Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

HDCanTho

Ðề: Tiếc quá bận rồi :(

có mấy người bạn ở SG ghé CT nên tiếc quá :(

Anh Ninh ơi, tụi em trân trọng mời anh cùng các anh bên Diễn Đàn Tin Học cùng dự tiệc offline với Hội HD Cần Thơ nhé anh ! Càng vui anh ơi.
Nhé anh ! Anh hứa rồi đó hehehe :D

nino

Member
Ðề: Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

hì hì, sẽ mời các anh bên đó đến dự cho vui... nhưng hiện giờ chưa biết chính xác họ đi mấy người.
Hồi sáng ucf mà không alo gì hết trơn :)

HDCanTho

hì hì, sẽ mời các anh bên đó đến dự cho vui... nhưng hiện giờ chưa biết chính xác họ đi mấy người.
Hồi sáng ucf mà không alo gì hết trơn :)

Quá vui ! Quá vui ! hehehe
Sorry anh vụ cafe, lần sau em sẽ alo anh hehehe :D

MrCang

Member

6 Đời là quán nhậu mà ta.....ko có chỗ nào cho ace share phim j với nhau hả bác...

HDCanTho

6 Đời là quán nhậu mà ta.....ko có chỗ nào cho ace share phim j với nhau hả bác...

Hehe bác Cang an tâm, bọn mình setup nguyên khu độc lập luôn. Có cả một dãy bàn để laptop, docking... để anh em share film, nhạc với nhau mà hehe. Làm sao thiếu khoản này được :D

nino

Member

Hehe bác Cang an tâm, bọn mình setup nguyên khu độc lập luôn. Có cả một dãy bàn để laptop, docking... để anh em share film, nhạc với nhau mà hehe. Làm sao thiếu khoản này được :D

trời ! bác HDCanTho chu đáo quá

vậy thì anh em nhớ đêm theo dây điện đầy đủ nhé

MrCang

Member

ủa....đem dây điện theo làm gì vậy bro :confuse:

HDCanTho

Kính mời các bác chơi Guitar : khiemac (Anh Khiêm), mooncake (Anh Phúc), phamhoang57 (Chú Hoàng)... và các bác ca sĩ huynhngoctu-hd (Anh Tú), commando (Anh Khải) ... vui lòng nhính chút thời gian đến HDCanTho vào các tối thứ 5 và thứ 6 này (từ 6 giờ - 8 giờ) để dợt một số bài cho ngon lành dành cho đêm offline thứ 7 các anh em trong hội thưởng thức nhé. Trân trọng.
Thân mến và trông các bác lắm.
HDCanTho

nino

Member

Kính mời các bác chơi Guitar : khiemac (Anh Khiêm), mooncake (Anh Phúc), phamhoang57 (Chú Hoàng)... và các bác ca sĩ huynhngoctu-hd (Anh Tú), commando (Anh Khải) ... vui lòng nhính chút thời gian đến HDCanTho vào các tối thứ 5 và thứ 6 này (từ 6 giờ - 8 giờ) để dợt một số bài cho ngon lành dành cho đêm offline thứ 7 các anh em trong hội thưởng thức nhé. Trân trọng.
Thân mến và trông các bác lắm.
HDCanTho
ghé chỗ Cty của bác hở bác Liêm?

HDCanTho

Sắp đến giờ G rồi ! :D

blackwolf83

Không biết đến giờ này em đăng ký tham gia còn kịp không vậy???? Nếu kịp cho em xin một vé với

kiettt

Ðề: Tiếc quá bận rồi :(

Anh Ninh ơi, tụi em trân trọng mời anh cùng các anh bên Diễn Đàn Tin Học cùng dự tiệc offline với Hội HD Cần Thơ nhé anh ! Càng vui anh ơi.
Nhé anh ! Anh hứa rồi đó hehehe :D

Rất hân hạnh được HDCanTho và Nino mời tham dự họp mặt cuối năm của anh em Cần Thơ, bọn mình sẽ cố gắng thu xếp để về kịp, nhưng do tàu xe cách trở nên có thể trễ tí xíu, anh em thông cảm nhé. :p

Không biết đến giờ này em đăng ký tham gia còn kịp không vậy???? Nếu kịp cho em xin một vé với

Bạn để lại tên và số ĐT nhé! Nhắn tin hoặc gọi cho a Liêm để đặt chỗ luôn nhé! =D>

Family360

Active Member

Em là em thấy buổi off này hơi bị hoành tráng nhé! :D

Bên trên