Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

huynhngoctu-hd

Ðề: Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

@HDCantho:
Hình đẹp quá đại ka ơi, kakakaka, lần off sau sẽ hoàng tráng hơn nữa há đk.....hihihi

nino

Member

Cảm ơn bác Liêm đã tổ chức cho anh em gặp nhau, mình rất vui được làm quen với mọi người, chúc HDVN nói chung và HD Cần Thơ ngày càng phát triển@-)
sao không thấy hình của tăng 2 hở các bác b-(b-(

Family360

Active Member

Chỉ có tăng 2 là về rồi. Oải quá trời luôn. Nói AE đừng cười, có chạy ra phía sau sử dụng chiêu "ép chất độc ra khỏi cơ thể" mới bò về nhà được.
Sáng nay có phone 1 số anh em đi BÚN BÒ HD nhưng không được....
Nói chung là rất vui, cảm ơn toàn thể anh em.
Hội trưởng nhớ ghi tên các bro nào đã đăng ký mà không đến nhé. Sẽ có biện pháp kỷ luật đó nhe.

PS: To everyone who loves HD War: TORA TORA TORA 1970 (1080 DTS)
Link down: http://hdmoviefree.com/adventure/tora-tora-tora-1080p.html
Sub Viet chuẩn vừa edit xong: http://subscene.com/tora-tora-tora/subtitles-9650.aspx

Em đóng gốp thêm link download
Mã:
http://www.hdbox.me/2009/12/tora-tora-tora-1970.html

(Rapidshare và Megaupload)

nino

Member
Ðề: Offline end of year - Toàn cảnh buổi tiệc offline

Chào cả nhà ! Mới tỉnh táo hoàn toàn sau một đêm và một buổi sáng vật vả, vật vờ hehehe :D
Giờ lò dò up hình ảnh lên hầu anh em nhé. Coi cấm cười nha hahaha :D mình lại cười trước rồi hahaha :D lại cười nữa :D:D:D:D
Hoan hô và cảm ơn các anh đã giúp HDCanTho quá chừng nhiệt tình.
Đúng như kế hoạch, 3 giờ các anh em đã có mặt tại "Mặt trận 6 Đời 3" để chuẩn bị. Lúc 13g30 là Jeambone về đến Cần Thơ ghé Công ty HTL của mình, 15g00 thì anh Jivago alo alo "... em đâu rồi anh đang ở 6 Đời 3 chờ em nè, anh đã mang quà đến ..." Yeah ! 3 phút sau anh em đã đến gặp anh Jivago (nhanh ghê chưa !) ... vì lúc đó anh Nino, Jeambone, Huynhngoctu-hd, Nguyentantho ... đã đi đến cổng hội chợ rồi :D . Và bắt tay ngay vào việc chuẩn bị.
Màn 1 cảnh 1 :

Anh nguyentantho và anh huynhngoctu-hd đang leo trèo để treo bằng được biểu ngữ cho anh em.​

...

Anh em đang bận rộn chuẩn bị đạn dược để cung cấp cho đồng đội​

...

Và kiểm tra lại lần cuối cho thật ok​

...

Khâu chuẩn bị đã xong ! Phù phù hơi mệt rùi đó nha, thèm được làm chai bia quá nhưng chưa được đâu :D

Màn 2 cảnh 2 :
Giờ xin giới thiệu với anh em dzung nhan của các thành viên lúc còn tỉnh và lúc hơi sỉn sỉn

Từ trái qua : bighead - phamquang57 - khiemac - huynhngoctu-hd

Từ trái qua : Commando - Dvthanhtam - Family360 - TaiJVC

Từ trái qua : Nino - Anh Lý - Anh Kiệt : Hai anh này bên Diễn đàn tin học đến chơi với tụi mình rất nhiệt tình.

Từ trái qua : Blue_X - Funnymagical - Anh Hậu - Huynhnv - Miss quên tên òi :d

Từ trái qua : Jeambone - Miss Loan - Miss Hà - Buyyoulife

Từ trái qua : Miss Thảo - Anh Kết - MrCang - Anh Khiêm

Từ trái qua : Blackwolf83 - Huynhngoctu-hd - HDCanTho - Phamquang57

Từ trái qua : Buyyoulife - Dvthanhtam - TaiJVC

Và tập thể anh chị em đây

Màn 3 cảnh 3 : Nhập tiệc
Trễ hơn giờ dự kiến 30 phút. Lúc 17g30 anh chị em đã đến khá đầy đủ

Cô bé khui bia cho anh em nhập tiệc. Cô bé nói với mình : Khi nào anh "lên" anh nhớ kêu em nhé, có em đáp ứng liền :D

Giờ mình đi đám cưới tối về post tiếp nhé còn nhiều pha ảnh vui lắm, hấp dẫn là phần sau :D :D :D
hình như còn thiếu hơi bị nhiều hình giới thiệu hén bác Liêm, sao hông thấy giới thiệu bác sĩ và bác trông giông giống mình hen (nhưng nặng hơn \:D/)

COMMANDO

Active Member

Bữa off hội HDCT của chúng ta có 2 anh bác sĩ, 1 anh là anh jivago và còn 1 anh nữa hình như là anh Nhật thì phải. Anh mà giống giống bác nino là anh knguyen429 ấy, giống về kiểu tóc lẫn ngoại hình...luôn.

taijvc

Ngày hôm qua đi đám cưới (đưa em về nhà chồng) cả ngày , về mệt nhừ nên o biết thông tinn gì trên d đàn . Nay xem thấy nhiều hình đẹp quá ,. Chúc hội ngày càng lớn mạnh
Chân thành cám ơn Mr. Liêm đã tạo điều kiện để ace gặp mặt

HDCanTho

Chào cả nhả ! Sorry hôm qua mình post thiếu hình của anh Jivago và Knguyen429. Mình đã edit lại đây : http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=41182&page=18 xin cáo lỗi.
Giờ mình tiếp tục hầu anh em những pha ảnh vui lắm.

... Màn 4 cảnh 4 : Bê-sa-mê
Anh em bắt đầu khai hỏa 1 - 2 - 3 dzoooooooô liên tục, liên tục. Hết đợt này đến đợt khác.

Lâu lâu lại có những pha phối hợp nhỏ, bọc lót cho nhau

Và bàn bạc, thảo luận sôi nổi về công tác thiện nguyện, làm logo HD Cần Thơ cho đồng phục và và nón bảo hiểm.

Sau nhiều loạt đạn bia bắn thật là rát thì ... hehehe hầu hết anh em đã tìm được tần số riêng :D

Trong lúc đó, "hậu phương" vẫn phải bảo đảm vững chắc để phục vụ chiến sĩ. Anh Khiemac coi chừng cắn nhầm chiếc đũa hehehe

Còn "mặt trận" thì vẫn đang đến hồi quyết liệt. Mặc dù vậy, Buyyoulife cũng không quên PR "gì đó" với TaiJVC hehehehe

Nhưng TaiJVC đâu thể một mình được, vì còn Commando nữa chứ. Xem nè hehehe

Vầy cho chắc. Nhất cự ly, nhì tốc độ hehehehe :D :D Và xem ra Buyyoulife rất vui hehehe.

Quá vui phải không anh em. Buyyoulife và Commando không giận nha hehehe. Ủa anh TaiJVC buồn tình bỏ đi đâu rồi kìa.

Ah ! TaiJVC đây rồi. Đang cùng tham khảo ý kiến với Jivago, Jeambone, Gialac1983 và Blackwolf83 :D :D

Rồi Huynhngoctu-hd cũng phải đến giảng hòa hay châm dầu vào lữa gì đó hahahaha

Xem cũng đã có phần êm thấm rồi hé anh TaiJVC :d :d :d

Mặc dù đã xong nhưng TaiJVC vẫn chưa vui lắm hehehe.

Đùa tí cho vui thôi nhé anh em. Còn đây là những tiếc mục văn nghệ cây nhà lá vườn hầu anh em.

Ca sĩ Huynhngoctu-hd đang feel nhạc phẩm "Nhánh Lan Rừng". Anh Phamquang57 chơi đàng cực kỳ pro luôn.

Trong lúc anh Huynhngoctu-hd feel thì anh Khiemac tranh thủ vận động Jivago, Knguyen429 và anh em để lo cho tăng 2 hehehehe

Vẫn không quên tặng hoa cho ca sĩ

Rồi đến anh Khiemac tự biên tự diễn đây

Chơi ngồi chưa đã. Đứng lên chơi đứng luôn hehehehe

Có một số bài anh Khiemac sử dụng bí kíp hehehe

COMMANDO

Active Member

Ặc ặc, em coi tấm hình chụp em núp sau lưng buyyoulife mắc cười quá chừng luôn. Bối cảnh chụp tấm hình đó là như vậy nè : em đang mum mum cơm ngon lành thì bác camera man nào đó chạy tới giơ ống kính lên, lúc đó em xấu hổ quá nên mới núp sau lưng buyyoulife trốn. Hẻm thui em bị chụp lúc đang nhai ngồm ngoàm thì kì lắm :D , sáng này coi lại thì thấy lúc đó cái tay trái của mình vô tình...ôi mắc cỡ quá đi :)

jivago

Ặc ặc, em coi tấm hình chụp em núp sau lưng buyyoulife mắc cười quá chừng luôn. Bối cảnh chụp tấm hình đó là như vậy nè : em đang mum mum cơm ngon lành thì bác camera man nào đó chạy tới giơ ống kính lên, lúc đó em xấu hổ quá nên mới núp sau lưng buyyoulife trốn. Hẻm thui em bị chụp lúc đang nhai ngồm ngoàm thì kì lắm :D , sáng này coi lại thì thấy lúc đó cái tay trái của mình vô tình...ôi mắc cỡ quá đi :)

Thoâi đừng thanh minh thanh nga chi nữa. Có hình ảnh chứng minh đàng hoàng rùi nhé. Cầu mong girl friend của chú không vào cái threat này..
Một chầu cafe đi, anh em trong hội sẽ giải oan"thị Mầu' cho...
Người "love fashion TV"đâu rùi ta...Lên tiếng đi chứ..

jivago

Công nhận cái "tay trái" của Comando dữ thiệt, xem lại ảnh cứ gai hết cả mình...
Còn đây là tên file ảnh của HDcantho(Liêm) cho pic đó: CommandodangSSSBuyyoulife.jpg
Ha ha ha....

HDCanTho

Công nhận cái "tay trái" của Comando dữ thiệt, xem lại ảnh cứ gai hết cả mình...
Còn đây là tên file ảnh của HDcantho(Liêm) cho pic đó: CommandodangSSSBuyyoulife.jpg
Ha ha ha....

Em ngồi post ảnh tới tấm này làm sai hoài luôn vì mắc cười quá chừng hahahaha :D :D. Em đặt tên để dễ nhớ sss chứ không phải xxx hahaha. Vui thiệt. Hahahahha

HDCanTho

Hahahaha vui thiệt Commando. Bác Knguyen429 - camera men đã me được mấy tấm này thiệt là vui. Bác Buyyoulife đâu mất tiêu rồi ? Hahahaha

Chỉnh sửa lần cuối:

blackwolf83

Anh Liêmới tăng hai có hình không vậy, post lên xem anh em làm gì trong tăng hai cho thỏa chí tò mò, he he

HDCanTho

HDVietNam tổ chức offline cực kỳ hoành tráng vào ngày 30-01-2010. ACE chúng mình có ai muốn tham gia thì giơ tay nhé. ACE xem chi tiết tại đây http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=430233. Khi đi nhớ mang máy ảnh theo để về cho anh em được xem lại đỡ ghiền nhé hehehe.

HDCanTho

Anh Jeambone ơi ! Anh gởi mail cho em hình anh chụp đi anh hoặc anh rảnh thì post lên luôn hé. Hình bên máy của anh mới nhiều và vui lắm đó anh Tài. Phần tặng quà thì bên máy anh chụp không hà. Thanks anh nhiều.

@TaiJVC : Anh Tài ơi ! Anh đâu mất tiêu rồi không thấy anh vậy ? Anh có giận em không ? Nếu có em đãi 1 chầu Bún Bò HD nhé hehehe.

Chỉnh sửa lần cuối:

MrCang

Member

ace có ai dự định đi ko vậy

taijvc

Nhìn hình COM.. and BUY.. cười muốn té ghế luôn đây nè.....camera men của hội mình hay thật. Còn nhiều hình lắm mà các anh cứ post lên hết đi...

Bên trên