Ở Qui Nhơn ngoáy tai tại đâu là sướng nhất?

loiruot

Well-Known Member
Nơi tranh tài của các Spamer !:D

Em hay đi ngoáy tai và luôn có dụng cụ riêng của em mỗi lần đi như thế nhưng chưa tìm được chổ nào ngoáy cho đã cả, mấy ẻm cứ cào cào cho có lệ. Hỏi bác nào biết chỉ em với!?
Tks all

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Ở Qui Nhơn ngoáy tai tại đâu là sướng nhất?

Trởi ạ! Ở cái 4rum này mà bác hỏi câu này hả? Em buồn cười chết đi được! =))

scorpio_9x

Well-Known Member

Chủ thớt bị tự kỉ rùi ;))

loiruot

Well-Known Member

Trởi ạ! Ở cái 4rum này mà bác hỏi câu này hả? Em buồn cười chết đi được! =))
Chừ em đâu biết kêu ai nữa bác? @-)
Không bác nào giúp ah, hay là ẻm hàng hết òi

minhta

Bác ngoáy tai bằng gì. Hiện em mới tậu 1 bộ ngoáy tai đây.

attachment.php

attachment.php

loiruot

Well-Known Member

Em chưa được giao lưu với bác nè, đồ nghề của bác đẹp quá!

minhta

Bác ở Qui Nhơn à, hôm nào về thì giao lưu thôi đơn giản mà.
Em ở hội Qui Nhơn nhưng...nhà thì đang ở Gia Lai. híc híc.

Khi nào về rủ anh Trung, anh Kỳ...giao lưu chơi.

binhdinh1969

Trời Chú này chơi chữ thiệt ac, đọc topic cứ nghĩ bậy. Haizzzzzzzzz, đi vào trong thì thấy hết hồn luôn. Đẹp ngon hơn a rùi. Hôm nào về QN rủ ae đến feeling 4 nhen, gặp mặt 8 tí lâu quá khg gặp ai hết. (Nhớ Thứ Bảy và Chủ Nhật là tốt, ngày đó a có mặt trên phòng chiếu. Còn các ngày khác thì ngồi quầy khg ra nói chuyện với ae được). AE nào rãnh đến tham gia cho vui nhen

loiruot

Well-Known Member

Trời Chú này chơi chữ thiệt ac, đọc topic cứ nghĩ bậy. Haizzzzzzzzz, đi vào trong thì thấy hết hồn luôn. Đẹp ngon hơn a rùi. Hôm nào về QN rủ ae đến feeling 4 nhen, gặp mặt 8 tí lâu quá khg gặp ai hết. (Nhớ Thứ Bảy và Chủ Nhật là tốt, ngày đó a có mặt trên phòng chiếu. Còn các ngày khác thì ngồi quầy khg ra nói chuyện với ae được). AE nào rãnh đến tham gia cho vui nhen
Biết ngay lão sẽ nói câu này mà, lôi được lão ra mấy cái phòng chiếu đó ra Xuân Diệu ngồi mới là vấn đề đây!!!

loiruot

Well-Known Member

Biết ngay lão sẽ nói câu này mà, lôi được lão ra mấy cái phòng chiếu đó ra Xuân Diệu ngồi mới là vấn đề đây!!!

Bác ở Gia Lai thế "vợ hai" bác ở mô để em còn ngoáy nữa

hstp

Đã xóa bài viết - Thông cảm.
Đọc xong ngẫm lại mình ko nên hiểu theo nghĩa đen.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhdinh1969

Hahahahahahaaha Gì mà ghê zậy chú loiruot, Minhta hôm nào zề QN đến chơi, ae gom đông đông rồi đi Xuân Diệu (câu này chú loiruot kích a mày nhen), bóp cái gì thích thì đi bóp nhưng trước khi bóp là ngoáy tai cho sướng nhen. Loiruot, e có số mấy ae đt nhen (Trung, Danh, .....). Chuyến này đi bốp cho sướng tay đi. Chú Minhta khi nào zề cho biết giờ để AE sắp xếp lịch nhen cho tiện. Haizzzzzzz cái này là Big Event đây

loiruot

Well-Known Member

Hahahahahahaaha Gì mà ghê zậy chú loiruot, Minhta hôm nào zề QN đến chơi, ae gom đông đông rồi đi Xuân Diệu (câu này chú loiruot kích a mày nhen), bóp cái gì thích thì đi bóp nhưng trước khi bóp là ngoáy tai cho sướng nhen. Loiruot, e có số mấy ae đt nhen (Trung, Danh, .....). Chuyến này đi bốp cho sướng tay đi. Chú Minhta khi nào zề cho biết giờ để AE sắp xếp lịch nhen cho tiện. Haizzzzzzz cái này là Big Event đây
Em biết có vài chổ bốp anh ah mà là ...cá Bốp nấu chua!!! Ha ha ha:))

minhta

Dạ, cảm ơn mọi người.

Em có kế hoạch về sẽ thông báo ngay.

Em chỉ thích cái khoảng "ngoáy tai" thôi, còn "bốp" thì để dành cho bác loiruot. haha :))

loiruot

Well-Known Member

Dạ, cảm ơn mọi người.

Em có kế hoạch về sẽ thông báo ngay.

Em chỉ thích cái khoảng "ngoáy tai" thôi, còn "bốp" thì để dành cho bác loiruot. haha :))
Dạ em cảm ơn bác, bác khiêm tốn quá. Cái khoản bốp đó em gác kiếm lâu rồi nay em chuyển qua khoảng thọt thôi thọt càng sâu em càng khoái!!!!;)) Bác Kỳ có nhắc tới gà này gà nọ hay là bác ấy muốn thọt ah!!!
p/s em note số phone trong mục thành viên rồi ah!!!

minhta

Sẵn đây post đồ nghề của mình lên đi các bác.
Có gì ta 8 trước ở đây rồi đến khi hội ngộ làm 8 tập hai. haha:))

loiruot

Well-Known Member

Tối về em up!Dàn em cỏ lắm, ngại show!!!

minhta

Tối về em up!Dàn em cỏ lắm, ngại show!!!
Em cực lực phê bình bác loiruot! >:p
Chúng ta nghe nhạc, thưởng thức âm nhạc chứ có phải chạy đua vũ trang đâu mà cỏ với không có.
Về Qui nhơn có điều kiện em dẫn đi nghe dàn của cậu và dượng em từ vài trăm ngàn đến mấy triệu thôi nhưng đố bác chê được đấy.
Chúng ta chỉ có thể khác biệt bằng kiến thức và thẩm âm, không thể khác biệt bằng tiền bạc được bác ạ.
hê hê;))

loiruot

Well-Known Member

Em cực lực phê bình bác loiruot! >:p
Chúng ta nghe nhạc, thưởng thức âm nhạc chứ có phải chạy đua vũ trang đâu mà cỏ với không có.
Về Qui nhơn có điều kiện em dẫn đi nghe dàn của cậu và dượng em từ vài trăm ngàn đến mấy triệu thôi nhưng đố bác chê được đấy.
Chúng ta chỉ có thể khác biệt bằng kiến thức và thẩm âm, không thể khác biệt bằng tiền bạc được bác ạ.
hê hê;))
Dạ đây ah, còn thiếu nhiều quá mà lúa thì không theo kịp nhu cầu nên có đâu up đó vậy:
EM chưa nghe bằng CDP mà chỉ nghe Lossless bằng dune duo, Em với bác giống về khoản Marantz, mà của em là PM6003, bác model nào. Phim thì dùng tạm 2ch nốt! cặp bookshefl Monitor.

Bên trên