Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

rockkoemyeu

Ðề: 10 bộ phim hài làm cười "rung rốn"

Phim hài mà em bồ kết nhất là phim này , xem hoài vẫn buồn cười :)) http://www.imdb.com/title/tt0310203/

Một link duy nhất chất lượng m-HD cho bác nào mún coi ^^
Mã:
http://up.4share.vn/d/2b131d1c1b18

Còn list 10 bộ phim kia em nghĩ nó hơi khách quan ,vì đại đa số đó là cái kiểu cười của Mỹ , của điện ảnh Mỹ , xem hoài nhàm nhàm T_T

Hài nhưng nhảm vô cùng.

Nhảm ... nói thật cả chục cái phim kia hài cũng nhảm cả đó thôi bác . Mục đích chúng ta xem phim Hài để cười , để giải trí , thư giản chứ có phải để xem nó nhảm hay không nhảm đâu bác ,Không nhảm mà thật có lẽ xem XXX =))

Chỉnh sửa lần cuối:

nvmy

Well-Known Member

Tais-toi xem cũng vui. Em nghe thấy bảo phim này đúng kiểu hài Pháp, chả hiểu gì nhưng xem thấy vui vui là được.

Còn list 10 bộ phim kia em nghĩ nó hơi khách quan ,vì đại đa số đó là cái kiểu cười của Mỹ , của điện ảnh Mỹ , xem hoài nhàm nhàm T_T
Thôi kệ bác ạ! Mục đích chúng ta xem phim Hài để cười , để giải trí , thư giản chứ có phải để xem nó nhảm hay không nhảm đâu bác !

rockkoemyeu

Tais-toi xem cũng vui. Em nghe thấy bảo phim này đúng kiểu hài Pháp, chả hiểu gì nhưng xem thấy vui vui là được.

Thôi kệ bác ạ! Mục đích chúng ta xem phim Hài để cười , để giải trí , thư giản chứ có phải để xem nó nhảm hay không nhảm đâu bác !

Bác lại bé cái nhầm rồi ,em nói nhàm chứ có phải nhảm đâu ạ o.0

xicklo

Well-Known Member

Em thì thà xem Châu Tinh Trì và Thượng đế cũng.... còn hơn là những bộ phim hài nhảm nhí của điện ảnh Mĩ, nhất là những bộ phim hài mà còn văng cả những từ tục tĩu ( f*ck). Hài mà còn lẫn cả xxx vào là em không thích

nvmy

Well-Known Member

Em thì thà xem Châu Tinh Trì và Thượng đế cũng.... còn hơn là những bộ phim hài nhảm nhí của điện ảnh Mĩ, nhất là những bộ phim hài mà còn văng cả những từ tục tĩu ( f*ck). Hài mà còn lẫn cả xxx vào là em không thích

Bác đạo mạo quá! Bây giờ thày giáo nào cũng nói y như bác vậy! :D

rockkoemyeu

Vote 1 phiếu cho Zombie Land :D .Còn Châu Tinh Trì thì khỏi nói , em hâm mộ anh ý cả diễn xuất lẫn đạo diễn , lần cả cái phong cách của anh ý luôn , phim xem hoài không chán :Tuyệt Đỉnh Kung Fu .Thích nhất cái đoạn cuối lúc lão già kia ăn quả Như Lai Thần Chưởng xong quay ra hỏi "Người sử dụng võ công gì thế " ....đáng nhẽ như mọi loại hành động khác thì sẽ "Ta đã sử dụng tuyệt chiêu abc...xyz hoặc gì gì đại loại thế" nhưng em kết nhất câu trả lời đó là "Ông có muốn không tôi dậy cho" Quả thực làm cho lão già kia thua toàn diện cả về nhẫn cách lẫn võ công ^^

thinhdo95

bác nào có zombieland 1link thi báo em nhé , có cả shaun nữa thì tốt ạ .

vitdien

chỉ giới thiệu ko có link down hả các bác :D

nvmy

Well-Known Member

Bác sang khu vực download mà tìm. Câu hỏi dễ thương quá, vote ban! :D

HD Biên Hòa

Phim hài thì cũng nhiều lắm, kể sao cho hết.
Riêng hài Mỹ thì em thích Jim Carrey, phim vui mà ý nghĩa, ko xài từ Đan Mạch nhiều, xem gia đình rất hợp.

Quasimodo

Hì hục down Mac Grubber về vừa xem vừa tua được 1/3 thì Shift + Del

dino

Active Member

Hài thì có nhiều thể loại hài, em thích Kungfu Hustle =)) nhất là cái lúc nó phóng dao trúng ngược lại mình =))

duycom

Ban Quản Trị

hôm nay đi xem Grown Ups hài thế không biết, best comedy ever IMO :))

brucelee123456

Active Member

Người buồn coi phim hài cỡ nào cũng buồn thôi các bác!

herohut

Member

viết báo cần tính khách quan nhiều
nên cần tiêu chí rõ ràng, ai cừời rung rốn ?
giới hạn phim sx trong thời gian nào ?
phim hài từ thời nào? hài Sạclô để ở đâu ?
mà đọc vô thấy rõ ràng là cảm quan của người viết
và cảm quan này khá thấp so với dân mê phim
vì nhiều phim bảo đảm nhiều người trên HD xem ko cười nổi đâu
chưa kể thông tin dv chính còn sai
đụng phải nhọt, gặp phải trùm =))

brucelee123456

Active Member
Ðề: Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

Thật ra những phim hài dạng làm nhái các phim nổi tiếng mình không thể xem nổi. Nhất là trong đó chèn vào những tình tiệt gợi dục, những thói quen xấu 1 cách thô bỉ.

Bên trên