Nhờ tư vấn loa Surround + Center

cobralee

Well-Known Member
Hiện mình đang có loa Infinity Primus P363 + AVR Yamama RX-V567, giờ muốn nâng cấp lên để xem phim, nhờ các bạn tư vấn dùm mình nên mua loa Surround và Center nào cho phù hợp, quan trọng là giá tầm 6 triệu, cám ơn các bạn nhiều lắm.

Ðề: Nhờ tư vấn loa Surround + Center

Quadral và jamo đồng giá 4chai, Quadral nghe hay hơn do loa to hơn :))

cobralee

Well-Known Member

Anh em vào giúp mình với, mình tính chọn center Klipsch RC-42 II có được không.

kinh nghiệm của em là phải mua con center gấu một chút ạ, mua con còi quá về đuối quá các bác ạ, hihi.

H 9999

Active Member

con CENTER JBL ES 25C max 350 w được ko bác ? mới tinh bảo hành 5 năm giá 2,5 triệu cụ hồ ! hàng xịn ! em đang dùng con này mới mua đc 1 tháng ngon cực ! bác thử mua nó xem thế nào...em cũng dùng với REC YAMAHA

audio&video

Active Member

con CENTER JBL ES 25C max 350 w được ko bác ? mới tinh bảo hành 5 năm giá 2,5 triệu cụ hồ ! hàng xịn ! em đang dùng con này mới mua đc 1 tháng ngon cực ! bác thử mua nó xem thế nào...em cũng dùng với REC YAMAHA

center trong tầm tiền này hợp chất âm với JBL đó bác ghép với yamaha xem phim ổn bác ah

cobralee

Well-Known Member

kinh nghiệm của em là phải mua con center gấu một chút ạ, mua con còi quá về đuối quá các bác ạ, hihi.

Gấu cỡ nào vậy bạn, nhưng giá đừng chát quá, còn Surround thì sao các bạn, tư vấn dùm mình luôn nha, cám ơn các bạn nhiều lắm.

H 9999

Active Member

Gấu cỡ nào vậy bạn, nhưng giá đừng chát quá, còn Surround thì sao các bạn, tư vấn dùm mình luôn nha, cám ơn các bạn nhiều lắm.
còn tùy vào âm ly nữa chứ bác ! nhưng bác thử nghiên cứu xem con center JBL ES 250 C xem nào ! max 350 watts ! dải tần rộng ! trung trép đánh ngon ! em cũng mới mua mới tinh hàng xịn tại hãng jbl ...BẢO HÀNH 5 NĂM giá ngon bổ rẻ chỉ có 2.5 triệu cụ hồ ! em cho nó đi với con sub 250 pw max 700 w ! cứ tực cả ngực luôn ! còn nếu bác thích com lê luôn thì quất mấy con JBL es 30 bk ! cũng gấu đấy ....mà giá cả hợp lý với nhu cầu bác đưa ra !

cobralee

Well-Known Member

Sao mình tìm Center JBL ES 250 C không thấy chỉ có Center JBL ES25C nhưng giá khá chát, bạn mua ở đâu mà rẻ vậy chỉ mình với.

sunnydtld

Well-Known Member

Ủa giá này sao rẻ dữ vậy pak, còn rẻ hơn giá Amazon. Pak mua ở đâu vậy?

H 9999

Active Member

Sao mình tìm Center JBL ES 250 C không thấy chỉ có Center JBL ES25C nhưng giá khá chát, bạn mua ở đâu mà rẻ vậy chỉ mình với.

em gõ nhầm đấy ! 25 C thôi bác...còn con sub thì mới 250 ! center là es 25 c còn sub thì là es 250 PW ! bác chát là chát bao nhiêu ! em mua có 89 euro = 2,4 triệu thôi vnd thôi bác ! mà nó bảo hành 5 năm...cháy hỏng mang đến hãng lấy cái mới ! ko có sửa chỉ có thay mới thôi bác ! em mua ở ĐỨC bác ơi ! nếu các bác đặt về đến vn thì cũng chỉ chưa đến 2 trăm đâu ! đấy là cả thuế rồi shipment ! nhưng em nghe tiếng khá là ngon !

cobralee

Well-Known Member

em gõ nhầm đấy ! 25 C thôi bác...còn con sub thì mới 250 ! center là es 25 c còn sub thì là es 250 PW ! bác chát là chát bao nhiêu ! em mua có 89 euro = 2,4 triệu thôi vnd thôi bác ! mà nó bảo hành 5 năm...cháy hỏng mang đến hãng lấy cái mới ! ko có sửa chỉ có thay mới thôi bác ! em mua ở ĐỨC bác ơi ! nếu các bác đặt về đến vn thì cũng chỉ chưa đến 2 trăm đâu ! đấy là cả thuế rồi shipment ! nhưng em nghe tiếng khá là ngon !

Bạn mua ở Đức hèn chi mới rẻ như vậy, ở VN chỗ bán JBL ES25C thấp nhất là 6.720.000 đ, bạn rất nhiệt tình cám ơn rất nhiều, tiếp tục chờ anh em vào tư vấn tiếp.

Eugene

Member

center JBl thì bác làm luôn cặp control JBl or E10,thêm tí thì ES 30.

tonglinhlc

[/url]
loa này là loa j mà e thấy lạ quchuaawa nhìn thấy bao giờ

Bên trên