Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

therains

Active Member
Re: Ðề: Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

Cứ từ từ đi cu, máu quá cầm máu ko kịp đó. Lam chuột bạch HD25 đi rồi anh với Phuochalan nối bước

Hehe, đợi cái màn bạc từ bác Trung lâu quá, mọi thứ khác xong hết rồi. Em thấy con HD25 OK đấy, chỉ nên so sánh với các con khác ngang $ thôi, chứ so với con của bác hand thì phải tính tỷ lệ chất lượng/giá thành mới không khập khiễng!

phuochalan

Well-Known Member
Hiện tại em đang dùng tạm cặp bose (đang dùng hat KOK) để làm back surround), các bác advise xem có được không nhé vì em chưa có kinh nghiệm trong vụ này mấy. Nếu không thì lại phải kiếm thêm 1 cặp thôi!
Mình nghĩ loa back Suround dùng cặp này không ổn đâu H ơi..Nên chơi cùng dòng Jamo or làm con JBL ES10 của mình là được. Con BIC America mình mới ship về cũng có thể làm Loa Rear tốt, vì thấy ngoài vỏ có ghi là "For Front, Center or Rear"...Hôm nào ghé nhà Test thử coi nhé

cuongtn87

Well-Known Member
Hiện tại em đang dùng tạm cặp bose (đang dùng hat KOK) để làm back surround), các bác advise xem có được không nhé vì em chưa có kinh nghiệm trong vụ này mấy. Nếu không thì lại phải kiếm thêm 1 cặp thôi!

em dùng JBL control làm surround back này bác - 80w thôi--nghe cũng lỏm bõm! hị hị
cứ từ từ mà trang bị nhé - chạy đua vũ trang thì có mà chết ngất

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

em dùng JBL control làm surround back này bác - 80w thôi--nghe cũng lỏm bõm! hị hị
cứ từ từ mà trang bị nhé - chạy đua vũ trang thì có mà chết ngất

minh dư dùng muốn thanh lý S606 front còn bảo hành 2 tháng , hàng có phiếu bảo hành cùa Anh Duy ... còn rất mới 99%

Bên trên