Phái nào mạnh nhất trong Kiếm Thế 2

Kiếm Thế 2 mở thử nghiệm mở rộng xong giờ CB rồi, anh em nào đã thử và đang cày vào báo danh phát đê.
Hôm CB chưa gì đã đầy SV, tui vào trễ , đến tối mới chơi được, mà các phái thì giờ đơn giản lại, tụi bạn cứ rủ chơi Thiếu Lâm, mà bản thân thì cứ thích Ngũ Độc không muốn chơi phái khác.
kt2-dongvui-3.jpg.500.360.cache

kiem-the-2.jpg.640.407.cache

Bọn bạn cứ bảo tui ngu, chơi phái chả ra gì, thật ra mỗi người nhìn 1 khía cạnh, đâu phải hệ nào cũng có hệ thống sát thương ngon như ngũ độc đâu. Mà tui cũng không chê mấy phái khác, mỗi phái 1 nét riêng, tùy người mà thích, thế mà chúng cứ chữi tui ngu, ức chế vồn.

kiem_the_2(1).jpg.640.480.cache

minh_giao.jpg.640.330.cache

Mấy chế đang chơi KT2 vô góp ý phát, coi phái nào là mạnh nhất của KT2 đi, riêng tui, bản thân tui chơi, tui thấy Ngũ Độc vẫn là ok nhất ấy. Kt2 cải tiến rất nhiều, làm cho skill của Ngũ Độc càng mạnh hơn ý, mấy chế thấy thế nào góp ý phát đuê cho anh em tham khảo hehehe !
hinh-anh-game-thu-san-boss-kim-75-trong-kiem-the-2-1427108886145.jpg.640.417.cache

sochimorg

Ðề: Phái nào mạnh nhất trong Kiếm Thế 2

nếu có minh giáo chuỳ thì tốt, nhưng mà minh giáo kiếm cũng ok lắm rồi đi pk thì sướng phải biết

vietnam365

đoàn thị kiếm trước ở kt1 chơi cũng đc mà cũng bá đạo, giờ chuyển qua chơi ở kt2 thì cũng đc

sochimorg

nói chung giờ kt2 nhiều phái chơi ngon và mạnh lắm k thể kết luận phái nào mạnh nhất đc

vietnam365

chuẩn là k thể nói là phái nào mạnh nhất được vì phái nào cũng có điểm mạnh và điểm yếu và có phái khắc mình nữa

sochimorg

chơi đoàn thị cũng ổn đấy cơ mà gặp minh giáo đi viện ngay :D

vietnam365

tùy thôi, còn phải xem trên cơ dư nào đã

sochimorg

MG chấp đồ đoàn thì luôn nhé :D

Cũng phải coi suy nghĩ chứ chơi trúng cái không thích rõ tốn công @@"