Nhờ tư vấn dùm mình mua tivi tầm 20tr (đề cử Panasonic TH-P50U20V )

bkgenetic

Mình có tầm 20tr ,nhân đợt giảm giá của Pana tại Pico , con Plasma Panasonic TH-P50U20V-full HD, thấy có ~ 21tr .
Bốc con này về liệu có hợp lý ko nhỉ , mong các bác tư vấn dùm :D

hdnewuser

Member
Ðề: Nhờ tư vấn dùm mình mua tivi tầm 20tr (đề cử Panasonic TH-P50U20V )

Còn này thì tuyệt vời rồi còn gì! giá này có thật không ta, thấy rẽ quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

quytocxxx

Active Member

Lạy bố! bố xem lại giá hộ con cái! Nó mà <25tr con đi đầu xuống đất luôn

gunner19

Thế thì bác cứ việc đi đầu xuống đất đi ạ, từ 2-5/9, LCD và Plasma Pana giảm 30%, con 50V20V niêm yết 29tr990, giảm 30% tức là còn ~ 21tr, số lượng ko hạn chế.

lanhoang

Lạy bố! bố xem lại giá hộ con cái! Nó mà <25tr con đi đầu xuống đất luôn

Thế thì bác cứ việc đi đầu xuống đất đi ạ, từ 2-5/9, LCD và Plasma Pana giảm 30%, con 50V20V niêm yết 29tr990, giảm 30% tức là còn ~ 21tr, số lượng ko hạn chế.

Coi lại cho kỹ chứ kô nhầm nhọt ra trồng trọt đó bạn ạ.
KM giảm giá của Pico đc áp dụng trong 4 ngày, và time giảm chỉ từ 9h ~ 10h thôi. Còn sản phẩm TV thì chỉ có 3 em:
- LCD Panasonic 32X20V giá 8,990 còn 6,290.
- Plasma Panasonic 42A20V giá 12,85tr còn 8,990.
- LCD LG 40LD650 giá 17,990 còn 12,990.

Mỗi khách hàng chỉ mua được 01 sản phẩm khuyến mại, Pico giữ quyền thu hồi võ hộp
http://www.picoplaza.com.vn/Khuyenmai/Default.html

mrphamvn

Member

Coi lại cho kỹ chứ kô nhầm nhọt ra trồng trọt đó bạn ạ.
KM giảm giá của Pico đc áp dụng trong 4 ngày, và time giảm chỉ từ 9h ~ 10h thôi. Còn sản phẩm TV thì chỉ có 3 em:
- LCD Panasonic 32X20V giá 8,990 còn 6,290.
- Plasma Panasonic 42A20V giá 12,85tr còn 8,990.
- LCD LG 40LD650 giá 17,990 còn 12,990.

Đây nè bác :

_____picoplaza.com.vn/News.aspx?NewsID=710

"Theo đó, đồng loạt các sản phẩm mang thương hiệu Panasonic giảm giá từ 20% đến 30%, kể từ ngày 2/9 đến hết ngày 5/9/2010 (giờ bán hàng bắt đầu từ 10h) tại 2 Trung tâm mua sắm của hệ thống siêu thị điện máy Pico tại 76 Nguyễn Trãi và 35 Hai Bà Trưng - Hà Nội."

TV giảm 30% bác ạ . Có nhiều con 50" giá giảm tốt lắm VD:

THP50V20V giảm từ 35tr xuống còn 24.5tr thôi

Con này em đi ngắm lúc sáng rồi. Đẹp lắm . Mỗi tôi ăn hơi nhiều điện 450W ạ

Đây là chương trình của pana. Ngoài pico ra còn rất nhiều chỗ giảm nữa như : nguyenkim chẳng hạn . Nên ko mua đc ở pico thì các bác ra nguyenkim cũng đc

hdnewuser

Member

Đây nè bác :

_____picoplaza.com.vn/News.aspx?NewsID=710

"Theo đó, đồng loạt các sản phẩm mang thương hiệu Panasonic giảm giá từ 20% đến 30%, kể từ ngày 2/9 đến hết ngày 5/9/2010 (giờ bán hàng bắt đầu từ 10h) tại 2 Trung tâm mua sắm của hệ thống siêu thị điện máy Pico tại 76 Nguyễn Trãi và 35 Hai Bà Trưng - Hà Nội."

TV giảm 30% bác ạ . Có nhiều con 50" giá giảm tốt lắm VD:

THP50V20V giảm từ 35tr xuống còn 24.5tr thôi

Con này em đi ngắm lúc sáng rồi. Đẹp lắm . Mỗi tôi ăn hơi nhiều điện 450W ạ
Không có chỉ có 3 con ở trên thôi

redriver

Member

không hiểu sao Pana ra dòng 50U20v (xử lý hình động có 900 line)lại kém hơn 50S10 (1080 line)

bkgenetic

Giá thì chắc chắn rồi , kèm hình ảnh cho các bác khỏi cãi nhau. Quyết rồi , 2/9 úp sọt bốc con này về ( sao Pico nó đòi giữ lại vỏ hộp làm chi vậy ta @@ )

bkgenetic

hjc , ko du post up dc hình , thôi thì các bác đọc kĩ lại link cua Mrphamvn nhé :D

bkgenetic

không hiểu sao Pana ra dòng 50U20v (xử lý hình động có 900 line)lại kém hơn 50S10 (1080 line)

Có ai giải thích rõ cho mình về vấn đề này đc ko , nghe hoang mang quá , hjc hjc :(

rjshkkj

Pico giữ lại vỏ có nghĩa có thể giao hàng không có vỏ. Cũng có thể hàng trưng bày sau một thời gian cần thanh lý. Để tránh mua hàng trưng bày bác nào mua nhớ thủ trong túi cẩm nang kiểm tra số giờ màn hình sử dụng.
TV nhất là Plasma mà để làm trưng bày thì tàn phá màn hình ghê lắm. Ở đó phòng sáng họ bật hết cỡ chế độ tương phản và thời gian sử dụng liên tục ngày nào cũng tầm 12h ~ 18h nên tuổi thọ ít nhất giảm đi 30%. Bằng số tiền giảm giá.

gunner19

Giá thì chắc chắn rồi , kèm hình ảnh cho các bác khỏi cãi nhau. Quyết rồi , 2/9 úp sọt bốc con này về ( sao Pico nó đòi giữ lại vỏ hộp làm chi vậy ta @@ )
Vì sợ bác là thương gia mua đi bán lại kiếm lời đó mà

gunner19

Pico giữ lại vỏ có nghĩa có thể giao hàng không có vỏ. Cũng có thể hàng trưng bày sau một thời gian cần thanh lý. Để tránh mua hàng trưng bày bác nào mua nhớ thủ trong túi cẩm nang kiểm tra số giờ màn hình sử dụng.
TV nhất là Plasma mà để làm trưng bày thì tàn phá màn hình ghê lắm. Ở đó phòng sáng họ bật hết cỡ chế độ tương phản và thời gian sử dụng liên tục ngày nào cũng tầm 12h ~ 18h nên tuổi thọ ít nhất giảm đi 30%. Bằng số tiền giảm giá.
Dân mình có fai gà đâu mà dám lừa kiểu đó bác, lừa kiểu đó mà bị phát hiện nó cho lên bảo vệ người tiêu dùng của Vietnamnet thì chỉ có đứt

mrphamvn

Member

Pico nó ko giữ lại vỏ đâu bác ơi . Đây là chương trình của pana VN chứ ko phải của pico . Nếu bác ko thích pico thì có thể ra các cửa hàng điện máy lớn khác để mua

Như : nguyenkim chẳng hạn

redriver

Member

Có ai giải thích rõ cho mình về vấn đề này đc ko , nghe hoang mang quá , hjc hjc :(
cái này bạn có thể vào trang chu của pana là biết! panel là full HD 1080, nhưng đời U khi xử lý hình ảnh động chỉ được có 900, như vậy có thể hiểu hình ảnh động trên TV này chỉ là 900 dòng nét hơn 720 nhưng kém 1080 (50S10 thì được 1080). Có thể để hạ giá thành nên pana cắt bớt phần xử lý tín hiệu hifnharnh động.

nqhung

Hôm qua mình qua Pico Hai Bà Trưng, hỏi cô nhân viên đứng gian hàng Panasonic thì cổ nói rằng KH phải gắp thăm, ai trúng mới được mua hàng giảm 30% nhé các bác.

vinagoh

Well-Known Member

Hôm qua mình qua Pico Hai Bà Trưng, hỏi cô nhân viên đứng gian hàng Panasonic thì cổ nói rằng KH phải gắp thăm, ai trúng mới được mua hàng giảm 30% nhé các bác.

Thế thì "bao giờ cho đến bình minh"!!!!! ^:)^

bkgenetic

ô đâu có , mình vừa qua hỏi lúc 9h tối , hỏi cái này 30tr mai còn 21tr phải ko anh , có 4 tên nhân viên ở đấy gật đầu cả 4 mà :| Làm j có cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó như vậy chứ @@

Bên trên