Những điều cần làm khi tham gia Alpha test Tam Giới Đại Chiến

Hôm qua 3/12 Webgame nhập vai Tam Giới Đại Chiến đã mở test rồi các bác, mình thấy có nhiều bác thắc mắc :3

Thứ nhất, mình thắc mắc là mới vào game nhận được con pet Pikachu dễ thương ghê, mà sao có thời hạn có 1 ngày à, tiết ghê. Không biết con pet này làm sao kiếm được nó ta, có pác nào biết chỉ mình với. :3

Thứ 2 là chia sẻ cho các bác cày lên level 5x trong 1 ngày rất dễ dàng, chia sẻ cho các pác nào chưa biết nè, pác nào biết rùi có gì góp ý thêm giúp mình nha. Vào game các bạn nhớ nhận thưởng Code tiên HữuThống Lĩnh, 2 code này rất hữu ích cày level.

+ Cắn các viên EXP đơn x2, x3, x4.

+ Để khi làm các nhiệm vụ treo đánh sẽ tăng thêm exp rất nhiều, và nhớ làm max nhiệm vụ chính tuyến nhé, nv này sẽ rất nhiều exp lắm đó, tiếp đó là nv hàng ngày, bắt buộc phải hoàn thành, giúp thêm lượng exp không ít đâu nhé.

+ Đi hết các Phó bản Đơn, Nhóm,… tính năng Độ Kiếp cũng khá exp đấy. Và khi đi xong các nhiệm vụ thì hãy tìm bãi quái cấp cao hơn cấp mình khoảng 2-3 cấp và treo máy nhé.  Như vậy các bác siêng làm max các nhiệm vụ này thì trong 1 ngày sẽ lên 5x nhanh hơn nhiều nhé. :D

Phó bản

Độ Kiếp

Thứ 3 là mình thấy có nhiều bạn chưa biết cách di chuyển nhanh tới NPC làm nhiệm vụ mà cứ thấy chạy bộ lâu dễ sợ. Để di chuyển nhanh các bạn hãy bỏ ra 518 vàng mua Thẻ VIP 3 vĩnh viễn trong shop, và thẻ này có đặc quyền di chuyển nhanh tới npc làm nhiệm vụ đấy, vậy là khỏi cần chạy bộ làm chi xa nhỉ, hehe :))

Mình mới khám phá được nhiêu đây, các pác có mẹo gì hay góp ý với nhé. Có gì vào test chung với mình nha: http://tg.360game.vn/

Bên trên