NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Gặp gỡ chia sẻ chuyện vui,buồn giữa các thành viên :

Có đấy bác à, nếu theo sách tàu thì, là con gái nhưng mình tính theo khoa học thì sẽ khác độ chắc chắn nếu tuân thủ theo đúng nguyên tắc là trên 70%, bác nào có í định sinh bé trái thì em sẽ truyền đạt kinh nghiệm cho. ko mấy khó khăn đâu. có 1 số thứ mà phụ nữ tuyệt đối cấm đó là những thứ hàng ngày chúng ta vẫn dùng mà phụ nữ lại rất thíc ăn mà ko biết. còn đàn ông thì chẳng kiêng gì cả cứ thịt bò mà húc để lúc lâm trận cho nó quyết liệt.

Kinh nghiệm quá ! kiểu này một số anh em Hải Dương phải theo học rồi .

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
THÔNG BÁO TIN BUỒN CỦA HỘI TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ TỈNH HẢI DƯƠNG:

Thay mặt cho BCH Hội tin học và điện tử tỉnh Hải Dương, Cao Sơn xin thông báo tới tất cả hội viên CLB HD Hải Dương tin buồn:
Ông Nguyễn Xuân Quý - Nhà báo, Chủ tịch hội tin học và điện tử tỉnh Hải Dương đã đột ngột từ trần hồi 20giờ ngày 14 tháng 4 năm 2012 do tai biến mạch máu não tại nhà riêng, hưởng thọ 70 tuổi.

Đây thực sự là tin sốc với công động tin học và điện tử của tỉnh nhà.

Ông Quý đã có nhiều công sức và rất nhiệt tình trong công tác hội, đã giúp đỡ về tinh thần rất nhiều cho CLB HD Hải Dương của chúng ta, trước đó một ngày Caosonhd còn gặp Ông tại nhà riêng để đưa giấy mời dự sinh nhật CLB HD tròn một tuổi và bàn công việc của Hội tin học - điện tử. Ông đã hứa là đến dự và có lẵng hoa chúc mừng, vậy mà chỉ sau một ngày Ông đã ra đi.

Hồi 16h30 chiều nay (15.4.2012) Caosonhd đã thay mặt CLB HD Hải Dương cùng BCH Hội tin hoc - điện tử tỉnh nhà đã đến chia buồn với gia quyến nhà ông.

Chia buồn sâu sắc với gia đình Ông và vĩnh biệt ông

Còn đây là hình ảnh của Ông trong buổi lễ tổng kết CLB HD Hải Dương ngày 08.01.2012 (Người tặng hoa cho CLB)

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member
Ðề: THÔNG BÁO TIN BUỒN CỦA HỘI TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ TỈNH HẢI DƯƠNG:

Đột ngột quá hôm off lần trước bác này còn tham gia mà.

mtv08

Well-Known Member

Vô cùng thương tiếc nhận được tin buồn Cụ Nguyễn Xuân Quý tạ thế.

Xin thành kính phân ưu cùng gia đình tang quyến.

Nguyện cầu cho hương linh Cụ Ông sớm được siêu thoát về cõi vĩnh hằng!.

GENERALS

Ban Quản Trị

Thành kính phan ưu.

Xin chia buồn cùng gia quyền cụ Nguyễn Xuân Quý nói riêng và CLB HD Hải Dương, hôi Tin học - Điện tử tỉnh Hải Dương nói chung.

dangnhuquynh

Thành kính phân ưu và chia buồn với toàn thể Gia Quyến và Hội Tin học và Điện tử Hải Dương

nhoctnvn

Member

Xin chia buồn cùng tang quyến. xin chia buồn cùng hội tin học tỉnh hải dương!

minhtuantkh

Xin chia buồn cùng gia đình ông và sự mất mát chung với hội HD Hải Dương.

HHN

Active Member

Thành kính phân ưu cùng tang quyến !

cafemau

Active Member

Thành kính phân ưu và chia buồn với toàn thể Gia Quyến!!!!!

Xin chia buồn cùng tang quyến. xin chia buồn cùng hội tin học tỉnh Hải Dương

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Thông Báo

Hôm nay 1-12-2012 được tin ông cụ thân sinh của thành viên DG8809 bị ốm nặng (cụ bị tai biến MMN dù biết tin từ tuần trước nhưng điều trị tại phòng hồi sức cấp cứu nên không thể vào thăm được) thay mặt toàn thể CLBHD HD 3 thành viên Caosonhd,Vutronghuyen,Vinhnguyen đã đến thăm hỏi động viên sức khỏe với gia đình.Vậy thông báo cho anh em được biết để có lời thăm hỏi động viên nhau lúc khó khăn.

1984kute

Active Member
Ðề: Thông Báo

Hôm nay 1-12-2012 được tin ông cụ thân sinh của thành viên DG8809 bị ốm nặng (cụ bị tai biến MMN dù biết tin từ tuần trước nhưng điều trị tại phòng hồi sức cấp cứu nên không thể vào thăm được) thay mặt toàn thể CLBHD HD 3 thành viên Caosonhd,Vutronghuyen,Vinhnguyen đã đến thăm hỏi động viên sức khỏe với gia đình.Vậy thông báo cho anh em được biết để có lời thăm hỏi động viên nhau lúc khó khăn.
rất hoan nghênh tinh thần của các bác HD Hải Dương và xin chúc bác nhà anh DG8809 mau khỏe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DG8809

Re: Ðề: Thông Báo

Thay mặt gia đình em xin chân thành cảm ơn tấm chân tình của chi hội HD Hải Dương, đại diện gồm Anh Sơn, Anh Huyên và anh Vinh Nguyễn đã đến động viên hỏi thăm sức khỏe Bố em. Bố em hiện giờ đã hồi phục rất nhiều và đang tiến triển tốt. Em xin chúc chi hội HD Hải Dương mình phát triển, mãi gắn bó đoàn kết và giúp đỡ lẫn nhau.

mtv08

Well-Known Member
Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Mình được Cao son cho biết tin nhưng kg đến thăm Cụ được, mình phải về giúp Nhạc phụ khắc phục bão số 8 gây đổ nhà. Xin chúc Cụ mau qua cơn Bạo bệnh.

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Re: Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI D

Tiền quỹ góp chẳng thiếu lần nào...Mẹ đau,con ốm cũng chẳng ai màng tới..!Ảo...........

Chẳng nhẽ thế, Bác Sơn nhà mình chu toàn lắm cơ mà !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD H

Tiền quỹ góp chẳng thiếu lần nào...Mẹ đau,con ốm cũng chẳng ai màng tới..!Ảo...........

Chẳng nhẽ thế, Bác Sơn nhà mình chu toàn lắm cơ mà !

Cái Bác này (VNPTCHILINH) mình có biết là cái Bác quái nào đâu. Tra danh sách thành viên http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/160917-noi-dung-qui-che-hoat-dong.html cũng chả thấy có, không hiểu Bác này tham gia hội nào? tiền quỹ Bác ấy nộp cho ai? mà phát biểu rất thiếu tinh thần xây dựng.

Mọi người tìm xem cái Bác này là ai? mà nickname lại mạo danh VNPT cho cả huyện Chí Linh và phát biểu như vậy nhỉ???

Vutronghuyen tra lại danh sách đóng tiền xem có cái nick này không??? Mình thuộc lòng từng thành viên cũng như địa chỉ nhà cửa mà chưa hiểu cái Bác này ở đâu, mặt mũi ra sao nữa......chán ngấy......

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Em đề nghị bác trưởng bản cho bác đó ra đảo để làm gương cho những bác khác nên cân nhắc trong lời ăn tiếng nói

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN

Cái Bác này (VNPTCHILINH) mình có biết là cái Bác quái nào đâu. Tra danh sách thành viên http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/160917-noi-dung-qui-che-hoat-dong.html cũng chả thấy có, không hiểu Bác này tham gia hội nào? tiền quỹ Bác ấy nộp cho ai? mà phát biểu rất thiếu tinh thần xây dựng.

Mọi người tìm xem cái Bác này là ai? mà nickname lại mạo danh VNPT cho cả huyện Chí Linh và phát biểu như vậy nhỉ???

Vutronghuyen tra lại danh sách đóng tiền xem có cái nick này không??? Mình thuộc lòng từng thành viên cũng như địa chỉ nhà cửa mà chưa hiểu cái Bác này ở đâu, mặt mũi ra sao nữa......chán ngấy......
Trong danh sách thành viên HDHD VNPTCHILINH không có, vậy Nick này là ảo.
Tôi ở CHÍ LINH, cho đến thời điểm này chưa có thành viên HDHD ở chí linh ( có 4 người cả tôi), thông báo gì về vụ vợ ốm con đau.( Cách đây mấy tháng có Anh Văn Nick vanthiettra có con ốm, Văn tai nạn, Mạnh Hà cho tôi biết tôi đã tôi đén nhà 2 buổi gần trưa kg gặp. Sau đó tôi có nói cho Hà biết, và tôi phải về giúp gia đình khắc phục bão làm đổ nhà, từ hôm đó đến bây giờ kg gặp lại Văn nữa.
Cách đây hai tuần tôi ngồi với Hà ở Cty Hà, tôi có nói lại vấn đề này, cũng có lỗi với Văn ở việc này.
( Chí linh chỉ có 4 người có Sinh hoạt ở HDHD: MTV08. ManhhaHD. Vanthietra. QuyDuong78.)

vutronghuyen

Active Member
Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Thông báo với anh em là mình đã check rất kỹ nhưng không có thành viên nào là VNPTCHILINH tham gia bất cứ buổi off nào có lẽ chỉ "chém" trên diễn đàn thôi, mà quỹ tham gia CLB năm 2012 chỉ có 6 thành viên đã đóng( 500k/người):
1.Caosonhd
2.MTV08
3.Vutronghuyen
4.huyenvtus(Khương cafe 3D)
5.DG8809
6.Lâm Hà
Vậy thông báo cho anh em được biết để nắm rõ tình hình không lại có những hiểu lầm đáng tiếc khi đọc những bài viết mang tính phá hoại sự đoàn kết của CLB.Thực ra tiền quỹ của CLB chưa bao giờ thu đủ của tất cả thành viên tham gia mà chỉ do tính tự giác và lòng nhiệt tình khi tham gia của từng thành viên ,mọi sự chi tiêu cho các cuộc thăm, viếng đều ghi rất chi tiết trong Báo cáo thu chi của lễ tổng kết cuối năm chắc thành viên này không tham gia nên không biết

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên