Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

gialac1983

Ðề: Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

cho em 2 vé luôn nha (đăng kí dùm bighead luôn).... em ở cần thơ hehehe biết a ,e trong hd cần thơ cũng nhiều biết luôn a Liêm luôn hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:

bighead

Theo thông báo không chính thức thì 30 người book sớm nhất sẽ được tặng mỗi người 1 cái HDD 500GB =)) nhưng mà không có bảo đảm là hàng xài được ;))

nino

Member

Theo thông báo không chính thức thì 30 người book sớm nhất sẽ được tặng mỗi người 1 cái HDD 500GB =)) nhưng mà không có bảo đảm là hàng xài được ;))
à, khoái quá ta =P~ =P~ chuyện nhỏ, lấy về kê chân tủ cũng được mờ

HDCanTho

Hehehe vui quá ! Hẹn gặp lại hehehe

HDCanTho

Rất vui chào đón tất cả anh em !

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCanTho

Anh em thân mến !
Đây là một sân chơi rất vui và vô tư mà BQT HDVietNam đã dành cho chúng ta. Tuy là sân chơi, nhưng lần này, bọn mình tổ chức offline chu đáo và hoàn toàn miễn phí, nên khi anh em đã book vé rồi thì xin đừng vắng mặt, bọn mình sẽ rất buồn vì đã nhiệt tâm tổ chức (và các bàn tiệc đã đặt bọn mình làm sao giải quyết hết :D).
Anh em vui lòng nhắn tin vào máy di động của mình 0913.824.859 để xác nhận chính thức với mình.
Mình sẽ căn cứ vào thông tin này để đặt tiệc thật chu đáo đón chào anh em.

Sở dĩ mình nhờ anh em xác nhận là vì những lần offline trước, khi đăng ký trên diễn đàn thì nhiều, nhưng khi đến ngày họp mặt thực sự thì vắng không ít. Nên lần này mình mới nhờ anh em xác nhận là vậy. :D

Trân trọng và thân mến.
Nhóm tổ chức offline

"Tái nạm" : Các đại ca và anh em thường hay gặp HDCanTho thì chắc chắn là không bỏ em út rồi :D hehehe. HDCanTho chỉ lo là các anh em chưa biết hết anh em trong hội sẽ ngại nên mình xin nói thật lòng rằng : "Tứ hải giai huynh đệ" - bọn mình rất trân trọng chào đón tất cả anh em nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

nino

Member

ai cha, phải xác nhận mới được nhe, lỡ đăng ký 30, đi có 5 mạng thì 4 người như bác Liêm cũng xử không nổi 25 xuất kia :)

HDCanTho

ai cha, phải xác nhận mới được nhe, lỡ đăng ký 30, đi có 5 mạng thì 4 người như bác Liêm cũng xử không nổi 25 xuất kia :)

Chí phải ! Chí phải ! Thanks pác nino

jivago

Vụ này không đọc kỹ cái hàng chữ màu trắng là toi ngay...
Thấy ý kiến này cũng hay và để đáp lại tấm lòng của chủ thớt, mình xin tặng 20 anh em đăng ký sớm nhất ( Danh sách và số thứ tự do chủ "Bầu Sô" quyết định) 20 món quà nhỏ.
Đây chỉ là tấm lòng, mong chủ thớt và các anh em đón nhận.

HDCanTho

Thấy ý kiến này cũng hay và để đáp lại tấm lòng của chủ thớt, mình xin tặng 20 anh em đăng ký sớm nhất ( Danh sách và số thứ tự do chủ "Bầu Sô" quyết định) 20 món quà nhỏ.
Đây chỉ là tấm lòng, mong các anh em đón nhận.

Cảm ơn Bác Sĩ thật nhiều ! Anh em sẽ rất vui đây. Thay mặt anh em cảm ơn Bác Sĩ lần nữa.

Nghe anh em nói bác jivago là Bác Sĩ Khoa Nhi, nên mình mạn phép tiết lộ, có điều chi không phải, bác vui lòng bỏ qua cho.

Chỉnh sửa lần cuối:

MrCang

Member

sent message....confirm dùm nha bro

Cảm ơn Bác Sĩ thật nhiều ! Anh em sẽ rất vui đây. Thay mặt anh em cảm ơn Bác Sĩ lần nữa.

Nghe anh em nói bác jivago là Bác Sĩ Khoa Nhi, nên mình mạn phép tiết lộ, có điều chi không phải, bác vui lòng bỏ qua cho.

Anh Jivago làm ở Bv nào vậy? Nôn đến ngày họp mặt quá, làm quen thêm được nhìu anh em.=D>=D>

MrCang

Member

bệnh viện nào mà có trẻ e á bạn

taijvc

"Tái nạm" : Các đại ca và anh em thường hay gặp HDCanTho thì chắc chắn là không bỏ em út rồi :D hehehe. HDCanTho chỉ lo là các anh em chưa biết hết anh em trong hội sẽ ngại nên mình xin nói thật lòng rằng : "Tứ hải giai huynh đệ" - bọn mình rất trân trọng chào đón tất cả anh em nhé.[/QUOTE]

Chào Liêm ! Chuẩn bị chốt danh sách lên trang nhất đi em để ae mình còn setup phòng ốc nữa chứ

HDCanTho

Chào Liêm ! Chuẩn bị chốt danh sách lên trang nhất đi em để ae mình còn setup phòng ốc nữa chứ

Dạ, em nghe anh. Cảm ơn anh Tài nhiều lăm lắm. :D Vui quá đi hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:

huynhngoctu-hd

Đây chỉ là tấm lòng, mong chủ thớt và các anh em đón nhận.[/QUOTE]

Hai ngày Comando mời em uống càphê với pác tại Nhã Quỳnh mà em ko có đi đc, thật là tếc quá, hẹn gặp lại pác sau nhé

nino

Member

Đây chỉ là tấm lòng, mong chủ thớt và các anh em đón nhận.

Anh Jivago làm ở Bv nào vậy? Nôn đến ngày họp mặt quá, làm quen thêm được nhìu anh em.=D>=D>
khà khà, không biết quà của bác sĩ là quà gì đây, tò mò quá...
Nếu là BS Nhi là chắc sau này sẽ có nhờ vả rồi =D>

Nghe đồn tăng 2 đã xác định đươc chỗ. Phòng riêng, Tiệc rượu có phục vụ nhạc sống.
Anh em nguyên tuần đó nhớ giữ gìn sức khỏe nhé!!!!

//tăng 1 BTC có sắp xếp chương trình gì chưa? E sợ giống những lần offline trước vào quán ngồi, kêu nước ra xong chia phe ra luyện đối thoại trực tiếp các a/e mới sẽ ngại và thấy lẻ loi lắm!
Cuối tuần này e sẽ sắp xếp lại list phim. E có thể mang theo 300GB phim. ACE xem có phim nào thích hoặc chưa có PM cho e để e chuẩn bị nhé!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

MrCang

Member

kaka....mạng nhà nhà dao này shit quá...định down phim planet 51 mà rùa quá...hum đó bác nào có nhớ đêm theo nhe....

Bên trên