũng để trong phòng ngủ, để luôn trên giường cũng không thầy vướng víu gì, hàng chính hãng bảo hành 24 tháng. Trong tầm tiền theo em chơi bộ này quá hợp lý

ờ, em cũng vừa mua bộ này, nhận xét đầu tiên là tiền nào của đó, hehe, thiết kế + chất liệu không mang lại vẻ tin cậy lâu dài, hix.

được cái tín hiệu có vẻ ổn định, em nghĩ tầm ~700 mà hàng mới tinh bảo hành đúng hãng có chú này ổn đấy

@ chủ thớt: lúc trước cũng định lấy bộ rapoo cho kinh tế, nhưng sợ không bền, em nghĩ nên cố chút mua cái logitech cho đảm bảo

duy63

Hôm nay mình vừa chơi bộ Logitech MK 250 ở Pico giá 690K, mình thấy bộ này nhỏ gọn giá cả hợp lý, bạn thử nghiên cứu nhé, theo mình là rất ổn.

muitendenvn

LeechPro

Mình đang dùng chuột Microsoft Arc. Cảm thấy sung sướng với số tiền mình bỏ ra. Chỉ hơn con MK 250 ở trên có 500k thôi...

Mình đang xài bộ BUFFALO mua ở trên 5s khoảng 04 tháng rồi thấy cũng rất tốt giá khoảng 350K hàng nội địa của Nhật nên rất đẹp. Chỉ có một bất tiện nhỏ là bàn phím vừa tiếng anh và tiếng nhật nên nhìn hơi xấu. giống như mấy cái điện thoại Nokia vừa tiếng anh vừa tiếng hoa ấy ( nhưng chẳng ảnh hưởng gì nhiều (

PVfullHD

Nhờ các bác tư vấn cho mình mua một con chuột laser không dây với. Loại nào dùng tốt nhất, ít tốn pin và giá cả hợp lý nhất. (khoảng 500k - 1000K)

Bên trên