Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng (

crazy

Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

Em nằm trong ban giám khảo được không bác! chứ em chỉ có thể ngắm, duyệt chứ không cắm hoa đc, thật đấy!

Em yêu mấy hôm nay khg gặp E Anh nhớ Em - mà vừa gặp cái Em đòi nằm với BGK mà nằm trong nữa - Bùn wé :(

hddanang

Active Member
Ðề: Phụ Nữ Việt Nam 20/10/2010: Thi cắm hoa và trao tặng hoa cho các Nữ Thành Viên của Hội HD Đà Nẵng.

Em yêu mấy hôm nay khg gặp E Anh nhớ Em - mà vừa gặp cái Em đòi nằm với BGK mà nằm trong nữa - Bùn wé :(

Anh bắt việt vị kinh quá,"Nói thế này phải uốn lưỡi 10 lần luôn chứ 7 lần không đủ" chết với anh Hạnh,..., chứ chẳng chơi đâu,...=D>=D>=D>

anbinhdo

Well-Known Member

Sao chưa thấy bác nào đăng ký trong Đội Cắm Hoa đấy nhỉ .... :D :D

anbinhdo

Well-Known Member

Em biết bác đang chờ em, còn lâu nhá!

Mấy Bác Nữ không cần đăng ký cũng đã có một xuất rồi, khỏi bàn nhé.....Chủ yếu mấy bác Nam thôi :D

cachuaxanh_133

Mấy Bác Nữ không cần đăng ký cũng đã có một xuất rồi, khỏi bàn nhé.....Chủ yếu mấy bác Nam thôi :D

Vô lí, độc ác, chuyên quyền, áp đặt. hừm. em chuồn. hừm!!!!!!!!!!!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Vô lí, độc ác, chuyên quyền, áp đặt. hừm. em chuồn. hừm!!!!!!!!!!!!!

Éc .....nói vậy là không nên nhé :D
Bác có thể giải thích , thế nào là Vô lý? Thế nào là Độc Ác ? Sao là chuyên quyền ? Sao là Áp đặt ? :-w

cachuaxanh_133

Éc .....nói vậy là không nên nhé :D
Bác có thể giải thích , thế nào là Vô lý? Thế nào là Độc Ác ? Sao là chuyên quyền ? Sao là Áp đặt ? :-w

Em không thích ở trong đội cắm hoa, sao bác bắt em vào. hứt!

anbinhdo

Well-Known Member

Em không thích ở trong đội cắm hoa, sao bác bắt em vào. hứt!

Đấy là em tạo điều kiện để Chị Em có sân chơi thôi, với lại qua đấy thể hiện thêm Nữ Tính của Mình ( tức là của người Phụ Nữ )....với lại Bác xem lại trang 1 đi, cái này em vẫn lái qua một khía cạnh khác là Nữ trong Đội chỉ ra điều kiện để cho các Bác Nam cắm hoa cơ mà ( đúng ra việc này của Nữ làm ) nhưng thay vì ngầy ấy các Bác Nam mua Hoa tặng Bác thì Họ không cần mua hoa mà Họ trực tiếp làm để tặng các Bác....Do Nữ mình trong Hội ít nên em nghĩ xoay ra vấn đề để Nam cắm đấy ..hi hi "Cần cù, Bất khuất, Trung hậu, Đảm đang '' cái này thể hiện ở vế sau nhé >:D<

cachuaxanh_133

Đấy là em tạo điều kiện để Chị Em có sân chơi thôi, với lại qua đấy thể hiện thêm Nữ Tính của Mình ( tức là của người Phụ Nữ )....với lại Bác xem lại trang 1 đi, cái này em vẫn lái qua một khía cạnh khác là Nữ trong Đội chỉ ra điều kiện để cho các Bác Nam cắm hoa cơ mà ( đúng ra việc này của Nữ làm ) nhưng thay vì ngầy ấy các Bác Nam mua Hoa tặng Bác thì Họ không cần mua hoa mà Họ trực tiếp làm để tặng các Bác....Do Nữ mình trong Hội ít nên em nghĩ xoay ra vấn đề để Nam cắm đấy ..hi hi "Cần cù, Bất khuất, Trung hậu, Đảm đang '' cái này thể hiện ở vế sau nhé >:D<

rồi, em hiểu rồi! được rồi, hôm đó: em ra cái tiêu đề hóc luôn cho chít!

anbinhdo

Well-Known Member

hi hi Bác cứ ra tiêu đề nào khó khó để các Bác ấy cắm cho mỏi luôn .... 8-> :-bd

hddanang

Active Member

hi hi Bác cứ ra tiêu đề nào khó khó để các Bác ấy cắm cho mỏi luôn .... 8-> :-bd
Ra khó quá cắm hoài, tốn thời gian, lùi hụi làm miết khổ lắm đó "khổ thân em, rồi lại khổ thân anh ở cái ban Dạo diễn truyền hình và phim trường đây":)|:)|:)|

hddanang

Active Member

Ra đề chi và ghê rứa, có xương hả?mấy bác ấy mà hóc là mấy bác ấy cứ thế mà xóc,...sao em dại thế:)):)):))

ankhanhmai

Active Member

Chuẩn bị hoa gì chưa các chị ơi????????????????????????????????????/

hddanang

Active Member

Tình hình chắc anh em hoa nào cắm nhà ấy chắc!!!:p:p:p

Bên trên