Nhờ Tư Vấn Thiết Bị Chép Phim HD

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Ðề: Re: Nhờ Tư Vấn Thiết Bị Chép Phim HD

Bác mở dịch vụ copy phim HD không biết có giao diện website chon phim chua . HD Gia L bên e ngoài giao diện webste còn có ứng dụng bên dưới hỗ trợ đẩy nội dung và copy phim em đảm bảo bác không phải mất hàng thag trời để up phim lên website mà chỉ mất vài ngày. Bác tham khảo website công ty em.http://webasoft.vn/ . video demo sản phẩm của bên em.Phần mềm quản lý copy phim HD - WEBASOFT.mpg - YouTube
đang tham khảo của bác này.

thangbkpro

em mà làm xong 1 dàn HD đầu đời thì em sẽ kiếm bác này đầu tiên hehe.. để chép nguồn đóa mà hehe hẹn gặp bác sớm. Chúc bác sớm kiếm ra giải pháp chép nhanh cho em chép ké

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Ðề: Nhờ Tư Vấn Thiết Bị Chép Phim HD

có bác nào có giãi pháp tốt hơn cho em ý kiến.thanks!

sukepro

việc sao chép dữ liệu phụ thuộc vào tốc độ quay của ổ và tốc độ kết nối qua cổng USB bạn à, nếu nhà bạn có cái Switch 1GB thì 2 máy tính copy qua mạng LAN thì tốc độ sẽ nhanh hơn rất nhiều, vào tầm 100Mb/s . Thân!!!!!!!!!!!

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

việc sao chép dữ liệu phụ thuộc vào tốc độ quay của ổ và tốc độ kết nối qua cổng USB bạn à, nếu nhà bạn có cái Switch 1GB thì 2 máy tính copy qua mạng LAN thì tốc độ sẽ nhanh hơn rất nhiều, vào tầm 100Mb/s . Thân!!!!!!!!!!!

Chưa thử cái này bao giờ,bạn có thể nói rỏ hơn không.thank!

edomedia1

bạn tìm dock có cổng usb 3.0, nhưng máy tính phải có cổng usb 3.0 thì tốc độ lên đc 60, 70mb

edomedia1

nếu dock usb3.0 mà máy ko có thì cũng ko lên đc mấy đâu chị hơn chút tí thui, cả 2 thiết bị có mới đc

Bên trên