Ôi biên hòa | ai có full bộ DVD9 của asia, thuynga và vân sơn vào chia sẻ nào :D

Tôi_8x

Lâu quá mới trở lại với HD vào thì thấy 1 box biên hòa roài. mừng gớm :D

Tình hình như tiêu đề, ai có có thể chia sẻ full bộ DVD9 này hong ạ

Thanks all

uida83

Member
Ðề: Ôi biên hòa | ai có full bộ DVD9 của asia, thuynga và vân sơn vào chia sẻ nào :D

Minh co 1 it, bac ở đâu? bưa nao giao lu

vukyson

Ðề: Ôi biên hòa | ai có full bộ DVD9 của asia, thuynga và vân sơn vào chia sẻ nào :D

Mình cũng đang kiếm mà không thấy. CÓ thì pM cho mình với nhé.

uida83

Member

cung ko nho ro! vai tram G! bac co nhiều k?

BinhDa

Member

Anh có bộ nào thì UPDATE danh sách lên cho anh em xem với nhé! Nhợ ghi thêm thông tin như DVD5 hay DVD9 nữa nhé.
Tết rồi nên muốn xem vài DVD9 Xuân.

BinhDa

Member

Ở Biên Hòa này anh có thì lên tiếng nhé!

dinhtoan

Well-Known Member

Mình ở Lonh Thành, lên Biên Hòa cũng gần, nếu ai có thì share cho mọi người với, hôm nào hẹn gặp rồi giao lưu bữa, anh em mê nhạc hết mà
mình có ổ cứng 2TB có một số bài karaoke thôi 200GB Karaoke tuyển chọn
mình đang muốn tìm Thuy Nga Paris By Night dvd9 , ai có chia sẻ với

Mình có gần đủ Thuy Nga Karaoke , Asia Karaoke Khoảng gần nửa bộ còn Thuy Nga & Asia ca nhạc thì có một số bộ hay thôi tất cả đều là DVD 9 đặc biệt có một số brulay như Thúy Nga 104, asia có Sài Gòn nỗi nhớ, hùng ca sử việt. tất cả khoảng 700G. Bác nào thích giao lưu thì tới em:)>-

Chính xác............................

Bên trên