Phải chăng loa BW nghe nhạc vàng (mới) không được hay?

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Phải chăng loa BW nghe nhạc vàng (mới) không được hay?

Ở Vn có bán bia Đức nhập khẩu từ Đức luôn mà bác, SG thì ghé quán Đức Bảo Đồng Khởi bia Sheneider (ko biết viết thế đúng ko nhỉ e ko nhớ rõ chữ) uống 5 chai tê tê như uống 8 lon Ken :))

onggia

Well-Known Member

E 1 lần đú đởn làm 4lit bia tươi Đức lúc uống xong nghe loa Cát xét cũng thấy hay như Kharma :))

bao duc

Member

Trích:
Nguyên văn bởi bao duc
Đặt gạch bác cặp Tannoy được không bác Fusin!!.

Chào Bác Đức Lâu quá mới gặp Bác online với Anh Em nhỉ? Phát tài nơi nào thế?

Okay được đó Bác! Nếu Em đẩy sẽ ưu tiến Bác trước ... nhưng nhớ cộng thêm phí Em o bế nó mới nhé... hihihi.

Chắc về review xong là em giải tán đó, nhà chút xíu mà loa đài không chịu không nổi Bác ạ!

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
OK, bác ship về rồi thông báo mình phí ship là OK thôi.

Bữa nào mời bác Fusin, lehoang, nghiapmt, lehung, long (xitrum 8x), nghia 303...làm vài lít bia tươi Đức được không bác Fusin!:!!:!!:!!:!!:!!

Bác Hoàng nói gặp bác sao khó quá.!!

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member

Oái, mấy vụ này sao các Bác cứ bỏ rơi em thế! :((

Nghia_PMT

Well-Known Member

Trích:
Nguyên văn bởi bao duc
Đặt gạch bác cặp Tannoy được không bác Fusin!!.

Chào Bác Đức Lâu quá mới gặp Bác online với Anh Em nhỉ? Phát tài nơi nào thế?

Okay được đó Bác! Nếu Em đẩy sẽ ưu tiến Bác trước ... nhưng nhớ cộng thêm phí Em o bế nó mới nhé... hihihi.

Chắc về review xong là em giải tán đó, nhà chút xíu mà loa đài không chịu không nổi Bác ạ!

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
OK, bác ship về rồi thông báo mình phí ship là OK thôi.

Bữa nào mời bác Fusin, lehoang, nghiapmt, lehung, long (xitrum 8x), nghia 303...làm vài lít bia tươi Đức được không bác Fusin!:!!:!!:!!:!!:!!

Bác Hoàng nói gặp bác sao khó quá.!!

Hoâm nào chi = hôm nay, chiều nay cuối tuần làm luôn đi, cả tuần nay ko có tí anchohol nào trong người nè a.Đức ơi. A e vào đăng kí chiều nay làm quả off đi nè >:)

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bác nói thế là sai quan điểm đấy nhé, a e chung 1 mái nhà HDVN sao phải phân chia Pijama hay DEBE thế :D, phạt banned 3 ngày =))

locnp

Well-Known Member

Pijama thì cũng phải ngoại giao hảo hữu chứ, ai lại đi đóng cửa tự sướng vậy bác VT?

vietrung

Active Member

Bác nói thế là sai quan điểm đấy nhé, a e chung 1 mái nhà HDVN sao phải phân chia Pijama hay DEBE thế :D, phạt banned 3 ngày =))

Pijama thì cũng phải ngoại giao hảo hữu chứ, ai lại đi đóng cửa tự sướng vậy bác VT?

ngoại bang leo thang, chạy đua vũ trang khiếp quá, ae pijama đú ko tới thôi 8-X

VAN_LOC

Well-Known Member

Vậy là chắc có Off lớn đây . Nếu Off đợt này mà có bác Fusin đi chắc anh em đi đông như kiến cho mà coi . Phải mướn nguyên chiếc tàu của nhà hàng Mỹ Cảnh mới đủ cho AE HD . :)

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bac Lộc ch hỏi con Denon 1510AE khi sử dụng làm pow thì công suất mỗi kênh là bao nhiêu W thế? Con bác đang để dưới sign là hàng lướt ah?

locnp

Well-Known Member

Sao bác Nghĩa chơi B&W mà hỏi denon vậy, em cho mượn rotel đánh nè ;))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ko tính trước mắt làm pow sau này tách 2 kênh luôn đó mà :)), Rotel huh bác locnp cho mượn ah, chơi luôn khi nào e rinh đc đây ;))

fusin

Chào Các Bác!

Khai thật trước Bình minh nè! ... đến giờ này Em viết Tiếng Việt thì tàm tạm(nhưng Em có cảm giác vẫn rất nhiều người đọc không hiểu em viết thì phải vì trích dẫn lời Em thiếu đầu mất đuôi làm câu tối nghĩa đọc lại mà chính Em cũng chẳng hiểu mô tê gì nữa)
Còn nói thì... ngọng líu ngọng lo; Nên đang cố gắng tập nói nhiều nhiều khi gặp còn trò chuyện thoải mái được chứ, cứ đóng vai con lật đật cái gì cũng gật, hay bẽn lẽn ngây thơ buổi đầu gặp gỡ thì còn gì là vui nữa. Hiện tại thì Em vẫn phải dùng 30-40% tiếng Anh trong một câu nói tiếng Việt các Bác ạ!. Dù đã cố gắng hết sức nhưng vì môi trường công việc nên ít tiếp xúc đành phải từ từ học hỏi thêm thôi... hihi.

Hihi... bác fusin vui tính nhỉ, em bắt đầu thích đèn rồi đấy, nhưng mà kinh phí cao quá nên tạm delay lại. Khi nào có điều kiện nhất định em sẽ chơi đèn

Bác chơi đèn tự DIY thì giá cũng rẻ thôi Bác ạ! nhưng cái khoảng điện máy ăn so ra thì cũng đáng ngại thật!hay phải mua bóng dự trữ nhiều cỡ này nè thì ...bó tay thôi

anhso-114407_user_19009_large_d0ae9f2c7ccc5259a4861884dc921b25.jpg

Nhưng được cái chơi đèn tối tối Bác ngồi ngắm nhìn Bóng nó phát màu lung linh thì thú vị lắm lắm ... tha hồ thả hồn tưởng tượng mà máy Bán dẫn không thể có.

Nói có sách post vài hình đèn chụp hôm test Kharma cho Bác xem nè!

Chào tất cả Các Bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

bao duc

Member

Không phải là khó, mà là chưa gặp được:
VĂN KỲ THANH BẤT KIẾN KỲ HÌNH là đây nè.....:)

Thay mặt ae mời bác Fusin tham dự buổi offline tại quán bia Đức (địa điểm, thời gian) do bác Fusin tự chọn!!:D

VAN_LOC

Well-Known Member

Bac Lộc ch hỏi con Denon 1510AE khi sử dụng làm pow thì công suất mỗi kênh là bao nhiêu W thế? Con bác đang để dưới sign là hàng lướt ah?

Đúng hàng xài lướt . 1510AE làm Pow khoảng 100W/8 ohm .

dr_thanh

Giá này về VN là hết sạch trong ngày luôn :))

Nhìn cặp tannoy ghiền quá xá là ghiền, nhưng cặp này kiếm đồ đánh để ra bass cũng là cả vấn đề ;)

có cặp phối muốn chít luôn nà bác lộc ơi, sờ tơ ling hw: đời đầu ,treble tổ ong,-$

locnp

Well-Known Member

có cặp phối muốn chít luôn nà bác lộc ơi, sờ tơ ling hw: đời đầu ,treble tổ ong,-$

Bạn hiền tha cho em đi, tannoy cỏ nó hành em cũng đủ chít rùi, bạn chơi Tannoy Stirling HW thì sao em chịu nổi :))

Bác dr_thanh chơi Tannoy Stirling HW đời đầu chỉ để nghe thể loại cải lương, bác fusin có cao kiến gì ko? ;))

Bên trên