Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

saoviettien

Các bác đi mua nhiều biết nhiều tư vấn cho mọi người mới chơi như em xem mua chỗ nào giá hạt rẻ. Đi Pico, plaza media, Vicom, Nguyễn Kim đắt quá toàn giá trên trời or không có hàng chán kinh!

Frog

Member
Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Điện tử hải tàu, hoặc tiến thành. bro có thể mặc cả đựoc.

ayakech

Member

Các bác đi mua nhiều biết nhiều tư vấn cho mọi người mới chơi như em xem mua chỗ nào giá hạt rẻ. Đi Pico, plaza media, Vicom, Nguyễn Kim đắt quá toàn giá trên trời or không có hàng chán kinh!

Hic bro đã biết giá của mấy chỗ đó trên trời rồi thì chắc cũng biết chỗ giá dưới đất chứ nhỉ? :D ko biết thì lấy đâu ra cái mà so sánh. Hải tàu hay mấy cửa hàng LHQ ở Hai Bà Trưng có thể mặc cả được nhưng tâm lý người mua vẫn cứ fang vào mấy cái siêu thị to to, chắc là để dễ bắt đền 8->.

saoviettien

Bác nói đúng tấm lý người mua thật. Ở Việt nam đối đầu với một tổ chức thì dễ chứ đối đầu với một cá nhân thì thật là khó như mèo đuổi chuột

Hic bro đã biết giá của mấy chỗ đó trên trời rồi thì chắc cũng biết chỗ giá dưới đất chứ nhỉ? :D ko biết thì lấy đâu ra cái mà so sánh. Hải tàu hay mấy cửa hàng LHQ ở Hai Bà Trưng có thể mặc cả được nhưng tâm lý người mua vẫn cứ fang vào mấy cái siêu thị to to, chắc là để dễ bắt đền 8->.

Thế Anh

Ra Hương Anh, đối diện Hoàng Hải nhé

Quan trọng là kinh nghiệm mặc cả thôi

Hôm qua gọi phone hỏi cô em bán hàng tại Hương Anh loại 50pv80h là 24,7tr chưa mặc cả nhé, còn khéo tý nữa là xuống 24,5tr cũng nên... thông báo cho anh em biết. Anh em nào đang có nhu cầu tìm hiểu nhé.

anhdxt

Member

các bác cứ khảo giá xem chỗ nào rẻ nhất rồi call ra Tín Thành bảo họ cho giá tốt hơn nữa là ổn

saoviettien

Tín thành ở hn hả bác, chỗ nào mà em không biết nhỉ

các bác cứ khảo giá xem chỗ nào rẻ nhất rồi call ra Tín Thành bảo họ cho giá tốt hơn nữa là ổn

Tiến Thành chứ bác nhỉ, Tín Thành thì lại thành cty vận chuyển mất rồi:D

bestbuys

Member

Mách nhỏ các bạn nhé.khi các bạn muốn mua tivi rẻ mà ra các siêu thị thì giá max như cắt cổ mặc dù có khuyến mại nhưng giá thực tế đắt hơn rất nhiều Vì vậy mình chỉ cho các bạn một địa chỉ này nhe' các bạn sẽ thấy sự khác biệt về giá.Công ty Xuất Nhập Khẩu Và Phân Phối BESTBUYS chuyên phân phối các laọi Tivi như : PÁNAONIC_LG_SAMSUNG_SONY Với giá Rẻ nhất thị trường Hà Nội đấy.Không tin bạn thử vào trang web này nhe' rồi lúc đó bạn sẽ thấy sự khác biệt '' Bestbuys.vn '' Chúc các bạn có sự lựa chọn chính xác:-h

bestbuys

Member

Mình hi vọng các bạn có sự lựa chọn đúng . Đừng để họ vặt lông gà nhé....hihihihi

bestbuys

Member

Các bạn cứ thử Vào trang web '' Bestbuys.vn '' Sem thử nhe' . Các bạn sẽ thấy sự khác biệt HHHHIIIIII

bestbuys

Member

Vào đây Giá Rẻ Nhất Hà Nội '' Bestbuys.vn '' Mình đảm bảo

quytocxxx

Active Member

spam vừa thôi không lại bị police tuýt còi bjờ!

nhthi

Kinh nghiệm kinh doanh đừng bao giờ nên chê người khác bestbuy ơi... Giá rổ chênh nhau vài line không quan trọng bằng thái độ tư vấn trước bán hàng và trách nhiệm sau bán hàng à.

coolpix8700

Well-Known Member

Kinh nghiệm kinh doanh đừng bao giờ nên chê người khác bestbuy ơi... Giá rổ chênh nhau vài line không quan trọng bằng thái độ tư vấn trước bán hàng và trách nhiệm sau bán hàng à.

Em tham khảo giá rồi: Bestbuy vẫn chỉ là cái tên thôi. Chưa biết dịch vụ hơn chỗ khác như thế nào, nhưng ở xa trung tâm (nhà em) hơn mấy cái cửa hàng ở HBT; không chỉ để đặt mua mà ngay cả để khi cần; mà quan trọng nhất giá cao hơn họ (với cái em đang quan tâm hiện nay là SS 46C800 cao hơn chỗ thấp nhất ở HBT đúng 12 triệu 700 ngàn đồng). Giá ở đấy chắc chỉ rẻ hơn giá công ty niêm yết lúc mới ra thôi!
Nếu bình thường ở xa trung tâm, giá thuê cửa hàng thấp hơn thì giá bán phải cạnh tranh hơn, chứ mấy người năm nào cũng đi mua TV để so sánh dịch vụ đâu. Mà để so sánh về dịch vụ thì cửa hàng ngay cạnh nhà vẫn dễ đến và nói chuyện với họ hơn!

Chỉnh sửa lần cuối:

zuup

Member

Các bác cứ tham khảo Hiền Quân. Dịch vụ chưa ổn lắm nhưng giá khá tốt. Bảo hành thì ko phải ngại vì toàn bảo hành hãng cả.

tuanmilk

khuyên các bác ko nên qua hiền quân nữa.qua hoàng hải audio đi.
do em bị dính rồi sợ lắm bác ạ

Em thì cứ tranh thủ các đợt giảm giá của Pico, Media, HC,... mà mua. Chờ đợi 1 tí như chất lượng, dịch vụ đều OK.

Vừa rồi, em mua ở HC còn SS plasma C430 giá có 8,5 tr trong khi các nơi khác bán đắt hơn ít nhất 200k, Pico bán đắt hơn hẳn 1,4 triệu,...

Nếu không chờ được lâu, bác ra Hiền Quân (cửa nam) cũng được nhưng cửa hàng này vần là cửa hàng kiểu tư nhân, chộp giật dịch vụ chán, mất tiền vận chuyển. Bác nhớ tìm giá bán trên vatgia.com xong ra cửa hảng mà mặc cả nhé.

Bên trên