NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI D

Thông báo với anh em là mình đã check rất kỹ nhưng không có thành viên nào là VNPTCHILINH tham gia bất cứ buổi off nào có lẽ chỉ "chém" trên diễn đàn thôi, mà quỹ tham gia CLB năm 2012 chỉ có 5 thành viên đã đóng( 500k/người):
1.Caosonhd
2.Vutronghuyen
3.huyenvtus(Khương cafe 3D)
4.DG8809
5.Lâm Hà
Vậy thông báo cho anh em được biết để nắm rõ tình hình không lại có những hiểu lầm đáng tiếc khi đọc những bài viết mang tính phá hoại sự đoàn kết của CLB.Thực ra tiền quỹ của CLB chưa bao giờ thu đủ của tất cả thành viên tham gia mà chỉ do tính tự giác và lòng nhiệt tình khi tham gia của từng thành viên ,mọi sự chi tiêu cho các cuộc thăm, viếng đều ghi rất chi tiết trong Báo cáo thu chi của lễ tổng kết cuối năm chắc thành viên này không tham gia nên không biết
Huyên xem lại tài chính:
MTV08 đã đóng:
- 300.000Đ tiền ăn 17.4
- Tài trợ 1.000.000 Đ
- Đóng Quĩ: 500.000 Đ
Ngày đóng: 17.4.2012
Tại nhà hàng 123
Người thu:
- Thủ quĩ: Cuongvv_hd - Vũ văn Cường
(Cái này lần trước đã phản ảnh với Caoson rồi, Caoson đã chữa và gửi Mail cho mình rồi, nay lại kg có tên??????????????)

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD H

Vâng Bác Thu để em hỏi Cường xem lại nhé.

manhhahd

Member
Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Thông báo với anh em là mình đã check rất kỹ nhưng không có thành viên nào là VNPTCHILINH tham gia bất cứ buổi off nào có lẽ chỉ "chém" trên diễn đàn thôi, mà quỹ tham gia CLB năm 2012 chỉ có 5 thành viên đã đóng( 500k/người):
1.Caosonhd
2.Vutronghuyen
3.huyenvtus(Khương cafe 3D)
4.DG8809
5.Lâm Hà
Vậy thông báo cho anh em được biết để nắm rõ tình hình không lại có những hiểu lầm đáng tiếc khi đọc những bài viết mang tính phá hoại sự đoàn kết của CLB.Thực ra tiền quỹ của CLB chưa bao giờ thu đủ của tất cả thành viên tham gia mà chỉ do tính tự giác và lòng nhiệt tình khi tham gia của từng thành viên ,mọi sự chi tiêu cho các cuộc thăm, viếng đều ghi rất chi tiết trong Báo cáo thu chi của lễ tổng kết cuối năm chắc thành viên này không tham gia nên không biết

Bác Huyên xác nhận lại giúp em cái này không mang tiếng chết,em là người đến cuối cùng nhưng cũng đóng đủ 800k cho bác Cường rồi mà..!

mtv08

Well-Known Member
Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Cứ nhầm lẫn thế này thì buồn lắm....

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI D

Bác Huyên xác nhận lại giúp em cái này không mang tiếng chết,em là người đến cuối cùng nhưng cũng đóng đủ 800k cho bác Cường rồi mà..!
Về việc có 1 số TV đã đóng quỹ nhưng chưa có tên trong danh sách mình đã gọi điện cho đồng chí thư ký Cường nhưng qua điện thoại chưa có sự hiểu rõ về vấn đề sai sót nằm ở chỗ nào ,hôm nào gặp được trực tiếp sẽ có phản hồi cụ thể cho anh em.Dạo này thư ký chắc lên chức "xếp" rồi nên quá bận không có thời gian tham gia các cuộc off với anh em, nên hiện nay chức Thư ký mình tạm thời chịu trách nhiệm từ năm 2013 dù không có kinh nghiệm trong vấn đề tài chính nhưng sẽ cố gắng không để xảy ra những sai sót đáng tiếc nào như trên.

vutronghuyen

Active Member
Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Hôm nay mình đã gặp thư ký Cường và đã hiểu ra vấn đề là bản báo cáo thu chi hôm tất niên do bác Caosonhd in còn thiếu một số trang nhưng ví hôm đó thư ký không tham dự nên không phát hiện ra sai sót này,mong anh em thông cảm xin đính chính lại danh sách đã đóng quỹ 2012:
1.caosonhd
2.mtv08
3.vutronghuyen
4.Dangquyduong
5.MrHiep
6.Quân(dante04)
7.Lê đại Hoàng (eagle12)
8.Ladunghd
9.Vuvancuong(thuky)
10.Hồ Bình
11.Nguyễn Đức Long
12.Mạnh Hà
13.Khương cafe 3D
14.Lâm Hà
15. Đông DG8809

vutronghuyen

Active Member

Hôm nay mình đã gặp thư ký Cường và đã hiểu ra vấn đề là bản báo cáo thu chi hôm tất niên do bác Caosonhd in còn thiếu một số trang nhưng ví hôm đó thư ký không tham dự nên không phát hiện ra sai sót này,mong anh em thông cảm xin đính chính lại danh sách đã đóng quỹ 2012:
1.caosonhd
2.mtv08
3.vutronghuyen
4.Dangquyduong
5.MrHiep
6.Quân(dante04)
7.Lê đại Hoàng (eagle12)
8.Ladunghd
9.Vuvancuong(thuky)
10.Hồ Bình
11.Nguyễn Đức Long
12.Mạnh Hà
13.Khương cafe 3D
14.Lâm Hà
15. Đông DG8809
Gửi anh em tài liệu thu chi 2012 :BC Thu Quy Tinh den ngay 21-12.xls

mtv08

Well-Known Member
Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Xin Thông báo cùng ACE
Nhạc Phụ Anh Cường Phả lại (CHAUDIO09) tạ thế lúc 3 giờ sáng nay,ngày 29.1.2013 tại Nam sách HD.
THÀNH KÍNH PHÂN ƯU !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI D

Xin Thông báo cùng ACE
Nhạc Phụ Anh Cường Phả lại (CHAUDIO09) tạ thế lúc 3 giờ sáng nay,ngày 29.1.2013 tại Nam sách HD.
THÀNH KÍNH PHÂN ƯU !

Câu lạc bộ tổ chức đi viếng vào hồi 15h00 hôm nay 29/01/2013. Mọi người ai đi được tập trung tại nhà anh Vinh - Phố Phạm ngũ Lão - TP Hải Dương.
Vutronghuyen chuẩn bị mua vòng hoa nhé.

cafemau

Active Member

THÀNH KÍNH PHÂN ƯU cùng gia đình

vutronghuyen

Active Member

Hôm nay đoàn HD Hải Dương trưởng đoàn là Caosonhd cùng MTV08, vutronghuyen, thuyvinh127, Lợi, Hưng(Vĩnh Bảo -Hải Phòng), Thắng(Chí Linh) đã thay mặt CLB có vòng hoa và chút quà viếng (theo quy chế CLB)đã đến chia buồn cùng gia quyến bác Cường Phả Lại, vậy thông báo cho anh em biết để có lời chia buồn tới bác Cường.
@: Bác nhatminhhdg (Thưởng) tuy không có ĐK tham gia vì bận công tác nhưng cũng có gửi chút lễ viếng nhờ mình đã chuyển tới tang gia.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DG8809

Thành kính phân ưu cùng gia đình bác Cường, hôm qua nhận được tin nhắn của Bác Sơn mà em bận quá không đi đc cùng đoàn.

CHAUDIO09

Re: HỆ THỐNG AUDIO CỦA CÁC THÀNH VIÊN AUDIO HDHD

thay mặt gia đình . Cường Hoa xin chân thành cảm ơn các ACE trong CLB HD và ATC tỉnh Hải dương đã đến chia buồn Với mình khi Nhạc phụ mình qua đời hôm 29-1-2013. Trong lúc tang gia bối rối . Có điều gì sơ suất > Kính mong ACE lượng thứ

vutronghuyen

Active Member
Ðề: NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

Hôm 14/5 được tin cụ bà thân sinh Mr Dũng (CA) ốm nặng điều trị tại BV 108 đại diện CLB HD Hải Dương ,Mr Vinh phó hội cùng Mr Lợi đã đến thăm hỏi động viên bác theo quy chế CLB vậy thông báo cho anh em biết.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Thông báo chia buồn gia đình Đỗ Tiến Thưởng (nhatminhhdg)

CLB nhận được tin báo từ gia đình anh Đỗ Tiến Thưởng (nhatminhhdg) - thành viên CLB có bố vợ vừa qua đời, CLB tổ chức đi viếng vào hồi 17 giờ hôm nay ngày 2/7/2014. Mọi người tập trung tại nhà Cao Sơn rồi cùng đi.
Vậy trân trọng thông báo.

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Thông báo chia buồn gia đình Đỗ Tiến Thưởng (nhatminhhdg)

Xin Chia buồn cùng Bác và gia đình!.

cafemau

Active Member

Xin Chia buồn cùng gia đình và bác Thưởng..

Đôrêmi

Moderator

Em bận không lên được, bác Sơn cho em gửi lời chia buồn tới gia đình bác Thưởng.

buihung

Administrator

Xin chia buồn cùng gia đình bác Thưởng.

manhhahd

Member

Em xin chia buồn cùng gia quyến..

Bên trên