Phim xxx ở box non-HD FShare

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

loilam

Ðề: Phim xxx ở box non-HD FShare

Phim người lớn hả, cái này hay à nha ;;);;);;)

stamina

Có phải các bác muốn 1 diễn đàn công nghệ phải có nhiều thứ mà đáng nhẽ ra tìm thấy đầy trên google ??

b0ngb0t

Member

mấy cái phim này thuộc vấn đề nhạy cảm, đưa ra quy định cũng khó :D

Có những diễn đàn được xây dựng riêng biệt cho từng mục đích khác nhau vì thế nên để nó về đúng vị trí của nó.
Không có ý nói phim nhạy cảm là xấu, nhưng ít nhiều nếu nó nằm trong diễn đàn HDVietnam, nó sẽ gây một cảm giác không tốt cho thành viên tham gia.

LhTri

Thấy XXX thì Báo cáo nội dung xấu, BQT họ sẽ giải quyết thôi

paracels

Well-Known Member

3x cũng là vừa Hát vừa Dê, vì vậy có nó cũng chẳng có gì là xấu. Vì vậy chỉ cần mở mục 18+ là đủ rồi, không cần phải hardcore.

tolydieu

Có những diễn đàn được xây dựng riêng biệt cho từng mục đích khác nhau vì thế nên để nó về đúng vị trí của nó.
Không có ý nói phim nhạy cảm là xấu, nhưng ít nhiều nếu nó nằm trong diễn đàn HDVietnam, nó sẽ gây một cảm giác không tốt cho thành viên tham gia.
Bạn này cùng quan điểm với mình nè. Cho nên một số phim nhạy cảm, có sreen shot quá trần trụi mình xóa. Hy vọng các bạn hiểu cho.

mabuV

Well-Known Member

Các pác suy nghĩ có thể đơn giản, nhưng BQT 4r lãnh đủ đấy!!! :d

Đồng ý ko đến mức CON HEO, dưng mà xxx thì cũng có thể bị quy là "Truyền bá văn hóa phẩm ĐỒI TRỤY" đấy nhá!!! :))

Trước tui ở bên i4vn, cũng hơi quá đà và đã bị cq chức năng nhắc nhở nên ae BQT thống nhất dẹp hết 18+ đó!

Theo tui, ace nào thích xxx có thể vô lx, bên đó cũng đủ cả mà, từ CAM cho đến Blr 3D, còn HDVN chắc chắn ko thể là lx thứ 2 đc!

HDVN là site lành mạnh mà!!! ;))

Sao lại phải xoắn nhỉ? Mình đồng ý với ý kiến của mấy bác : ai ko thích xem thì thôi đừng quan tâm tới, để người khác muốn xem thì người ta down!

kickball2006

Active Member

Mình thì không đồng ý mở mục xxx trên Hdvietnam, muốn xem phim đó thì nên qua 4rum khác.

xhitmenx

Active Member

chủ thớt chỉ show ra cái file gif
thôi, chả có gì để góp ý hay bình loạn cả. Mod
vào khóa đi là vừa.

mr_thuan21

Member

Mấy cái topic vừa rồi bên Fshare đc anh em ủng hộ khá nhiệt tình đấy chứ! bây giờ bỏ đi thì tiếc mà để lại thì cũng có tai tiếng! theo ý kiến riêng của mình thì người tạo topic nên chú ý nội dung trong bài của mình, tránh sa đà vào xxx. Mod cũng nghĩ thoáng thoáng cho anh em được thưởng thức cái nhu cầu nhạy cảm này!

anhducxx247

Active Member

thế là đã bị xóa rồi sao. em chưa kịp nhìn thấy gì cả........

cautre5555

Active Member

Mình nghĩ phim xxx thì tuyệt nhiên là ko, nhưng mà phim 18+ nghệ thuật thì có thể lập topic riêng và có sự kiểm duyệt chặt chẽ, những phim 18+ như Natalie... các bác xem thì thấy vẫn là những tác phẩm điện ảnh rất lắng đọng lòng người khi xem đấy chứ

VThanhgtvt

Well-Known Member

Theo ý mình thì HD không nên có "món này" Tuyệt đối theo con đường "trong sạch" đi các bác!!!!
Mảng "này" thì có nhiều lắm rồi, không nên để "em này" len lỏi vào HD được các bác ah!!!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Theo ý mình thì HD không nên có "món này" Tuyệt đối theo con đường "trong sạch" đi các bác!!!!
Mảng "này" thì có nhiều lắm rồi, không nên để "em này" len lỏi vào HD được các bác ah!!!

cautre5555

Active Member

chủ thớt chỉ show ra cái file gif
thôi, chả có gì để góp ý hay bình loạn cả. Mod
vào khóa đi là vừa.

Mà cũng phải rồi đó, sao thấy chủ thớt tạo ra cái thread này mà chả có góp ý hay bình luận toàn là để thần dân HD vào góp ý ko vậy

nam2178

Well-Known Member

Cấm tiệt các bác ạ, ai có nhu cầu thì tìm diễn đàn khác, thế cho dễ quản lý :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên