|Phiêu lưu| Gia Đình| Đoàn xiếc lớn nhất thế giời: Circus.world.1964.1080p.DTS.x264-psychd

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi HLIEU, 11/10/16.

1. HLIEU

HLIEU Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    16,002
    Nghề nghiệp:
    Bác sị Y Khoa chuyên Nội khoa
    Đoàn xiếc lớn nhất thế giời: Circus.world.1964.1080p.DTS.x264-psychd

( Jonh Wayne, Claudia Cardinale, Rita Hayworth)=10.1GB6,5GB

Đây là một phim thuộc loại tình cảm, gia đình bi kịch thật hay do 3 tài tử nổi danh của Mỹ s là Jon Wayne, Claudia Cardinale, Rita Hayword.Có thể ai dều xem qua các phim hành động viễn tay với Jonh Wayne nhưng có ít ai xem phim nào tình cảm sâu lắng của John Wayne trong một phim xiếc.

Câu chuyện xoay quanh chuyện một đoàn xiếc tại Mỹ. Giám đốcđoàn xiếc là Matt Masters. Anh Vẫn còn thương nghệ sĩ xiếc Lilyđã bỏ đi 14 năm sau tai nạn thương tâm của chồng cô.lw Alfredo.
    Matt định di chuyển đoàn xiếc qua Âu Châu nhân tiệm tìm kiến Lily bên ấy. Tàu chở đoàn xiếc bị lật ngaycảng Barcelona khiến đoàn xiếc gần như Phá sản. Họ phải chuyển về Edd Purgy và phụ hồi sau trình diễn đặc biệt của Matt. Matt gặp lại Lily sau khi tìm ra nới ở của bà ta tại Hamburg.Lily tìm gặp lại Matt để trình diễn lại sau lời khuyên của anh. Con gái nuôi của anh Toni tìm cơ nhận thông cáo cha cô chết vì có người thứ ba. Toni giận dữ tát cha nuôi khi biết anh là người thứ ba. Rồi gánh xiếc xảy ra sự cố cháy nghiệm rộng thiêu rụi nửa lều bát
    Toni lại thương lại mẹ ruột Lily cùng biểu diễn với mẹ trong cuộc trình diễn sau cùng hoàn toàn thành công.
    Phim này ngoài hình ảnh đẹp,rõ cốt truyện thật gây cấn, rất xứng đáng lưu mãi trong số các phim kinh điển hay nhất mọi thời đại; chắc rồi đây bạn sẽ còn muốn xem xem lại nhiều lần nữa.
    Sub Việt này được HLIEU chỉnh lại tích hợp luôn vào phim không để riêng. Dù sao, file srt này không phải hard code nên bạn có thể tách dễ dàng bằng cách dùng MkvextractGUI.exe trong MKV toolnix.
    Hy vọng được các bạn mê say bộ phim hấp dẫn này sẽ cho nhiều comment(mỗi ngày /chỉ cần 1 người) và bài khỏi bị trôi đi đâu mất tiêu, giúp các bạn nào biết trể còn tìm ra được phim này. Nhớ là bạn thanks chỉ tải phim chưa đủ đâu, mà xin nhớ please comment giùm tác giả khi thấy phim nào quá hay để còn giúp bạn bè khác nữa có cơ hội xem được phim hay như mình..
    Phim này có bonus một phim hành động thật hay Vengeance as a golden blade 1969.480p dành cho các bạn xem được phụ đề tiếng Anh.

6.2/10

trên 1614 người xem

2. Giaonhu1973

Giaonhu1973 Member

Đã được cảm ơn:
    40
    Phim này quá hay với 3 siêu sao nhất là John Wayne . Không biết bác có tìm ra bna3n đẹp
    của In line of duty 3 và 4 không?

Cám ơn bác nhiều
    Giaonhu1973

Người Thành Phố cảm ơn bài này.
  3. xaybot

xaybot Active Member

Đã được cảm ơn:
    43
    phim này hay nhưng mới vào phim 1&2 phút phim bị defo đứng hình.Bác kiểm tra lại.Cám ơn.

Người Thành Phố cảm ơn bài này.
  4. HLIEU

HLIEU Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    16,002
    Nghề nghiệp:
    Kiểm tra lại không phải 2 phút đầu đứng hình như bạn nghĩ mà lúc đó là hãng phim khởi động phim bắt đầu vào phim hơi trễ chút 1 phút đầu rồi sau đó bạn vẫn xem phim bình thường.. Bạn không thích có thể dùng mkvtoolnix cắt bỏ 1 phút đầu thì sẽ xem ngay thôi. Đấy không phải lỗi mà là hãng phim gốc làm thế
    Chạy mkvtoolnix.exe vào output, chọn split mode chọn after specific timecode
    Dùng kề timecode chọn 00:00;60. Chọn start muxing, sau 1 vài phút nó sẽ cắt 2 phần phần đầu bỏ 1 phút, Phần kế xem bình thường.ngay lập tức.
    In line of the duty 3, 4 với Dương Lệ Thanh, Chân tử Dơn ở tập 4, bác có bản HD đẹp.Cháu cứ chờ từ từ tháng tới sẽ có In line of the duty 1-4 với sub Viêt chỉnh sửa hoàn hảo
    HLIEU

Chỉnh sửa cuối: 16/10/16
    phim1phim2phim3 cảm ơn bài này.
  5. 3khai

3khai Member

Đã được cảm ơn:
    34
    Phim kinh diển này thật hay, đáng xem qua . Cám ơn bác nhiều

3khai

6. HLIEU

HLIEU Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    16,002
    Nghề nghiệp:
    Báo cáo các bạn mê phim kiếm hiệp SB: Ngày mốt 21/10/216 lúc 18g 30 ra mắt no phim hấp dẫn là

|Hành Động| Võ Thuật| Bi Kịch}Võ thuật Thiếu Lâm Shaolin.Martial.Arts.1974. 1080p.~FXT

( Phó Thanh, Lưu Gia Huy, Vương Long Uy, Lương Gia Nhân )

Đây là mhim võ thuật hành động chắc chắn làm vừa òng các bạn mê say với các tài tử nổi tiếng của SB

Như Lưu Gia huy, Vương Long Uy, Phó Thanh, Lương Gia Nhân

Phim này xoay quanh chuyện Triều đình Nhà Thanh muốn tạn diệt Nhà Minh muốn phản Thanh phục Minh nên cử 2 tên cao thủ Thiết bố sam đến võ quán của nhà họ Lâm tàn sát không nương tay sau lễ kỷ niẹm Ngày sinh Quan Thánh Đế.. Lầm Nhất Điền cũng cữ môn sinh học thầy Ưng trảo công chống Thiết bô sam nhưng vẫn thất bại và 2 môn sinh cũng bị giết hại,

Cuối cùng chỉ còn hai môn sinh là Lý Diệu và Tràn bảo Vinh.đi tìm học 2 bí kíp là hổ và Hạc song hình quyền và Vịnh Xuân uyền mới diệt được 2 tên các ôn kia,

HLIEU

tiennguyen986 cảm ơn bài này.