Những trận đấu HOT của EURO 2012 diễn ra sớm.

colangxxi

Member
Ðề: Những trận đấu HOT của EURO 2012 diễn ra sớm.

Đêm nay là trận chiến nãy lửa giữ Hà Lan và BĐN.Bảng này rất khó đoán trước thứ tự ngoài chuyện Đức chắc xuất đầu bảng.Khả năng dễ xảy ra là Hà Lan thắng BĐN khi cơn lốc màu da cam bị dồn vào thể không còn gì để mất họ sẽ đá tưng bừng.Trận còn lại nếu Đức đá với khoảng 70% thực lực thì đã không có cửa hòa cho Đan Mạch.Lúc ấy thì sẽ phải tính đến các chỉ sổ phụ,mình hi vọng Hà Lan vào vòng sau

bangngax0vjetch

được cái mấy em trong link nhìn cũng xynh còn game thì chịu ,hại não còn hơn chọn đặt tài hay sửu nữa
kết nhất là em này
cái cổ áo nó khoét sâu tý nữa thì hay

piggy2501

Member

hehe tối nay lại Spain vs Croatia ,lại dc gặp T9

izmylove

Member

hà lan về nước roài chẳng mún coi nữa,euro năm nay hài thiệt,nga thế mà bị loại haizz chuyện đó đâu ai ngờ ver 3

giachungvn01

năm nay bồ đào nha lại gặp tây ban nha hai nha gặp nhau trong ck

izmylove

Member

đức,anh,pháp,ý đâu phãi là gà đợi xem đã chú ah

bangngax0vjetch

haizz anh ý 2-4 bùn quá thế là anh về nước vãi quá đi ,cả đêm ức chế ngủ không được shit thật

seagate123

Member

nhắc đến euro lại thấy hãi thiệt,bóng đá là thể thao nam đam mê thì đúng rồi,nhưng có nhiều pác đam mê quá đáng bắt độ đến phãi an cướp,giết người haizz ngày nào cũng lên báo đọc thấy đầy

dangtim

được cái mấy em trong link nhìn cũng xynh còn game thì chịu ,hại não còn hơn chọn đặt tài hay sửu nữa
kết nhất là em này
<<--- cái em đam mê là đây hehe xinh phãi biết,có bác nào dám tuyên bố là minh không mê gái hem ???

bangngax0vjetch

chung kết chắc thằng đức gặp tây ban nha roài, trận bán kết tới chỉ có trận tbn và bđn là đáng coi chứ ý và đức thì đức thắng chắc rồi
chưa biết trước nha thấy ý sút mấy trái từ xa kinh không vãi hum qua đáng lẽ anh phãi lọt lưới từ sớm rồi

Bên trên