Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

- Hôm qua a/e bắn từ tầm 10h đến gần 12h trưa, tổng cộng 8 người đánh 4 trận Speedball (sân phao), sau đó 2 mem về trước thế là giao lưu cáp thêm 6 bạn nữ của team khác chia đều 2 team (mỗi team 6 ng; 3nam-3nữ) đánh thêm 1 trận woodball (tactical - sa hình chiến thuật) rất kool.

- Sau đó còn mỗi GEN & a.Chip ở lại ngồi chơi giao lưu thì gặp các a/e của bro dauxanh cùng bạn lên chơi, GEN & a.Chip có làm phóng viên chiến trường quay lại 2 trận speedball của team bro đauxanh và 1 team kia, chắc a.Chip sẽ sớm viết bài và post lên cho a/e tham khảo.

Chỉnh sửa lần cuối:

dauxanh

tấm này nhìn ngầu quá các bác ..kool

GENERALS

Ban Quản Trị

To dauxanh: team bác có bác & a.Hiệp (anh cao to, mặc quần màu Digital ACU) cũng mặc bộ uniform chuẩn dành cho chơi Speedball cũng ngầu ko kém, đẹp nữa ^^

Hẹn bác CN tuần tới a/e mình gặp nhau chém gió, chia sẻ kinh nghiệm và làm vài trận giao hữu nhé ^^

Ps: team bác chiều qua có anh người mẫu cao cao máu ăn thua & hơi bị nóng tính nhỉ !?!?.. not good ^^

dauxanh

hihi..có nội tình đó mà bác. bác Vinh tập kích bác kia thì thấy bác kia giơ tay lên( trong đầu bác Vinh tưởng bác đó đầu hàng rồi nên k bắn nữa) , thế là bác Vinh núp vào góc đó luôn, ai dè bác kia súc cho bác Vinh một phát. Bị đau với tức quá thế là cãi nhau...haizzz...

P/S: các bác coi qua cái clip siêu nhân sịp đỏ của bác Vinh nè..haha...
[video=youtube;szS5oiuGZvA]http://www.youtube.com/watch?v=szS5oiuGZvA[/video]

sangotecwood

nhìn cây súng sao thấy nản quá, ko có M16 hả mấy bác

GENERALS

Ban Quản Trị

hihi..có nội tình đó mà bác. bác Vinh tập kích bác kia thì thấy bác kia giơ tay lên( trong đầu bác Vinh tưởng bác đó đầu hàng rồi nên k bắn nữa) , thế là bác Vinh núp vào góc đó luôn, ai dè bác kia súc cho bác Vinh một phát. Bị đau với tức quá thế là cãi nhau...haizzz...

P/S: các bác coi qua cái clip siêu nhân sịp đỏ của bác Vinh nè..haha...
[video=youtube;szS5oiuGZvA]http://www.youtube.com/watch?v=szS5oiuGZvA[/video]

heheh...GEN biết bác Vinh này, chỉ là quên tên ko nhớ thôi, clip này do FFF team dàn dựng và quay chứ ai xa lạ đâu, bác Poly nhà ta là 1 mem trong team này, hình như bác Linh - Phanxine làm đạo diễn thì phải ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mấy bạn nữ bắn rất tốt, đặc biệt là rất có kỷ luật nên vào trận thi đấu cực hiệu quả.

Mấy tấm dưới thân tặng Mr. Vũ ^^

dauxanh

hàng AS nhìn đã ghê.. rất là chân thực. mấy khẩu này là kim loại hay nhựa vậy các bác? kim loai thì chắc chơi xong tối về cầm chém cơm không nổi luôn quá
PS: bác Gen&Chip post tấm 2 thau mỳ lên a e mới sợ....haha

Thợ nhuộm

To dauxanh: team bác có bác & a.Hiệp (anh cao to, mặc quần màu Digital ACU) cũng mặc bộ uniform chuẩn dành cho chơi Speedball cũng ngầu ko kém, đẹp nữa ^^

Bác nhắc là em xuất hiện ngay đây. Cái quần đó là hàng chợ, he he he xấu hổ ghê.

dauxanh

Hiệp àh. sao e lại chơi nick gì kỳ dzậy?

GENERALS

Ban Quản Trị

hàng AS nhìn đã ghê.. rất là chân thực. mấy khẩu này là kim loại hay nhựa vậy các bác? kim loai thì chắc chơi xong tối về cầm chém cơm không nổi luôn quá

PS: bác Gen&Chip post tấm 2 thau mỳ lên a e mới sợ....haha

Tất cả đều là hàng Fullmetal hết bác ơi, GEN thấy bình thường, bắn 10 trận cũng được chứ huống hố chi, bảo đảm nếu so về độ mệt và sức khoẻ chỉ đáng hàng con cháu so với Speedball ^^

Ps: bonus tấm hình thau mỳ mời các bác xem, theo em thì nó là cái chậu thì đúng hơn, các bác để ý so sánh đường kính của cái chậu này to hơn cả body bác Chip ^^...hahaaha

attachment.php

dauxanh

híc.. cuối tuần này e có việc gia đình nên k lên bắn với mọi ng đc.,, :(( :((
Hẹn bác Chip và Gen tuần sau nữa nhé
híc híc híc

vubistorm89

khà khà... sao bác ko lên à.... ?
tuần này e vừa mới sắp xếp và bố trí lại sân phao theo giải vô địch của bên Indo hồi tháng 5/2011 vừa rồi đóa.... các bác lên bắn thử đeeeeee hen....

Chỉnh sửa lần cuối:

takeshido

Thế à. Muốn chơi thử điạ hình mới ghê.
Chủ nhật này anh em có bắn ko ta?

GENERALS

Ban Quản Trị

kha kha.... sao ko len roi ha bac.... ?
tuan nay e vua moi sap xep va bo tri lai san phao theo giai vo dich cua ben Indo cua thang 5 vua roi... cac bac len ban thu de.....

Nhắc nhở chú Vũ..... type VN ko dấu sẽ bị xoá bài đấy nhé....edit nhanh lên ^^

dauxanh

hôm nay e mới đi coi moto show q7 về... nuốt nước miếng liên tục luôn..bé nào củng xinh tươi. <:p

atuladong

Active Member

bữa nào có trận paintball thì ới cháu 1 tiếng, ghiền thử lắm rồi có zì các chú cứ mes vào hộp thư diễn đàn cho cháu nha :D

Bên trên