Nhờ tư vấn mua HDP

dinhvan_bt

Well-Known Member
Vốn là ông anh em nhờ mua 1 con HDP với giá khoảng 3 triệu, vậy các Bác tư vấn giúp em nên mua cái nào với ạ, thanks mọi người

hd360sg

Ðề: Nhờ tư vấn mua HDP

Bác có thể tham khảo e tyco I9 hoạc S6 . chất lượng thì khỏi bàn, vì nhìu người dùng đã đánh giá là khá ổn định với mức giá hợp lý....

angle

Active Member

Chơi HD có tí tầm 5tr thì được 1 em tầm trung và 1 HDD khoảng trên 1 T là ngon bác ơi. cố lên tí bác

casperhn

Banned

em đang băn khoăn bé himedia 900B nhưng có 1 số bác bảo là xem 1 thời gian nó bị treo, đơ phải bảo hanh. Bảo hành về cũng không hết, không biết do cái gì, firmware thì ok chứ lỗi cố hữu hardware thì nản quá. Nhu cầu em mua về để xem 3D bluray ah. Chứ xem HTPC thì chỉ mình em dùng được thôi, cả nhà móm nặng :D
Em cũng đang cần tư vấn, k biết em HD life V9 có ngon không ah

hd giá rẻ

Nếu tiền bạc xông xênh thì V9 là lựa chọn tối ưu của dòng Chip Realtek 1186, nếu so sánh tất cả các đầu HD 3D dùng chip Realtek1186 thì chưa con nào vượt được Hdlife V9 từ kết cấu bên ngoài đến firmware bên trong.

hhhugo

Member

em đang băn khoăn bé himedia 900B nhưng có 1 số bác bảo là xem 1 thời gian nó bị treo, đơ phải bảo hanh. Bảo hành về cũng không hết, không biết do cái gì, firmware thì ok chứ lỗi cố hữu hardware thì nản quá. Nhu cầu em mua về để xem 3D bluray ah. Chứ xem HTPC thì chỉ mình em dùng được thôi, cả nhà móm nặng :D
Em cũng đang cần tư vấn, k biết em HD life V9 có ngon không ah

Mình xài 900B cả mấy tháng nay chưa bao h gặp trường hợp như bác nói cả

Nếu tiền bạc xông xênh thì V9 là lựa chọn tối ưu của dòng Chip Realtek 1186, nếu so sánh tất cả các đầu HD 3D dùng chip Realtek1186 thì chưa con nào vượt được Hdlife V9 từ kết cấu bên ngoài đến firmware bên trong.
Đồng ý với ý kiến của bác, nếu để so sánh thì V9 đúng là số 1 trong dòng chip Realtel 1186. Tôi dùng V9 từ ngày đầu tiên và đến giờ không có gì phải phàn nàn.

hdradio

Member

Coex M055 sự lựa chọn tối ưu nhất hiện nay, CHip 1186, Truyền hình kỹ thuạt số, ghi hình ngon cả.

dinhvan_bt

Well-Known Member
Cám ơn mọi người đã tư vấn hộ em ạ.. Em thấy con Coex M055 này cũng ngon quá, chắc quyết định mua nó quá :)

HDSaiGon

Super Moderators

Tầm 3tr thì quất các em realtek 1186, ngon bổ rẻ: imax i18D, HDlife V9, Himedia 900B, giá 3-4tr. đặc biệt một lính mới tò te,mua có tặng kèm súng VauDi V6W( 1186, Linux , android..) Gia' 3t6 tặng KB& Mouse k dây hiệu Venr
Bác nào thuộc trường phái xích ma( sigma design) thì dune tv 301 mà quất, ngon bổ rẻ và có sức khoẻ, chạy sigma 867x mạnh như trâu luôn

Bên trên