PHONE NÀO TỐT NHẤT ĐỂ CHƠI GAME

RacingBoy

Member
Anh chị em chơi game, có thể cho em vài thông tin là cái loại phone nào chơi game hò hét thoải mái, nghe rõ mà lâu hỏng tí được không ạ.
Chả là em thì là nữ, cũng hơi mê chơi game, hồi trước chơi chinh đồ, có vụ Du Du tích hợp vào game có thể hát hò được ấy. Từ dạo đó bị mê vụ đó, mà còn chat được với anh người yêu trong đó nữa.
Giờ chinh đồ dẹp rồi, em cũng chán chả chơi game mấy, mấy nay được giới thiệu cho game Ngự Long Tại Thiên ấy, em cũng down về chơi, vô 1 phát thấy khá giống chinh đồ, được cái cũng có Voice talk, chat chit voice hát hò thoải mái.

Em đang dùng Microphone SM 008, mà cứ nói chuyện 1 lúc nó rè rè ù ù, nhạc thì không lên được, hát hò khó khăn hơn quá trời ấy. Có anh chị nào đang chơi ngự long tại thiên hay chơi game gì có dùng voice thì tư vấn cho em với. Thấy mấy chị hotgirl trong ngự long tại thiên lên mic suốt ngày được các đại gia săn đón mà thấy tủi thân quá, mình cũng hát hay mỗi tội cái mic quá tệ ạ.
Game ấy đây mấy anh chị nhìn xem mỗi lần đánh quốc chiến, công thành thì ầm ầm vậy đây, không có Mic là không nói được cứ đang đánh phải cuối xuống gõ chữ chỉ huy anh em, đến cực khổ, giờ em mong tìm được cái Mic ngon quá.

Mấy anh chị coi clip này nè, đây là bang em đánh nhau, quay lại, mấy anh có MIC chỉ huy thì thôi rồi cực đã luôn.
[video=youtube;I4bvczukY6M]https://www.youtube.com/watch?v=I4bvczukY6M[/video]
Nhờ mấy anh mấy chị hiểu biết, share cho em ít thông tin về Phone nào chơi game tốt nhất với nhé, em cảm ơn. Hehehehe.

Ðề: PHONE NÀO TỐT NHẤT ĐỂ CHƠI GAME

Tai nghe thì ra ngaoì thế giới di động đấy. Mình thấy bán cũng nhiều lắm mà:-?

Không thì mua cái tai nghe Tai Nghe Sennheiser HD 202 II đấy. Có tầm 500k thôi mà:))

Muốn khoa giọng hát hay của mình trên Du Du chat thì dùng cái đó là tốt nhất thôi:-bd

capnangdo

Member

kiếm cái tầm 100k là ngon rồi, chơi game thui mà

tai nghe 100k cũng tùy loại bạn ơi, có laoị xài mấy bữa là hư ah, chả nghe được gì theo mình thì nên chọn loại HEADSET EARPHONE SALAR V38 gia tầm 150k nghe rất ok

Chủ thớt muốn kiếm tai nghe thì thử tham khảo loại tai nghe này xem nhé mình đang xài loại này thấy cũng tốt lắm CHEN YUN 820 hất lượng âm thanh tốt, giá hợp lý tầm 165k ah bạn ơi

mohamên

Chủ thớt cho mình hỏi game này chơi hay không bạn, thấy cũng giống chinh đồ xưa mà không biết sao nhỉ. đang kiếm game chơi lại mà không biết game này sao đang tính chơi thử

bangkotex

Thông thường trong game phần mềm chát âm thanh ko = 1 phần mèm riêng biệt nên nếu muốn thì xài cctalk cho tiện lợi

duycabiet

Chủ thớt cho mình hỏi game này chơi hay không bạn, thấy cũng giống chinh đồ xưa mà không biết sao nhỉ. đang kiếm game chơi lại mà không biết game này sao đang tính chơi thử

Hay bạn ơi :) na ná 9 đồ thôi tíh năng giống nhiều lắm

duycabiet

Game này là Ngự Long do VNG phát hành mình đang chơi bản test thứ 2 của game. game rất hay nhiều tích năng và tích hợp luôn cctalk vào trong game rất tiện lợi cho người chơi

Í tích hợp lun à :v chơi bữa h éo biết phải bật riêng cctalk

vclone1

Game này đang alpha test à mấy anh
khi nào ra bán open z

vclone1

Game này có những tính năng giống ChinH Đồ xưa nhỉ, tích hợp luôn tính năng chat vào trong game. mà mình thấy tai nghe thì có nhiều loại như mình đang xài loại v2k thấy rất tốt

Em thấy nó cũng giống chinh đồ ;))
Trước chơi đc 1 time tự nhiên bị đóng cửa ngang tiếc vãi ra

Nghe bảo là đầu năm sau game NLTT sẽ ra mắt bản chính thức luôn hay sao đấy;))

Sắp có sự kiện cứu công chúa rồi kìa bác. Cứu xong là tha hồ mà nghe nàng ấy hát hò rồi :x

Thì đó, nên vắt buộc phải có 1 cái tai nghe xịn, để có gì còn lên đó caht với nhau;))

Bên trên