[Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

godspeed

Ðề: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

images

Bể kèo Azodin Zenith + 16" carbon fiber barrel rồi anh em ạ
Lý do là vì không đủ người order (chỉ có 4 người đặt mà cần ít nhất 10), không đủ bù lỗ hải quan!

Buồn đêm nay :(

Đừng bùn pác nhé, đang gọi thêm người, sẽ cố gắng đủ số lượng trong tuần này, hiện thiếu 3 người nữa.

caynam

Super Moderators

Đừng bùn pác nhé, đang gọi thêm người, sẽ cố gắng đủ số lượng trong tuần này, hiện thiếu 3 người nữa.

Thiệt không đấy đồng chí :D
Cố lên Trí ơi....!

godspeed

E mới ra rút tiền cọc của các bro đây 3 cây, của Gen em sẽ bù vào trước. Mai sẽ chuyển và lấy hàng sớm, ae yên tâm nhé.

zhupham

Member

Nhìn lịch chơi toàn buổi trưa, các bác ko sợ nắng nóng à @@

GENERALS

Ban Quản Trị

Update videoclip, hình ảnh giải thi đấu PALS Thailand vừa rồi ^^

[video=youtube;UPTvtTmmFSc]http://www.youtube.com/watch?v=UPTvtTmmFSc[/video]

zhupham

Member

Có leader ở ngoài chỉ đạo lun, nhìn ngầu dữ. Toàn mí anh tướng như đô vật , thế mới chịu đạn nổi, mình vô chắc ... @-).

Bác Gen có clip của team Trí Long tham gia giải Malay vừa rù hem? :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Có leader ở ngoài chỉ đạo lun, nhìn ngầu dữ. Toàn mí anh tướng như đô vật , thế mới chịu đạn nổi, mình vô chắc ... @-).

Bác Gen có clip của team trí Long tham gia giải Malay vừa rù hem :D

Chỉ có hình ảnh thôi bác ạh, còn Clip cũng có quay nhưng chất lượng ko tốt vì đứng bên ngoài sân, ngăn cách bởi hệ thống lưới an toàn nên ko post lên ^^

zhupham

Member

Chỉ có hình ảnh thôi bác ạh, còn Clip cũng có quay nhưng chất lượng ko tốt vì đứng bên ngoài sân, ngăn cách bởi hệ thống lưới an toàn nên ko post lên ^^

Lưới khít wá ko chỉnh manual dc à bác, tiếc nhỉ. Cái clip kia ngta cho vô trong quay lun hay seo mà thấy rõ ghê. Chất lg HD lun, fai chi có 3D nữa thì chắc xem còn ghiền hơn :x.

GENERALS

Ban Quản Trị

Lưới khít wá ko chỉnh manual dc à bác, tiếc nhỉ. Cái clip kia ngta cho vô trong quay lun hay seo mà thấy rõ ghê. Chất lg HD lun, fai chi có 3D nữa thì chắc xem còn ghiền hơn :x.

Clip kia do Backline Media, một đơn vị truyền thông chuyên về Paintball nên có thẻ phóng viên vào trong sân quay bác ạh ^^

zhupham

Member

Clip kia do Backline Media, một đơn vị truyền thông chuyên về Paintball nên có thẻ phóng viên vào trong sân quay bác ạh ^^

Hèn j dc tung hoàng ngang dọc sân =.=. Lần sau chắc bên HDVN mình cử vài bác bên thông tấn xã theo làm cái chân máy wá, truyền hình trực típ về VN cho bà kon cổ vũ chung :p

GENERALS

Ban Quản Trị

Lịch bắn Paintball chính thức tuần này:

Vào lúc 13:30 trưa ngày Chủ Nhật (15/04/2012) @ CLB Trí Long , riêng ai thu xếp được thời gian thì lên luyện tập cùng team từ 9:30 sáng luôn.

- Địa điểm bắn paintball: @ CLB Súng Sơn Trí Long; Đ/c: 15 Hiệp Thành 27, P.HThành, Q.12

GENERALS

Ban Quản Trị

Tình hình là hôm qua các a/e HD lên chơi đông vui ghê, lại có thêm mấy người mới tham gia nữa, hôm qua bắn cực kool ^^

Đặc biệt welcome sự trở lại của bro Chương (trangsibode), cực hợp với vai trò snake player nhé ^^ go go go....

GENERALS

Ban Quản Trị

Tình hình là hôm qua các a/e HD lên chơi đông vui ghê, lại có thêm mấy người mới tham gia nữa, hôm qua bắn cực kool ^^

Đặc biệt welcome sự trở lại của bro Chương (trangsibode), cực hợp với vai trò snake player nhé ^^ go go go....

godspeed

đính chính với các bác là bác Hùng và bác Chương bên em rồi đấy nhé. chứ ko còn là thành viên E.S.C.O.T đâu nhá. Hehe

12 giờ đêm mới wire money được, ae standby mode ok?

godspeed

Thưa toàn thể ae HD,

Sau 1 thời gian môn thể thao Paintball xuất hiện tại Việt Nam. Chúng ta đã được trải nghiệm những điều lí thú từ môn thể thao này. Từ tinh thần đồng đội cho tới những phút toả sáng cá nhân trên sân Paintball.

Vào Ngày 19 tháng 5 năm 2012. Nhân dịp cả nước chào mừng ngày sinh nhật Bác Hồ kính yêu của chúng ta. Trí Long sẽ tổ chức 1 giải cho 3 người. Rất phổ biến tại các nước đang phát triển môn thể thao này.

Trí Long rất hân hạnh được ae tin tưởng gửi gắm và là nơi tập trung mọi người trong một sự kiện lớn của cộng đồng Paintball nói chung. Trí Long xin được trân trọng gửi lời mời đến toàn bộ những ae muốn tham gia giải, (mới chơi, đã chơi, đang chơi) để chúng ta có thể có một sự kiện Paintball thật hoàn hảo. Từng bước làm quen với nhau và cùng phát triển môn thể thao mới này.

Trí Long xin chân thành cảm ơn các ae cùng ủng hộ và hẹn gặp ae tại Trí Long trong buổi tournament.

Thời gian dự kiến bắt đầu: 19/5/2012
Thời gian dự kiến kết thúc: 20/5/2012

Luật thi đấu và những vấn đề liên quan sẽ được cập nhật liên tục. Xin các ae thường xuyên check update!
Trân trọng.

GENERALS

Ban Quản Trị

đính chính với các bác là bác Hùng và bác Chương bên em rồi đấy nhé. chứ ko còn là thành viên E.S.C.O.T đâu nhá. Hehe

12 giờ đêm mới wire money được, ae standby mode ok?

Hửh ?!?!? Vào team nào vậy bác Trí ?!?! team Trí Long àh...heheheh

Ok thoai, a/e HD đông em sẵn sàng cho bán các lứa tuyển thủ sau bao tháng trui rèn....lolzz :p=))

godspeed

Hửh ?!?!? Vào team nào vậy bác Trí ?!?! team Trí Long àh...heheheh

Ok thoai, a/e HD đông em sẵn sàng cho bán các lứa tuyển thủ sau bao tháng trui rèn....lolzz :p=))

Haha, ok Gen, phát này máu đấy. Đã cập nhật giải thưởng và từng bước hoàn thiệt luật. Mong ae đọc kỹ phần luật nha

Bên trên