Nhờ vả: Hỏi tên phim

lanhoang

Hồi trước có coi đc khúc sau của phim này trên HBO, thằng cu nhà mình thích lắm mà kô biết là phim gì, hôm nay coi giới thiệu máy chiếu Epson thì thấy nó chiếu nên post lên hỏi nhờ ae xem phim đó là phim gì để down về cho nhóc coi :D. Thank all!

http://www.youtube.com/watch?v=ORu-v6v7M0s&feature=player_embedded

ae nhớ kéo coi đoạn giữa là thấy rồi, thx!

P/S: Hôm bữa cũng có coi đc đoạn giới thiệu về công nghệ phim xD trên kênh VTC2, thấy lúc đó có chiếu bộ phim cũng thấy hay: đó là cảnh người xem như đang ngồi trên tàu lượn ở công viên ấy... phim này coi 3D chắc cũng phê lắm. Ai biết thì chỉ dùm luôn nhé. Thank!
~O) ~O) ~O)​

// SR ae & min/ mod vì đã lập thêm topic nhưng kô biết nên hỏi nhờ vậy #:-S.

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Nhờ vả: Hỏi tên phim

Chết giở, em ko nhớ tên phim này. Nhưng khuyến cáo ko nên cho nhóc nhà bác coi nhé, nhiều cảnh người lớn lắm đó bác.

anh7otosaigon

Active Member

phim này nè bác

earl_grey

Well-Known Member

Cho nhóc bố chứ cho gì nhóc con! Lúc em xem trên Youtube, đã nghĩ ngay là bác í tìm để tự xem! :))

lanhoang

Cho nhóc bố chứ cho gì nhóc con! Lúc em xem trên Youtube, đã nghĩ ngay là bác í tìm để tự xem! :))

Đã xem đâu mà biết nội dung thế nào mà cho bố hay cho con hả bạn, vì lúc trước có lướt qua HBO thấy cảnh xe cộ nó bay/ chạy trên kô gian nên nhóc nhà mình mới hỏi... chứ còn film có nội dung chính cho bố thì thiếu gì :-bd.

lanhoang

Đã xem đâu mà biết nội dung thế nào mà cho bố hay cho con hả bạn, vì lúc trước có lướt qua HBO thấy cảnh xe cộ nó bay/ chạy trên kô gian nên nhóc nhà mình mới hỏi... chứ còn film có nội dung chính cho bố thì thiếu gì :-bd.

P/S: Thế còn cái film thứ 2 hôm bữa giới thiệu trên VTC2 có ai biết kô nhỉ (bác nào hôm đó xem mới biết à). Hôm đó chương trình VTC2 đang nói về công nghệ film xD đó (dạng như 4D)...
Bác nào có coi & biết thì giúp cho nhé. Thank!

hahaharapid

Active Member

P/S: Hôm bữa cũng có coi đc đoạn giới thiệu về công nghệ phim xD trên kênh VTC2, thấy lúc đó có chiếu bộ phim cũng thấy hay: đó là cảnh người xem như đang ngồi trên tàu lượn ở công viên ấy... phim này coi 3D chắc cũng phê lắm. Ai biết thì chỉ dùm luôn nhé. Thank!

phải cái này hem?

lanhoang

Để load về coi thử ntn :D. Cái hình thì cũng giống giống đó. Thx!

Bên trên