Offline ăn giỗ 23/4/2010

Nhân ngày giỗ ông tổ của em, thân mời anh chị em hội HDCT đến dự buổi tiệc trà thân mật tại Cafe Hợp Phố (dự kiến) vào lúc 04 giờ chiều ngày 23/04/2010. Mong anh chị em đến tham dự đông đủ để ngày giỗ ông tổ em thành công tốt đẹp.
Chúc anh chị em dồi dào sức khỏe ạ \m/\m/\m/\m/

** anh chị em thấy địa điểm nào hay hơn cứ góp ý nhé! Em sẽ sửa lại sau

COMMANDO

Active Member
Ðề: Offline ăn giỗ 23/4/2010

Mình reg ngay 01 vé liền, tui khoái nhất là họp mặt để gặp những anh em trong hội HDCT chúng ta.

hôm đó sẽ cố gắng có mặt. Hợp Phố ở NK hay 30/4?

nino

Member

Sẽ tranh thủ ghé uống... cafe với các bạn

taijvc

Cố gắn đi,dù hôm đó đã có lịch rùi . 30/4 hay gần bến NK đều có ăn với uống hết....Hưng ơi ........hehe

Em chưa đi 30/4 nên chưa biết, nhưng thấy bến NK tiện hơn. Anh em còn chỗ nào khác hay hơn giới thiệu nhé!

Mr CYP

off ngay ngày 23/04 , hình như tối hôm đó là chương trình pháo hoa chào mừng thông cầu Cần Thơ đó mấy bác, em định đi ghi lại vài tấm anh khoảnh khắc đó, nhưng thôi reg 1 vé tranh thủ off cùng anh em HDCT vì lần trước miss off của pac HDCanTho lần này cố gắn đi.

em thấy nếu anh em mún xem luôn pháo hoa cầu CT thì nên chọn HP Ngô Gia Tự, còn nếu như muốn lai rai vài ve thì chọn HP 30/4 sẽ thích hợp hơn

Chúc cho off của chúng ta sẽ diễn ra tốt đẹp. Thân mến

nino

Member

off ngay ngày 23/04 , hình như tối hôm đó là chương trình pháo hoa chào mừng thông cầu Cần Thơ đó mấy bác, em định đi ghi lại vài tấm anh khoảnh khắc đó, nhưng thôi reg 1 vé tranh thủ off cùng anh em HDCT vì lần trước miss off của pac HDCanTho lần này cố gắn đi.

em thấy nếu anh em mún xem luôn pháo hoa cầu CT thì nên chọn HP Ngô Gia Tự, còn nếu như muốn lai rai vài ve thì chọn HP 30/4 sẽ thích hợp hơn

Chúc cho off của chúng ta sẽ diễn ra tốt đẹp. Thân mến
Chắc phải lên Victoria hay Hoa Sứ mới thấy rõ cây cầu [-O<

Tăng 1 uống cafe lành mạnh thôi anh em, muốn gì qua tăng 2 ta hành động. Quán Tăng 2 thì có Hoa Sứ nhìn thấy được cây cầu, khỏi phải mất công mấy bác to béo nhà mình phải chen lấn trong đám đông sợ mấy em xìn tin nó lợi dụng xàm sở hehehe. Nếu anh em OK Hoa Sứ thì phiền 1 anh nào đó quen biết đặt bàn trước vì chắc chắn hôm đó sẽ hết chỗ.

// Do đợt này không có nhà tài trợ nên em xin mạn phép tài trợ 2 chai Re'my nhé! Anh em nhớ giữ gìn sức khỏe....

nino

Member

Tăng 1 uống cafe lành mạnh thôi anh em, muốn gì qua tăng 2 ta hành động. Quán Tăng 2 thì có Hoa Sứ nhìn thấy được cây cầu, khỏi phải mất công mấy bác to béo nhà mình phải chen lấn trong đám đông sợ mấy em xìn tin nó lợi dụng xàm sở hehehe. Nếu anh em OK Hoa Sứ thì phiền 1 anh nào đó quen biết đặt bàn trước vì chắc chắn hôm đó sẽ hết chỗ.

// Do đợt này không có nhà tài trợ nên em xin mạn phép tài trợ 2 chai Re'my nhé! Anh em nhớ giữ gìn sức khỏe....
hic mới nghe nói là muốn bỏ chạy ...tới rồi

taijvc

Cafe hút hít được rồi , tăng 2 tăng 3 chi nữa.............!

Cara

Active Member

Em Buyyoulife tài trợ 2 chai remy, chắc mình nên tài trợ ... 1 kg cafe quá ;;) Có nên hông ta ? Chóng mặt we', chưa hết bệnh nữa ...
Kỳ này đồ chơi của anh Hưng em không xơ múi được món gì hết. Em không phải dân DIY mod miếc mấy cái board rùi, con chuột em còn bấm không hết chữ nữa hu hu :((

nino

Member

Em Buyyoulife tài trợ 2 chai remy, chắc mình nên tài trợ ... 1 kg cafe quá ;;) Có nên hông ta ? Chóng mặt we', chưa hết bệnh nữa ...
Kỳ này đồ chơi của anh Hưng em không xơ múi được món gì hết. Em không phải dân DIY mod miếc mấy cái board rùi, con chuột em còn bấm không hết chữ nữa hu hu :((
sao anh em không dời điểm qua ủng hộ Cà Rá nhỉ @-)

COMMANDO

Active Member

Chiều qua mình ghé nhà anh Hưng chơi, thấy đống đồ điện tử hoành tráng quá. Cả đống dây nhợ, tụ điện chằng chịt chưa làm xong nhìn phát ớn. Chúc anh Hưng mau làm xong sớm để anh em kéo qua thưởng thức dàn loa nữa...hehehe

Bên trên