Offline định kì ngày 28/11 Hội HD Hà Nội ( Tổng kết và hình ảnh trang 7 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kinh3D

Ðề: Offline định kì ngày 28/11 Hội HD Hà Nội ( Tổng kết và hình ảnh trang 7 )

Anh e nhậu nhẹt vui thật đấy. E và thanhtung0506 giờ chắc ko ai biết là ai nữa rồi :D:D:D:D, chắc từ lúc bắt đầu cơ cấu lại HN \m/\m/\m/. Hihi đúng là quy luật giống các cụ thời đầu tiên =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Lại Văn Sâm

Không thấy Nhok đâu nhỉ :(

HDGialong

Active Member

Lần off này thiếu rất nhiều đội hình chủ chốt, các bác như hunggz , overkillx, usbvn , kiukiu , rồi đội test bia cũng vắng cả . Anh em buồn nhiều , uống bia như uống nước rau muống , bác Hiếu Gia Lâm đau lòng nuốt lệ vào tim mà cũng làm đến...3 bát canh rau muống cho đỡ tủi :(
Đề nghị những ai mang danh chủ chốt mà vắng lần này thì lần sau tự giác chịu phạt nhé , đội đã bàn nhau cho sếp Hiếu cầm bát canh rau muống đi phạt các bác roài , cứ bác Hiếu uống 1 bát là các bác 1 cốc bia, uống sao cho say canh rau muống thì thôi :-j :-j :-j
Ngoài ra :

Cái này đc coi là thành công nhất =)) =)) =)) Cũng giới thiệu sơ qua rằng đây là 1 quán bia tươi đẳng cấp ở HN, đảm bảo uống 2 cốc thì say quên lối về nhà , ai xác định đc tư tưởng thì nhớ trc buổi đăng kí off sau sẽ có 2 lựa chọn cho các bác :

1 - Uống bia .
2 - Uống nc rau muống =))

Tình hình là e sẵn sàng đăng kí uống nc rau muống thôi, khả năng có hạn , mạnh dạn vô biên , ko lượng sức nên hôm ý uống về e quay quay mất cả buổi sáng , đứng trc cửa nhà mà cứ " Ô ú ơ , em đập vào lan can..." =))

Nếu các bác ngại trc a e thì có thể nhắn tin theo cú pháp :
RAUMUONG ( cách ) X ( cách ) Y
Gửi đến tổng đài 3508 ( 3 năm ko tắm :D )
Hoặc nhắn trực tiếp đến số sếp Hiếu Gia Lâm tại nội thành HN : 6677028 ( xấu xấu bẩn bẩn không ai tán :"> )
trong đó X là 1 hoặc 2 , Y là số người dự đoán giống như bạn =)) =)) =))
Ai dự đoán đúng sẽ đc miễn đóng quỹ lần này , và được phép thành lập hội mang tên là Hội Những Người Phát Cuồng Vì Anh Hiếu Gia Lâm. Lưu ý là hội này sắp tới sẽ sánh ngang với Thúy Nga PBN , Vân Sơn ,ASIA... , các bác nhanh chân đăng kí nhé =)) =)) =)) Chủ trương của hội có lẽ xoay quanh chủ đề chính là : Test Nước Rau Muống Luộc =))
Lần off tới sẽ bàn kĩ hơn vấn đề này , vì vậy mọi người nhanh tay đăng kí , a e còn tính toán đặt chỗ , làm băng rôn , khẩu hiệu , chỗ gửi xe, riêng phần hậu cần thì ko phải lo , bác Usbvn đã nhận nhiệm vụ 2h sáng ra chợ Long Biên đặt mua 2 tạ Rau muống cọng non cho a e tha hồ đọ =)) =)) =))

Chuẩn vắng mấy bác chủ chốt mất vui.
Sory không đi uống bia được cùng các bác
Bữa sau phải chới hết chận mới đã,
Hôm đó chót hẹn bữa rượu nhà trước :)

Lại Văn Sâm

Pác không thích quần chúng thì pác thích quần gì?
King?

Quần hào... ;)) cũng là quần =))

...Quần thủng. Nhìn nico đẹp ...:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

... Quần thủng. Nhìn nico đẹp thế, khen thiệt đấy.:D

Topic đang có chiều hướng nói về Nico xinh, đẹp vì có chiếc quần thủng 8->

HDCP

Super Moderators

Các bác nhìn kỹ nico mà xem, cúc áo còn nửa kín nửa hở, nhìn mong manh quá.>:)

Các bác nhìn kỹ nico mà xem, cúc áo còn nửa kín nửa hở, nhìn mong manh quá.>:)

Trời ơi các bác cứ hiểu nhầm ý của em rồi. Không phải nico có cái quần thủng , mà là quần của anh em mình thủng . Còn vì sao thủng thì em cũng không dám nói b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Ðề: Offline định kì tháng 11 hội HD Hà Nội

Làm viên nữa cho chắc :))

Quá ác cho vụ này khổ cái thân tôi quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên