Offline 26/09/2009

Family360

Active Member
Ðề: Offline 26/09/2009

Đầu tiên em xin chúc sức khỏe ban giám khảo, quý trọng tài và gửi đến các bác lời chào TRÂN TRONG NHẤTTTTTTTTTT ạ...>:D<
Vâng xin cám ơn rất nhiều...
Báo cáo các bác chi tiết thông tin về buổi offline ạ:

Thời gian: 04:00 PM hay 16h chiều ngày 26/09/2009
Địa điểm: Cafe Hợp Phố thuộc Golf Hotel kế Golf Discotheque dưới bến Ninh Kiều.
Nội dung:
1. Đón khách
2. Chào hỏi
3. Kêu nước
4. Spam + Chat chit
5. Share phim (nếu có)
6. Tính tiền nước
7. Tiễn khách
...
Kinh phí dự kiến: Nguồn vốn tài trợ không hoàn lại của chính phủ Cam-Pu-Chia
:cool:
a/c/e nào đăng ký thì nhớ đi đúng - đủ - kịp thời nhé!

Cuối cùng em xin chúc sức khỏe ban giám khảo, quý trọng tài và gửi đến các bác lời chào TRÂN TRONG NHẤTTTTTTTTTT :-*...Em xin hết ạ...

Được lắm, được lắm! =))

taijvc

Kỳ này dứt khoát o đi 6 Đời 3 nữa.....ra về tìm xe khó quá hôm nọ tính đón taxi về rùi

Cara

Active Member

He he, mới 2 ngày mà thread up lên 5 trang, đọc cười gần chít.
Xin lỗi mọi người vì mình nhầm ngày. Lu bu quá mắt mũi cứ hoa cả lên í. Báo káo anh em là em chỉ đi Hợp Phố thôi nhen, sang hịệp 2 cho em out trước.

huynhngoctu-hd

Xin cáo lỗi các a/c/e, bữa 26/09 phải đi Long Xuyên công tác rùi ko biết kịp để về off ko nữa, nếu kịp thì xin gặp các a/c/e ở tăng 2, còn nếu ko kịp nữa thì xin hẹn lại lần off tới nha, lấy làm tiếc quá hichic...

Family360

Active Member

Xin cáo lỗi các a/c/e, bữa 26/09 phải đi Long Xuyên công tác rùi ko biết kịp để về off ko nữa, nếu kịp thì xin gặp các a/c/e ở tăng 2, còn nếu ko kịp nữa thì xin hẹn lại lần off tới nha, lấy làm tiếc quá hichic...

Hehe! Đi thăm "em" hoài ta! ;))

Quên, đăng kí 1 vé nhé. hehe

taijvc

Chào , sao em lại đi ct ngay thứ 7 o vậy (có vấn đề ở LX,,RGia rồi đúng o?.....hihi) Cố gắn đi sớm về sớm nha

huynhngoctu-hd

Chào , sao em lại đi ct ngay thứ 7 o vậy (có vấn đề ở LX,,RGia rồi đúng o?.....hihi) Cố gắn đi sớm về sớm nha

anh Tài ơi, lên LX để họp về vấn đề lấy C/O, làm sai hoài, chứ em đâu có muốn đi, vừa mệt lại vừa tốn kém nữa, ở nhà nhậu với mấy anh em còn vui hơn nữa đó hehhe.. :-??

dvthanhtam

Kỳ này dứt khoát o đi 6 Đời 3 nữa.....ra về tìm xe khó quá hôm nọ tính đón taxi về rùi

6 Doi 4 thang tien na pa kon oi ... phai chi ko`n quan lau hop pho chai` ( no dang sua chua ) , khong thi` vao do cung dc .... thay gia ca rat OK , lam an cu~ng ngon ma` lai la` dual hop pho nua .... Sr xai lap Unikey bi hu

Có ai có cái Dock chưa? Tuần này e định đem ổ "List cũ" theo share đó...

quocdat11

Member

mi pac di off nho dem fim theo nhoa!!
hihi, cung share film HD nao!!

share film là vấn đề chính của buổi off mà,vậy mới nghiệp dư ----> chuyên nghiệp cho buổi off hoành tráng nha

Penalty..hihihihahaha

Sao kì vậy anh Tài,nói share film cho em ma

Sao bác Nguyên lại quan tâm tới phim thiếu nhi thế nhờ :confused:
acac :-/ pác đừng coi nhẹ thể loại film thiếu nhi nha,rất ăn khác đó đặc biệt là teen

Tưởng tượng wán tối chiếu 2 bộ HD ko biết còn đủ chỗ ngồi ko nữa
suất 1 film dành cho teen
suất 2 film hành động + ... cho giới chuyện nghiệp
suất 3 hẻm dám chiếu đâu mắc công fá sản nợ nần chồng chất @-)

Cara

Active Member

Hơ hơ ... cho thuê dock mà không charge có được hông ?
Tình hình rất chi là tình hình là mình có 3 cái dock mà chả có sạc nào hết mới ghê. Hình đã post đâu đó bên thread spam ... ai có charge của nó thì mang theo, hú mình 1 tiếng mình mang dock cho hehe.

dvthanhtam

Lay charge da nang cho radio duoc khong ba chi nha em co`n 1 cai de xa`i load mini :d .

COMMANDO

Active Member

Chiều nay anh em HDCT nhớ đến đúng giờ nhé, cố gắng đến họp mặt nha anh em. Mình nghĩ cũng không mất nhiều thời gian của chúng ta lắm đâu, vì hội HDCT chúng ta họp 2 lần/1 tháng thôi. Các bạn nào là fan của MU thì nhớ là 21h tối nay, MANCHESTER UNITED sẽ đá với Stoke City nhé. Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ, thân.

Bên trên