Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

anhthu2002

Member
Ðề: Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

Mình thích xem mấy cái phim hài về giới tính của "Hàn xẻng" như kiểu "Tình dục là chuyện nhỏ" " Cô thực tập quyến rũ" còn ngày xưa xem Hề Sáclô thì vẫn số 1 nhất là cái phim " Tên độc tài "

androit

Member

Một phim làm em cười , không những rung rốn mà đúng ra phải là đau quặn bụng là một phim "bi" của Sác-lô. Phim Limelight 1952, ngày xưa truyền hình dịch là Ánh đèn sân khấu. Lần đầu tiên xem trên TV đen trắng (đi xem nhờ hàng xóm cái TV bé tí). Cả phim đến mỗi đoạn cuối phim thì cười phải biết, đau lộn ruột, tí nữa là lăn ra nhà người ta=))
Một trường đoạn diễn chung của 2 danh hài nổi tiếng 1 thời Charlie Chaplin và Buster Keaton (cái vai của BK thì về sau mới được biết).
Limelight1952720pBluRayAAC20x264-EbPmkv_snapshot_020700_20110208_121141.jpg

Limelight1952720pBluRayAAC20x264-EbPmkv_snapshot_020411_20110208_115525.jpg

Limelight1952720pBluRayAAC20x264-EbPmkv_snapshot_020325_20110208_115410.jpg

YouTube - Charlie Chaplin and Buster Keaton (limelight)
:D

Cám ơn bác nvmy. Avatar của bác phải chăng là Chai-en bị chảy máu mũi?

lomyni

Nếu đưa ra cái danh sách này thì còn thiếu sót quá nhiều. Một số trong danh sách trên lại thuộc thể loại hài nhảm nhí, rate trên IMDB thấp. =.= Không tin tưởng được

zguy3n

lâu rồi không có phim làm mình cười rung râu chứ đừng nói đến rụng rốn,,ek ek

huyenthoaivk95

Well-Known Member

Mấy phim của Mr.Bean ..................

goodwill

Ðề: Re: Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

Thích nhất fim của Châu Tinh Trì, mấy bộ của US lồng tiếng hài vãi

nvmy

Well-Known Member
Tháng sau (21/8) The Dictator ra bản The Dictator: Banned & Unrated Edition Bluray. Không biết nhắng nhít đến mức độ nào nữa các bác nhỉ? :D

saddreamq5

phim của châu tinh trì xem đi xem lại vẫn ko thấy chán:))

mabuV

Well-Known Member

Toàn phim vớ vẩn, đâu ra mà cười rung với chả rốn :(

Thí dụ như cái loạt phim của anh Châu, cười đau cả bụng mà chả thấy đưa vào list, nhảm!!! :D

mabuV

Well-Known Member
Ðề: 10 bộ phim hài làm cười "rung rốn"

Châu Tinh Trì mà không có f*ck hả bác? Có chăng nó đã dịch ra tiếng Việt rồi đấy chứ. Nói về độ tục tĩu thì A Châu là trùm.
Nói vậy không có nghĩa là em không thích phim của Châu Tinh Trì nhé. Em là fan hâm mộ số 1 của A Châu. Chưa có phim nào của Châu mà em chưa xem đến lần thứ 10. Hic hic...
Nói chung, ngưu tầm ngưu, mã tầm mã. Em thuộc loại ăn nói bỗ bả kiểu đầu đường xó chợ nên không hợp với người nói chuyện kiểu cách lắm.

Pác nầy đúng, a Châu thì bậy số 1 rồi, nghe US nớ lồng tiếng nguyên bản thì đã thấy bậy và hài vãi rồi ... :D

mabuV

Well-Known Member

Ko ai thích xem hài Hàn Quốc à? Mọi người thử xem phim người đẹp nói dối xem sao.
Em xem phim này lần đầu tiên cười đau bụng luôn. Lâu lâu xem lại vẫn đau bụng...

Mấy cái phim Hàn xem mà cũng cười được thì thà xem hài Việt Nam còn hơn :D

nvmy

Well-Known Member
Re: Ðề: Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

Toàn phim vớ vẩn, đâu ra mà cười rung với chả rốn :(

Thí dụ như cái loạt phim của anh Châu, cười đau cả bụng mà chả thấy đưa vào list, nhảm!!! :D

Mấy cái phim Hàn xem mà cũng cười được thì thà xem hài Việt Nam còn hơn :D

Phim hài có nhiều loại, không phải cứ phim hài là tất cả cùng cười. Bài gốc trên báo do bác nào đó viết theo cái nhìn riêng người ta, nhiều người cũng xem những phim đó nhưng không thấy cười góp được thì cũng là bình thường. Các bác xem phim thấy có phim nào hài thì đều có thể đóng góp vào đây cho mọi người tham khảo mà.
Ngoài phim của anh Châu ra bác thấy những phim nào buồn cười không, cho em tham khảo với. Dạo này cũng hiếm phim hài hay. Nếu không có thì thỉng thoảng bác vào đây troll 1 tý cũng không sao ạ. Nhưng cẩn thận troll nhè nhẹ không Mod xóa bài đấy! :D

jimmylee

Member

đề cữ euro trip, thượng đế cũng phải cười.

Bên trên