Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28/3/2010 (Tổng kết và hình ảnh trang 57)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnham

Ðề: Thư mời tham dự Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28 / 03 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh tr

bác cần kính để xem à, em bán cho cái kính Gia long =))=))

Mà em thu ngân ở cafe nhìn kháu quá các bác ạ, uống cafe xong chỉ thích mình là người trả tiền
Cái vụ này hay đây. Bác thích ra thanh toán thì hay quá :D

Cái này hoặc sang chém gió ới 1 tiếng , hoặc mai bác hỏi cụ Kinh3D , sư phụ của khoản này đó , đảm bảo ngon bổ rẻ
Tất nhiên rồi bác

kamazen2t

Ðề: Thư mời tham dự Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28 / 03 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh tr

tiếc quá không tham dự được

satan85

Well-Known Member

cái này mà các bác cũng xơi đến 60 trang

khiếp off về bao lâu rồi mà còn chém ác thế các bác

thanhtung0506

ờ thì hàn nội nó thế mà, sang trang

thanhtung0506

hôm đó mình cũng say thiệt.....................................................................................................................................................................................................

onggia

Well-Known Member

Say thật ko ông tướng hay chỉ trả vờ để lợi dụng :))

onggia

Well-Known Member

Sao bác lại nói em thế,e có làm gì nên tội nên tình đâu :))

HDnhaque

Ðề: Hình ảnh buổi Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28/03/2010

Hôm đó phải về quê tiếc quá không đến được, nhất là mấy cái giải, em bốc giải son có tiếng

Ðề: Hình ảnh buổi Offline tại Siêu thị HD Gia Long ngày 28/03/2010

đi đâu trong diễn đàn cũng gặp bác lâm gia trang thế nhể

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên